Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ♥♥♥ ใหม่! SPECIAL SALE ขอมาลดให้ค่า ♥♥ ส่งFREEทุกชิ้น ♥♥JAPAN & KOREA♥ Vintageแนวๆ ♥ Denim สวยๆ เดรสลายสวย ♥ Baseball jacket สุดชิค ♥ กระโปรงหนังเก๋ๆ ♥ Cardigan ญี่ปุ่นผ้าคุณภาพดี ♥ Mix&Match ง่าย Modern Chic ♥♥เก๋ไม่เหมือนใคร♥♥♥

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

♥♥♥ ใหม่! SPECIAL SALE ขอมาลดให้ค่า ♥♥ ส่งFREEทุกชิ้น ♥♥JAPAN & KOREA♥ Vintageแนวๆ ♥ Denim สวยๆ เดรสลายสวย ♥ Baseball jacket สุดชิค ♥ กระโปรงหนังเก๋ๆ ♥ Cardigan ญี่ปุ่นผ้าคุณภาพดี ♥ Mix&Match ง่าย Modern Chic ♥♥เก๋ไม่เหมือนใคร♥♥♥

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า
    หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นไม่คิดค่าหิ้วคะ ทุกตัวลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW ♥ ZONE !!! Chic Items from JAPAN มาใหม่ๆ
    update ทะยอยลงเรื่อยๆค่า ขนมาสดๆร้อนๆติดตามได้นะคะ ♥

♥ Ps. สำหรับคุณลูกค่าเก่า ลูกค้าประจำ แจ้งมาเลยค่ะลดพิเศษแน่นอนคะ ♥

DB36 Grey Super Soft Sporty Hoodie Chic Set เซ็ทเสื้อปกฮู้ดและกางเกงขาสั้นสไตล์สปอร์ตี้สีเทา ผ้านุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ใส่สบายมากๆ สีเทากลางไปทางอ่อน เข้ากับเชือกสีครีมนวลสวยเก๋ texture สวยมากๆ เชือกที่ผูกปล่อยได้ทั้งด้านล่างด้านบนค่ะ รับประกันคุณภาพของผ้าเลยค่ะ คุณภาพดีมากๆ หน้าท้องมีกระเป๋าหน้า น่ารัก ท่อนบนเอวจั๊มขึ้นได้ตามต้องการ กางเกงทรงน่ารักมากๆๆๆ เอวสูงเอวยางยืดคุณภาพดีสุดๆๆๆๆ ทรงสปอร์ตี้ทั้งตัว น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่เข้ากันเป็นเซ็ท หรือจะแยกใส่กับเชิ๊ต เสื้อยืด เสื้อคลุม หรือแบบต่างๆก็ง่ายแน่นอนค่ะ Mix & Match ได้คุ้มค่าสุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อทั้งเซ็ทเพียง 3XXX>>> 1600 >>> พิเศษสุดทั้งเซ็ทเพียง 650 เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! คุ้มค่าสุดๆๆ ผ้าสุดนิ่มใส่สบายมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ท่อนบน ไหล่ Free รอบอก Free 40ยืดได้อีก ความยาว 24 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ แขนสั้นประมาณ 5-6 นิ้ว
    ท่อนล่าง เอวสูงยางยืดคุณภาพดี ยืดได้ถึง 32 นิ้ว ไม่รัดพุง สะโพก Free ทรงบาน ความยาว 15 นิ้ว

DB34 Border Volume Grey Soft Cardigan คาร์ดิแกนไร้กระดุม สีเทาผ้าสุดนุ่ม นิ่มใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป เนื้อผ้าหรูไฮโซสุดๆค่ะ ดูได้ที่รูปล่าง คล้ายกับมี texture แต่ลื่นนิ่มใส่สบายมากๆค่ะ ทรงวอลุ่มคัตติ้งสวยเก๋ เป็นขอบทั้งตัวน่ารัก ลู่ลงตามไหล่คนใส่ค่ะ ทรงพริ้วๆ ใส่สบาย ดูรีวิวทรงด้านล่างได้ค่ะ พับแขนขึ้นแล้วสวยมากๆ ใส่ได้หลากหลายโอกาส ดูดี เรียบเก๋ ทันสมัย นำมาใส่กับอะไรก็เก๋ง่ายแน่นอนค่ะ เหมาะกับคนที่ชอบใส่คาร์ดิแกน แต่งตัวสไตล์เรียบชิค แต่มีอะไรเก๋ๆอยู่เสมอ มือ 1 ของใหม่สภาพเริ่ดมากๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1600 >>> พิเศษสุด 750 CF เท่านั้นค่า Highly Recommend!!!
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ยาว 29 นิ้ว แขนยาว 20-21 นิ้ว พับได้ตามต้องการ

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ เป็นวอลุ่มสวย ไม่เหี่ยว ความยาวกำลังพอดี พริ้วๆ ใส่สบาย
    พับแขนขึ้นแล้วน่ารักมากๆ เข้ากับข้างในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ Recommend!!!

