สนใจสินค้าติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email: a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**งดต่อราคานะคะ เราขายราคาต่ำมากแล้วค่ะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะคะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

สินค้าทั้ง 8 รายการข้างล่างนี้ ขายทั้งชุด 500 บาทค่ะรวมส่งลงทะเบียนค่ะ (งดต่อราคานะคะ) Tester ทุกชิ้น (รายการที่ 3-8) เป็น Tester ที่ได้จากเคาท์เตอร์ของแบรนด์นั้นๆโดยตรงค่ะ ของแท้ 100% ได้มาแล้วไม่มีโอกาสทดลองใช้ค่ะ

1. USED Ettusais Aqua Shotter Extra (MOISTURIZING) โลชั่นเติมความชุ่มชื้นให้ผิวและป้องกันสิว สูตร Moisturizing ซื้อจากเคาท์เตอร์ที่ Paragon ราคา 1,050 บาท ใช้ไปประมาณ 10% เท่านั้น (ใช้เช้า-เย็น1 อาทิตย์)

2. USED Once Ettusaia Pore Concealer คอนซีลเลอร์เนื้อบางเบา สูตร Oil Free ปราศจากน้ำหอม ไม่อุดตันรูขุมขน สามารถปกปิดจุดด่างดำและรูขุมชนได้อย่างดีเยี่ยม ไม่หนาเป็นคราบ ไม่ทำให้ใบหน้ามันและเหนียวเหนอะหนะ พร้อมสารกันแดด SPF 18 PA+++ Pre-order ราคาประมาณ 550 บาท ใช้หนเดียวเท่าเม็ดถั่วเขียว สินค้าอยู่ในแพ็คเกจอย่างดี ตามรูปเลยค่ะ

3. ESTEE LAUDER Advance Night Repair Eye Synchronized Complex II ขนาด 0.5 mL. (2 ชิ้น)
4. ESTEE LAUDER Advance Night Night Repair Synchronized Recovery Complex II 1.5 mL. (2 ชิ้น)

5. SISLEY Ecological Compound Day and Night (All Skin Types) 4 mL.
6. CLINIQUE Even Better Clinical Dark Spot Corrector 7 mL.

7. BLISS Fabulous Everyday Eye Cream 5mL.
8. ORIGINS Rejenevating Serum 1.5 mL.

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