Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ใครเคยทำศัยลกรรมกับ ของขวัญคลีนิคบ้าง เห็นเคยออกรายการวู้ดดี้

Blog Entries
    1
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up ใครเคยทำศัยลกรรมกับ ของขวัญคลีนิคบ้าง เห็นเคยออกรายการวู้ดดี้

วันก่อนนั่งดูรายการวู้ดดี้ย้อนหลัง เห็นหมอของขวัญ อยากรู้ว่าคลีนิคของเค้าดีมั้ย ชอบเค้าค่ะมั่นดี แสดงว่าสิ่งที่เค้าทำออกมาต้องดีที่สุด ใครเคยผ่านการทำหน้าจากหมอของขวัญคลีนิคมาบ้างค่ะ เป็นยังไงบ้างค่ะ สนใจสุดๆ

0/5

Thumbs up Re: ใครเคยทำศัยลกรรมกับ ของขวัญคลีนิคบ้าง เห็นเคยออกรายการวู้ดดี้

Quote Originally Posted by ibell View Post
    วันก่อนนั่งดูรายการวู้ดดี้ย้อนหลัง เห็นหมอของขวัญ อยากรู้ว่าคลีนิคของเค้าดีมั้ย ชอบเค้าค่ะมั่นดี แสดงว่าสิ่งที่เค้าทำออกมาต้องดีที่สุด ใครเคยผ่านการทำหน้าจากหมอของขวัญคลีนิคมาบ้างค่ะ เป็นยังไงบ้างค่ะ สนใจสุดๆ
    ชอบเหมือนกันค่ะ คุณหมอของขวัญมั่นมาก ตอนดูก็อยากไปทำกับเค้าเหมือนกันค่ะ เลยตัดสินใจทำตากับของขวัญคลีนิคค่ะ และก็ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ ตอนนี้สนใจจะทำจมูกค่ะ ก็คงต้องที่เดิม เพราะติดใจ อิอิ เห็นใน FB เค้าโปรโมทโครงการ Miracle Happen Season 1 อยู่หาคนไปทำตากับจมูกฟรี แต่เสียดายเค้าเอาคนที่ไม่เคยผ่านการทำศัลยกรรมมาก่อน ไม่งั้นจะเข้าร่วมโครงการอยู่หรอก T_T

0/5

Talking Re: ใครเคยทำศัยลกรรมกับ ของขวัญคลีนิคบ้าง เห็นเคยออกรายการวู้ดดี้

จริงหรอค่ะ !!!! ฟรีใช้ไหมค่ะ 0_0 ต้องสมัครยังไงหรอค่ะ มีรายละเอียดมั้ย เข้าไปดูใน fb ได้ใช่มั้ยค่ะ

0/5

Red face Re: ใครเคยทำศัยลกรรมกับ ของขวัญคลีนิคบ้าง เห็นเคยออกรายการวู้ดดี้

ผมก็สมัครโครงการนี้ครับ เจอกันนะครับ

0/5

Re: ใครเคยทำศัยลกรรมกับ ของขวัญคลีนิคบ้าง เห็นเคยออกรายการวู้ดดี้

ฟังหูไว้หูก็ดีนะคะ

Comments from Facebook