DB31 Navy Full Tiny Pleated Skirt กระโปรงพลีทสีน้ำเงินนาวีเข้มทรงตรง เอวยาวยืดคุณภาพดี พลีทเป็นเส้นเล็กๆทั้งตัว texture สวยมากๆ เวลาใส่แล้วจะรู้สึกผ้าดึ๋งๆค่ะ มี volume ไม่เหี่ยวและไม่ยับค่ะ พลีทอัดทัง้ตัว คุณภาพดีมากๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า พลีทละเอียดคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืด 24-32 นิ้ว สะโพก Free มาก ผ้าพลีทยืดหยุ่นคุณภาพดี ยาว 24 นิ้ว

DB30 Soft Black Wool Classic Dress เดรสสั้นสีดำขาวทรงคลาสสิกเรียบเก๋ ผ้าWoolคุณภาพดีมากกก บางเบา ใส่สบายมากๆ บางกว่าวูลปกติ แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุค่ะ ใส่สบาย ทรงบานสไตล์ Classic เหมือนแบรนด์ดัง ไม่รัดรูป แต่รับกับสรีระได้ง่าย เป็นแบบสวมทั้งตัวมีซิปหลัง คุณภาพดีใส่สบาย มีลูกเล่นเก๋ที่ปลายแขนเสื้อทำเป็นระบายสีขาวน่ารัก ขาวนวลสวย ใส่สบายสุดๆ ได้ลุคที่เรียบไฮโซ แต่เก๋ไก๋ เข้ากับกระเป๋าสะพายและเครื่องประดับได้หลากหลาย ไปงานได้เลยค่ะตัวนี้ ความยาวกำลังดี ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ ละเอียด เนื้อนิ่มมากๆ สภาพเริ่ด ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าสวยไฮโซ คุณภาพเริ่ดสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ทรงบานออกใส่สบาย ยาว 30 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

DB29 Japanese Organic Cotton Little Grid Cute Top ท็อปสีเบจโทนเหลืองอ่อนปกใหญ่สุดน่ารัก ผ้าคอตตอนออแกนิค มี texture ในตัว ลายตารางสีขาวเล็กๆทั่วตัว ทรงสวยมากเลยๆค่ะ แขนสามส่วน น่ารักมากที่ปกคอบัวใหญ่คลุมช่วงใหล่ น่ารักมากๆเลยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ เวลาเอาใส่ในกางเกงทำจั๊มแล้วสวยมากๆเลยค่ะ ใส่ง่ายใส่สบาย ไม่บางไม่หนาจนเกินไป ตัวเดียวอยู่ค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุด 550 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ทรงไม่รัดรูป ยาว 23 นิ้ว แขนสามส่วน 15 นิ้ว

DB25 Floral Shoulder Layers White Mandarin Collar Shirt เสื้อเชิ๊ตคอแมนดารินสีขาวออฟไวท์สวย ไม่ขาวโอโม่ค่ะ สวยมากๆ เรียบเก๋ มีลูกเล่นตรงไหล่ปักลูกไม้ริบบิ้นขดเป็นดอกไม้ฟู่ฟ่อง เกิดเป็น texture สวยน่ารัก ผ้าดีมากๆเลยค่ะ รีดแล้วเรียบสนิทอย่างง่ายๆเลยค่ะ ใส่สบาย บางเบา แต่ไม่บางโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ผ้าเรยอนคุณภาพดีตัดต่อกับลูกไม้ริบบิ้นขดด้านบนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุด 550 เท่านั้นค่า สวย และคุณภาพดีมากๆ เวลาเอาใส่ในกางเกงหรือ ท่อนล่างเอวสูง แล้วสวยมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก FREE มากแขนค้างคาวมีพท.มาก ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่แล้วเป็นทรงนี้เลยค่ะ ทรงเสื้อเชิ้ตพริ้วๆ แต่เมื่อเอาใส่เอวสูงพองๆออกมาแล้วสวยมากเลยค่ะ ช่วงไหล่ลูกไม้สวยเด่น โดยรวมได้ลุคที่น่ารักสุดๆค่ะ

DB24 Black Bloom Leather Chic Skirt กระโปรงหนังสีดำทรงบาน เรียบเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป น้ำหนักเบา สวยคุณภาพดี คัตติ้งเนี้ยบเก๋ มีซับในนุ่มๆในตัวอย่างดี ใส่สบายสุดๆ ไม่ร้อนเลยค่ะ เป็นหนัง PU คุณภาพดีสีดำสนิท ทำความสะอาดง่าย เอามาใส่ Mix & match ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ Highly Recommend!!! ว่าสวยเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

DB32 Tribal Graphic Knit Stylish Poncho เสื้อคลุมถักทรงพอนโช ใส่สบายสุดๆ มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่สบาย เหมาะเป็นไอเทมรับหน้าหนาว ใส่เก๋ๆ แม้ในอากาศเมืองไทยก็ใส่ได้ คุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆ Recommend เรื่องคุณภาพเลยค่ะ ไม่เป็นขุย ทำความสะอาดได้ตามปกติ ไม่ยุ่งยาก ทรงพริ้วๆ เก๋ๆ ใส่ได้หลากหลายโอกาส และใส่ได้ทุกไซส์ Mix & Match กับข้างในอะไรก็ง่ายค่ะ พกไปทำงาน ไปเที่ยว ใช้ในโอกาสต่างๆได้ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพใหม่สุดๆๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX>>> 1900 >>> 1200 >>> พิเศษสุด 1050 บาท เท่านั้นค่า ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ Highly Recommend!!! เรื่องคุณภาพเลยค่ะ!!!!
    *ไอเทมนี้ Freesize*

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ แค่ข้างในเรียบๆ แล้วโชว์ลายเสื้อคลุมสวยเก๋ ด้านนอก เก๋ โดดเด่นสะดุดตาแน่นอนค่ะ

DB7 Black Border Chic White Top ท็อปสีขาวตัดเส้นคัตติ้งไหล่และขอบแขนสีดำ สวยมากๆเลยค่ะ ดูมีวอลลุ่ม แต่ไม่พองจนเกินไป เรียบเก๋ มีสไตล์ สีขาวดำ เรียบๆเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย ใส่ในกางเกงหรือกระโปรงเอวสูงแล้วสวยสุดๆ ผ้ายืดนิ่มคุณภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ Recommend ที่คุณภาพผ้าเลยค่ะ ผ้าดีมากๆๆๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ เก๋ชิคสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่า คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มากทรงพริ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 22-23 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ เรียบชิคสวยเก๋ มีสไตล์ เข้ากับท่อนล่างแบบไหนก็ง่ายแน่นอนค่ะ

DB6 Diamond Cut Pattern Greyscale Long T เดรสทรงเสื้อยืดตัวยาว ทรงหลวมๆ ผ้ายืดตาข่ายถักพริ้นลายไดม่อนน่ารัก สีโทนเทาเข้า เทาอ่อน สลับกันไปมาน่ารัก ทั้งผืนค่ะ Recommend ว่าผ้าแปลกเก๋และคุณภาพดีมากเลยค่ะ ดูรูป texture ได้ที่รูปล่างซ้ายค่ะ ผ้าจะลู่ลงตามไหล่จนลำตัว พริ้วๆน่ารัก แต่ไม่บานมาก เป็นทรงสวย ทำให้ดูสูง และผอมเพรียวแน่นอนค่ะ สภาพดีมากๆๆเลยค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าโดดเด่นไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ใส่กับเข็มขัดขึ้นมาหน่อยก็สวยค่ะ เข้ากับคาร์ดิแกนก็ง่ายมากๆแน่นอนค่ะ

DB27 Brick Ornamental Fringe Top เสื้อแขนยาวสีน้ำตาลอิฐแต่งระบายที่ช่วงลำตัวน่ารัก ผ้ายืดคุณภาพดี นุ่มมากๆเลยค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป texture เนียนละเอียดสบายผิวสุดๆ ขอบคอและแขนจั๊มยางยืดคุณภาพดีสุดๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ช่วงระบายก็แน่นสวยได้คอนทราสกับช่วงตัวและแขนที่เรียบสวย ทำให้ดูมีอะไรมากขึ้น โดดเด่นสะดุดตาแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend!!! ว่าน่ารัก คุณภาพดีสุดๆเลยค่ะ

DB18 Special Cute White Collar & Sleeves Navy Dress เดรสสุดเก๋ ตัดต่อช่วงตัวเดรสสีน้ำเงินนาวีเข้ม กับแขนยาว และปกสุดน่ารัก สีขาวนวล ไม่โอโม่ สวยเริ่ดสุดๆ ผ้าทั้งสองชนิดคุณภาพดีมากๆเลยค่ะ นิ่มลื่นใส่สบาย เป็นทรง ไม่เหี่ยว ผ้าไม่ทะลุไม่โป๊แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่เลยค่ะ ทรงพริ้ว น่ารักมากๆ ใส่ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ หรือ กับคาร์ดิแกนน่ารักๆก็สบายมากๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend!!!
    Size: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

DB28 Mandarin Collar Blooming Lace Dress เดรสลูกไม้สีขาวนวลสวย ความยาวพอดีๆ ทรงเรียบร้อยน่ารัก แขนยาว คอแมนดารินปาดๆ น่ารักมากเลยค่ะ ผ้าลูกไม้ลายแปลกเก๋ เป็นดอกไม้ละเอียด นิ่มสบาย พริ้วๆ แขนยาวกำลังดี พับได้ตามต้องการ ทรงไม่รัดรูปสไตล์คุณหนู ดูไฮโซ ใส่ Mix & Match กับเสื้อคลุมอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1400 >>> 650 บาท เช่นกันค่ะ Highly Recommend!!! ว่าน่ารักสุดๆค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เอวและสะโพก Free ทรงไม่รัดรูป ความยาว 35 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลุคชิค โมเดิร์น แต่มีความหวานในตัว

DB22 Light Blue Denim Simple Chic Playsuit เอี๊ยมยีนส์สีฟ้าอ่อนสุดน่ารัก ผ้ายีนส์คุณภาพดีสีสวย นุ่มใส่สบาย มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาจนเกินไป ไม่ทำให้รู้สึกอึดอัด เกะกะค่ะ ใส่กับท็อปสวยๆได้ง่ายแน่ๆ ทรงของเอี้ยมจะหลวมๆสไตล์ Casual Chic ไม่รัดรูปมาก แต่ไม่ย้วยค่ะ ปรับระดับได้ตามต้องการ ใส่สบายสุดๆ ขายาวพับได้ พับแล้วอยู่ มีกระดุมและที่ติดสำรองให้ด้วยเป็นชุดค่ะ เรียบเก๋แต่เน้นทรงที่ใส่กับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดใหม่เอี่ยมๆสุดๆ คุณภาพดีมากๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงสุดๆๆเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า น่ารักสุดๆๆๆๆ โดดเด่น! Highly Recommend ที่คุณภาพเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free ปรับระดับความยาวสายเอี้ยมเองได้ รอบอก Free มากค่ะ ใส่สบายสุดๆ ความยาวทั้งตัวโดยประมาณ 48 นิ้ว รอบเอว 32 นิ้ว สะโพก Free 38 นิ้ว ทรงหลวมใส่สบาย

DB20 Off White Mermaid Sleeves Chic Top เสื้อคอแมนดารินกว้าง ทรงเชิ๊ตคอวีน่ารัก พริ้วๆใส่สบายสุดๆ เรียบเก๋ ผ้ามี texture เส้นๆ เล็กๆในตัว ผ้าดีมากๆค่ะ คุณภาพเริ่ด ดู texture ผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ จะเห็นเป็นเส้นๆในเนื้อผ้า แต่ใส่สบายสุดๆค่ะ บางเบา พริ้วๆ เหมาะกับอากาศเมืองไทย ทรงเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นคือ แขนเป็นระบายเก๋ๆ ไม่ฟู่ฟ่องมากเกินไป ทรงพริ้วๆกำลังน่ารักเลยค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย เช่นใส่ในกางเกงกับขายาวเอวสูงทรงสูทแบบด้านล่างน่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 21 ด้านหลัง26 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ พริ้วๆเก๋ ทรงแบบเชิ๊ตคอติดสุดชิค แต่แขนมีความอ่อนช้อยในตัว เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย น่ารักมากๆเลยค่ะ

DB19 Simple Grey Textured Ribbon Chic Pants กางเกงเอวสูงผ้าสูทสีเทา มี texture ทอในตัว เนื้อละเอียด เอวผูกริบบิ้น ด้านหลังเป็นยางยืดคุณภาพดีมากแบบรูปล่างซ้ายค่ะ ด้านหน้าเป็นแบบรูปล่างขวา ปรับขนาดที่กระชับพอดีได้ตามต้องการ ขายาวคล้ายขาสแล็ค แต่จะใส่สบายกว่าค่ะ พองๆเล็กน้อย แต่ไม่เหี่ยว เป็นทรงสวยตลอดเวลาแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ผ้ารีดง่าย รีดแล้วเรียบสนิท ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 750 >>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่า Recommend ว่าทรงสวยและใส่สบายมากๆเลยค่ะ ใส่กับเบราส์แบบไหนก็สวยแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืดได้ถึง 32 นิ้ว สะโพก Free 38 นิ้ว ยาว 33 นิ้ว

DB16 Off White Mandarin Collar Special Pattern Lace Top เบราส์ลูกไม้สีขาวนวลคอจีนน่ารัก แขนยาวจั๊มเล็กน้อย ดูไฮโซ ปลายเป็นทรงพริ้วใส่สบายสุด เอาเข้ากับท่อนล่างเอวสูงแล้วสวยไฮโซมากๆเลยค่ะ ลูกเล่นคือลายลูกไม้ที่สวยเก๋ ไม่เหมือนใคร แพทเทิร์นแปลก แต่ดูดี สีขาวนวลไม่โอโม่ ลูกไม้ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบายสุดๆ ไม่คันระคายผิวด้วยค่ะ สภาพเริ่ด ใหม่สุดๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง 3XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ท็อปลูกไม้ ยังไงก็คลาสสิก สวยเก๋ และไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ

DB12 Grey Stripe Texture Butterfly Chic Top เสื้อทรงพริ้ว แขนบานทรงค้างคาวสุดชิค สวยเก๋ สีเทากลางเรียบๆ ใส่สบาย แต่มีลูกเล่นที่ผ้าคุณภาพดีสุดๆๆ เนื้อนิ่ม พริ้ว เป็นผ้ายืดที่มี texture ในตัว มีวอลุ่มสวยไม่เหี่ยว ไหล่ลู่พริ้วๆ เข้ากับทุกรูปร่างแน่นอนค่ะ พรางให้หุ่นดูผอม คอไม่กว้างเกินไปและไม่ติดเกินไป กำลังมาแรงเลยค่ะ แต่งตัวง่ายมากๆ เวลาเอาชายเสื้อเข้ากางเกงหรือกระโปรงเอวสูงแล้วพองๆออกมาน่ารักมากเลยค่ะ Highly Recommend ว่าคุณภาพดี และเอามาใส่ Mix & Match ได้หลากหลายแนวแน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า สภาพเริ่ด เหมือนใหม่สุดๆๆๆๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free มาก ทรงค้างคาว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาวปานกลางประมาณ 13 นิ้ว

DB10 Vanilla Creamy Sweet&Chic Skirt Pants กางเกงกระโปรงขายาวสีวานิลลา ขาบานพริ้วสวยเหมือนใส่กระโปรงยาว ดูดีมีสไตล์ ไม่หวานไปและไม่เรียบไป สีวานิลลาออกครีมนวลๆสุภาพ ใส่ได้ทุกโอกาส เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ขาบานเป็นกางเกงแต่ไม่เกะกะเลยค่ะ ผ้าไม่ติด ไม่คัน ลื่นสบาย มีซับในอย่างดี ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ เอวยางยืดคุณภาพดีไม่รัดพุง สภาพเริ่ดใหม่สุดๆค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่า Recommend ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง ยืดได้ระหว่าง 26-32 นิ้ว สะโพก Free ยาว 35-36 นิ้ว

ใส่กับจั๊มเปอร์ หรือท็อปแบบต่างๆก็สวย สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงพริ้วๆ ใส่สบาย สุภาพ ดูหรู ไฮโซค่ะ

หรือใส่กับเสื้อยืดเรียบๆและเครื่องประดับก็ยังเก๋ชิคได้ง่ายๆสบายเลยค่ะ

DB14 Beige Navy Cable Knit Chic Jumper จั๊มเปอร์สีนู้ดเบจน่ารัก กุ๊นขอบยางยืด คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆใส่สบายมากๆ เอวและแขนจั๊มน่ารัก ลูกเล่นอยู่ที่ลายเสื้อถักเป็นลายเคเบิลน่ารัก ถักบางๆ ไม่หนาเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ ได้ฟิลหน้าหนาว แต่กลับใส่สบายสุดๆ เข้ากับอะไรก็ง่ายโดยเฉพาะ กระโปรง หรือกางเกง เอวสูง ดูเก๋ชิค นำสมัย โดยเฉพาะคอติดน่ารัก (ไม่ใช่คอเต่า) ทำให้ดูโดดเด่นยิ่งขึ้นกว่าจัมเปอร์ธรรมดา ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า น่ารักสุดๆๆๆๆ Highly Recommend ว่าคุณภาพดีที่สุดเลยค่ะ น่ารักมากๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 20-21 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

DB15 Big Polka Dot Chic Bodycon กระโปรงทรงบอดีคอนผ้ายืดนุ่มคุณภาพดี มีซับในทั้งตัว เอวเป็นยางยืดค่ะ ตัวก็เป็นผ้ายืด หนานุ่ม แต่ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆ เนื้อละเอียด Texture ของผ้าดูได้ที่รูปล่างเลยค่ะ คล้ายผ้าทอ ลายจุดน่ารักเป็นวงกลมที่ใหญ่ สวนเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า เข้ากับอะไรก็ง่าย เช่น ใส่กับจั๊มเปอร์น่ารักๆแบบด้านบน น่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650 >>> พิเศษสุด 550 เท่านั้นค่า Recommend ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง ยืดได้ระหว่าง 26-33 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว

รีวิวทรงกระโปรงค่ะ ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ เป็นบอดี้คอนแบบพอดีตัว ไม่รัดมาก ผ้านิ่มคุณภาพดีสุดๆค่ะ

DB13 Grey Chic Grid Texture T เสื้อยืดสีเทาลายตารางสีขาวนวลผ้านุ่ม เนื้อผ้าคุณภาพดี สวยมากๆ ผ้าเป็นลายทอมี texture เป็นตารางกริดในตัว คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ไม่ใช่ลายพริ้นท์ค่ะ เป็น texture นี้ด้วยตัวลายผ้าเลยค่ะ พิเศษมากๆ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ ดู texture ผ้าชัดๆได้ที่รูปล่างค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขนยาว 7 นิ้ว

DB5 Salmon Pink Bubble Texture Dress เดรสสีชมพูแซลมอนแกมส้มหน่อยๆ สีน่ารัก หวานสวย แต่ทรงดูเก๋ชิค เรียบๆแต่โดดเด่นที่ผ้า texture เป็นบับเบิ้ลสวยและนิ่มมากๆ ใส่สบายสุดๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ไม่ต้องใส่ซับใน เบาสบาย ไม่โป๊ แขนยาวแต่ไม่มาก พับได้ตามต้องการ เสื้อเป็นวอลุ่มทั้งตัว ไม่เหี่ยว สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend ว่าผ้าดีมากๆ คุณภาพดีสุดๆ

DB8 Half-Transparent Off White Lace Dress เดรสลูกไม้สีขาวทั้งตัว ลูกไม้ลายแปลกเก๋ คล้ายผักถักแต่บางกว่ามากค่ะ ใส่สบายๆ ต้องหาซับในใส่ เข้ากับอะไรก็ง่าย Mix ง่ายมากๆ ดูไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommend ว่าน่ารักมากๆค่า

DB1 Black Chic Glittering Sequinned Jumper จั๊มเปอร์กลิตเตอร์ทั้งสีสีดำวิ้งๆระยิบระยับ เป็นปัก Sequin ทั้งตัวค่ะ ไม่หลุดไม่ร่วงแน่นอนค่ะ สีโทนดำเข้ม เวลาอยู่ไกลๆแล้ววิ้งวับทั้งตัว สวยมากๆเลยค่ะ เป็นประกายดูสง่างาม เข้ากับทรงจั๊มเปอร์ ดู texture ปักเลื่อมได้ที่รูปล่างค่ะ ละเอียดและคุณภาพดีทั้งตัว สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ดูแลทำความสะอาดง่าย ซักได้ตามปกติ ค่ะ คอ แขน และเอวเป็นยางยืดจั๊มคุณภาพดี ไม่รัดเกินไป และไม่ย้วยค่ะ ใส่สบายสุดๆ มีน้ำหนัก แต่ไม่หนา ไม่ร้อน และไม่บางไปจนทะลุค่ะ ใส่เดี่ยวๆตัวเดียวออกไปได้เลย โดดเด่นแน่นอนค่ะ มีตัวเดียวเท่านั้น ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า คุ้มสุดๆแน่นอน! Highly Recommend
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว จั้มได้ตามต้องการ

DB3 Grey & White Cable Stripe Balloon Top เสื้อทรงพริ้วแขนบอลลูนน่ารัก สีเทากลาง ลายทางขวางเป็นเส้นขดน่ารักมากๆเลยค่ะ มี texture ในตัวเองทั้งตัวลาย และตัวพื้นผ้า ผ้ายืดนิ่ม คุณภาพดี ไม่เหี่ยว ตัดต่อคัตติ้งเนี้ยบ ทรงสวย เหมาะกับใส่เอวสูงในกางเกงค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุด 750 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว จั้มได้ตามต้องการ

DB4 Navy Sailor Mini Jump Dress มินิเดรสเอวจั๊มสุดน่ารัก สีนาวี สไตล์กะลาสี แต่ตัดทอนคอเป็นทรงเบสบอลน่ารัก กระดุมคู่ โดยรวมแล้วเรียบเก๋ สีนาวีเข้มทั้งตัว ใส่สบาย บางพริ้ว แต่ไม่โป๊ ไม่ทะลุค่ะ ใส่เดี่่ยวๆตัวเดียวก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ จะน่ารักมากๆ ถ้าใส่กับคาร์ดิแกนด้วย สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่า

HG57 Baseball Collar Grey Bomber Dress มินิเดรสสุดเก๋ทรงบอมเบอร์ ผ้าวอลุ่มนิ่มสุดน่ารัก สีเทาอ่อน คอเบสบอลยืดสีดำเข้ากันมากๆเลยค่ะ ทรงเป็นโครงซิลูเอ็ท สวยเก๋ เรียบแต่หรูดูดี รับประกันคุณภาพผ้าค่ะเริ่ดมากๆ คุณภาพดีสุดๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบ ใส่เดี่ยวๆหรือใส่เป็นทรงเสื้อคลุมยาวก็ง่าย ขนาดกำลังดี ใส่สบายสุดๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนของใหม่แน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend เลยค่ะ !!! น่ารักมากๆ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอน ดูเก๋ ชิค แต่โดดเด่นด้วยทรง เก็บไว้ใส่ได้บ่อยๆหลากหลายโอกาสแน่นอนค่ะ

HG55 White Chic Black Stripe Soft Knit Cardigan คาร์ดิแกนถักบางๆขาวสลับเส้นดำ ถักบางๆแต่ตาแน่น ไม่รุ่ยไม่หลุด และไม่เป็นขนๆเส้นๆออกมาให้รำคาญใจค่ะ สีขาวสะอาดออฟไวท์ ไม่โอโม่ ไม่ติดฝุ่นง่าย ผ้ามีน้ำหนัก ลื่นพริ้ว ใส่สบาย ดู texture ถักตาสวยได้ที่รูปล่างขวาค่ะ สวยมากๆ ไม่ขึ้นขุยแน่นอนค่ะ นำมาใส่ Mix & Match ได้บ่อยๆ เก๋ชิค ใส่สบาย สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไร้ตำหนิ คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ผ้าเนื้อสวย ไฮโซ ลายเก๋ชิค เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommend ค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ยาว 36 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

HG48 2Tones Embroidered Primitive Soft Coat Cardigan คาร์ดิแกนไร้กระดุมทรงโค้ทบางสุดเก๋ 2 โทนสี ด้านนอกเป็นโทนสีเทาอ่อนลายเข้ม ด้านในสีดำลายอ่อน เป็นผ้าปักลายสุดเก๋ทั้งตัว ทรงโค้ทเรียบ คัตติ้งเนี้ยบ ขึ้นขอบโครงเสื้อทั้งที่ไหล่และลำตัว ทำให้เป็นวอลุ่มโดดเด่น ใส่ได้หลากหลายแบบ ไม่ว่าจะแบบโค้ท แบบผูกเอว หรือ แบบเดี่ยวคล้ายเดรส ผ้ามีน้ำหนัก ไม่หนาไม่บางจนเกินไป คุณภาพผ้าดีมากๆเลยค่ะ รับประกัน Recommend สุดๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend เลยค่ะ!! สวยมากๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่า เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมเก๋โดดเด่น ไม่เหมือนใคร
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 19.5 นิ้ว

HG40 Yellowish-Brown Chic Maxi Knit Cardigan คาร์ดิแกนแม็กซี่ไร้กระดุมทรงสวยสุดชิคสีน้ำตาลอ่อนออกโทนเหลืองน่ารัก ดูฮันนี่มากๆค่ะ ทรงพริ้วใส่สบาย ไม่มีกระดุมทำให้พริ้วๆ แต่เป็นทรงตลอดเวลา Knit ตาแน่นสวยคุณภาพดี เป็นวอลุ่มทั้งตัว ไม่เหี่ยวๆ ปลายแขนและขอบกระเป๋า ขอบเสื้อน่ารักมากๆ ผ้าไม่บางไม่หนาจนเกินไป กำลังใส่สบาย ใส่ในห้องแอร์ เดินห้าง หรือไปเที่ยวต่างประเทศ กำลังดีเลยค่ะ หน้าหนาวก็กำลังมา รับรองว่าคุณภาพดีสุดๆๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend เลยค่ะ !!! น่ารักมากๆ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอน ดูเก๋ ชิค แต่โดดเด่นด้วยโทนสีอบอุ่นและเตะตา ไม่เหมือนใครค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไร้กระดุม ความยาวประมาณ 43 นิ้ว (ยาวประมาณหน้าแข้งกำลังสวยค่ะ)

HG38 Blue Scratched Denim Chic Shirt Dress เดรสยีนส์ปกเชิ๊ตตัวยาวสุดชิค สีฟ้าโทนกลางไปทางเข้ม ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ เพียงปลดกระดุมทั้งตัว ก็จะใส่เป็นเสื้อคลุม Mix กับด้านในเก๋ๆได้ง่าย สภาพเริ่ดสุดๆ เนื้อยีนส์คุณภาพดีมากๆเลยค่ะ ขนาดพอดีตัว ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป นำมาทำขาดเพิ่มได้ด้วยตนเองค่ะ ขอบแขน(สามส่วน)พู่น่ารักมากๆ กระเป๋าเป็นกระเป๋าจริง คัตติ้งสวยเก๋ มีน้ำหนัก ไม่เหี่ยวๆค่ะ ใส่แล้วไม่คัน ซักแล้วจะนิ่มขึ้นเรื่อยๆ แต่ไม่ขาดง่าย ถ้าไม่กรีดเพิ่ม สภาพเริ่ดมากๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 4XXX>>> 1600 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่า Recommend เช่นกันค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 39 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 15 นิ้ว

HG45 Light Grey Organic Linen Long Cardigan คาร์ดิแกนผ้าลินินสีเทาอ่อนออกม่วงๆพาสเทลเล็กน้อย น่ารักมากๆค่ะ เนื้อทอนิ่มสบาย มี texture ทอละเอียด เก๋สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งพริ้วสวย สไตล์เซอร์ๆเท่ๆ แต่พริ้วโดดเด่นไม่เหมือนใคร ทรงไหล่ลู่ตามคนใส่ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่า ใส่สบายไม่ร้อน เข้ากับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทมเรียบๆด้านในได้หมดเลยค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ คุณภาพดีสุดๆ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า
    *ไอเทมนี้ Freesize ใครๆก็ใส่ได้แน่นอนค่ะ*

HG35 Dark Blue Stripe Free Cardigan คาร์ดิแกนถักตาถี่ทรงสวยสีน้ำเงินเข้าใส่สบาย มีลายเก๋ เป็นเส้นสวยสีขาวครีมสลับกัน น่ารักมากๆเลยค่ะ แขนค้างคาว มีความยาวช่วงสะโพกค่ะ ทรงสวยเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย สีสวย Recommend ที่เนื้อผ้าคุณภาพเริ่ดสุดๆเลยค่ะ นิ่มใส่สบาย ไม่หนาไม่บานจนเกินไป เหมาะกับเป็นไอเทมเสริมเก๋ๆได้หลายโอกาสแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommended!!!! ค่า เนื้อถักสวยมากๆเลยค่ะ
    *ไอเทมนี้ Freesize ใครๆก็ใส่ได้แน่นอนค่ะ*

HG42 Leaf Pattern Mandarin Collar Blue Cotton Dress เดรสสีโทนน้ำเงินลายใบไม้ แพทเทิร์นเป็นลวดลายสีขาว พื้นผิวเหมือนลายปักลงบนพื้นผ้าคอตตอนเนื้อดีสีน้ำเงิน หนาระดับนึง แต่ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบาย คอเป็นคอจีน ทั้งตัวเป็นกระดุมแป๊ะคุณภาพดีค่ะ ทรงตรงเก๋ ไม่เหี่ยว แขนพองๆ และจั๊มปลายน่ารัก มีความยาวเป็นเดรสค่ะ สวยมากๆ ถ้าปลดกระดุมออกจะใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommend ว่าน่ารัก และคุณภาพมากถึงมากที่สุด ใส่ง่ายได้หลากหลายแบบแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free 40 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว

HG36 Off White Cable Chic Texture Dress Set เซ็ทเดรสสีขาวนวลสวย (ไม่ขาวโอโม่) ลายถักคล้ายถักเปียทั้งผืนเป็นเนื้อผ้ายืด คุณภาพดี หนาระดับนึง แต่ไม่ร้อน นุ่มและยืดหยุ่นอย่างดี มีวอลุ่ม ใส่แล้วไม่เหี่ยวย้วย สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ รับประกันคุณภาพเลยค่า ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ทเพียง 4XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุด 1050 บาท ทั้งเซ็ท ไม่ขายแยก คุ้มค่าสุดๆแน่นอนค่ะ สามารถนำท่อนบน หรือท่อนล่างแยกไปใส่ กับไอเทมอื่นๆได้เองตามต้องการ โดยเฉพาะนำเสื้อท่อนบนมาใส่กับยีนส์แล้วสวยมากๆเลยค่ะ
    SIZE ท่อนบน: ไหล่ Free รอบอก 39 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 17-18 นิ้ว แขนยาว 11 นิ้ว
    ท่อนล่าง: เอว 28 นิ้ว สะโพก 32 นิ้ว ความยาว 16 นิ้ว ยืดได้อีกทั้งตัวค่ะ มีซิปหลังอย่างดี

HG21 Japanese Wool Super Chic Baseball Jacket เบสบอลแจ็คเกจสีโทนน้ำตาลอ่อน ทรงพองๆสไตล์ญี่ปุ่น ตัดต่อผ้าวูล 2 สีสุดเก๋ ขอบสีดำ ดูเรียบเท่ ใส่แล้วดูโดดเด่น ไม่เหมือนเบสบอลแจ็คเกตธรรมดาแน่นอนค่ะ ด้วยวัสดุคุณภาพดี คัตติ้งเริ่ด สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงง เพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Recommend ว่าหายากสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 39.5 นิ้ว ความยาว 25-26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

HG37 Light Grey Super Soft Maxi Cardigan คาร์ดิแกนยาวพริ้วสวย ผ้ายืดเนื้อทอคุณภาพดีสีเทาอ่อน นิ่มสุดๆ รับประกันคุณภาพของผ้าเลยค่ะ บางเบา แต่ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆ ไม่ย้วย เป็นทรงสวยตลอดเวลา ใส่แล้วพริ้ว นำมา Mathc กับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทมเรียบๆ สวยเก๋แน่นอนค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ สภาพเริ่ดใหม่สุดๆๆ ไม่มีตำหนิ ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า คุ้มสุดๆแน่นอน! Highly Recommend โดยเฉพาะคุณภาพ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไม่มีกระดุม ความยาว 41-42 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

FC27 Light Blue Denim High-waist Pants กางเกงยีนส์สีอ่อน ผ้ายีนส์นุ่มคุณภาพดีทั้งตัว เอวสูง แต่ไม่รัดมา ด้านหลังเป็นยางยืดคุณภาพดีค่ะ ทรงเน้นช่วงสะโพกพองๆ มีขอบกระเป๋าโชว์ใหญ่ๆน่ารัก ขาตรงเป็นทรงกระบอกเรียบเก๋ แทบไม่ต้องพับเลยค่ะ ใส่ลงมาตรงๆสวยมากๆ เข้ากับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> พิเศษสุด 650 บาท เท่านั้นค่า คุ้มสุดๆค่าโดยเฉพาะสีสวยมากๆ
    SIZE: รอบเอวสูง ยางยืดคุณภาพดียืดได้ถึง 29 นิ้ว สะโพก 37 นิ้ว ความยาว 35 นิ้ว

ใส่สไตล์เลยค่ะ ทรงและสีสวย ใส่กับท่อนบนอะไรก็เรียบเท่ง่ายๆเลยค่ะ

HG25 Navy Knit Cool & Soft Cardigan คาร์ดิแกนถักสีนำ้เงินนาวีทรงวอลุ่มสุดสวย ไหมพรมญี่ปุ่นคุณภาพดีสุดๆ ถักลายเรียบๆทั้งตัวแต่เน้นที่คัตติ้ง เนี้ยบ และทรงเก๋ๆ เอวและแขนจั๊มเป็นวอลุ่มน่ารัก พับได้ตามต้องการ ถักตาแน่นแต่เนื้อบางเบา ไม่หนาจนร้อนค่ะ ใส่สบายสุดๆ ดูเนื้อผ้าและ texture ได้ที่รูปล่างค่ะ สีน้ำเงินนาวีเข้มทั้งตัวสุดชิค แต่งตัวง่าย เข้ากับสีอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า

HG18 Off-White Leather Chic Bloom Skirt กระโปรงหนังสีขาวทรงบานพริ้ว ดูไฮโซ หนังPUนิ่มพริ้ว คุณภาพดีสุดๆๆๆ ใส่สบาย ไม่ระคายหรือหนึบติดผิว ขาวนวลสะอาด ไม่โอโม่ ด้านในนิ่ม ไม่ระคายผิวแน่นอนค่ะ อยากให้เรียบสนิทเพียงแค่ รีดจากด้านในค่ะ ทำความสะอาดง่าย และแต่งตัว Match ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ เรียบเก๋ โชว์คัตติ้งตัดต่อ4 ส่วน เป็นหนังแผ่นทั้งผืนอย่างดี ไม่มีอีกแล้วค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า
    SIZE: รอบเอว 26-27 นิ้ว สะโพก Free ทรงบานพริ้ว ยาว 24 นิ้ว

T42 Black Soft Fluffy Chic Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกนแขนบาน ผ้าขนนุ่มๆ ใส่สบาย สีดำเรียบเก๋ ด้านในมีซับในซาตินลื่นนิ่ม ใส่สบาย อย่างดี จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่ทั้งตัวหรือใส่คลุมไหล่ก็ง่ายค่ะ เก๋ chic เข้ากับอะไรก็ได้ เรียบเก๋ โชว์ทรงสวย ติดกระดุมทั้งหมด หรือปล่อยเป็นปกออกมาก็ได้ค่ะ เป็นไอเทมที่เก็บไว้ใส่ได้เรื่อยๆหลากหลายโอกาส ไปเมืองนอก ใส่คลุมในที่ทำงาน เดินห้างเก๋ๆ แม้แต่คลุมออกงานก็ได้ค่ะ สวยไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอกติดกระดุม Free 40 นิ้ว ทรงพองๆ ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เก๋ chic เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน แต่งตัวได้หลากหลายแบบ

FC73 Black & White Big Checked Volume Knit Top เสื้อถักทรงวอลุ่มใส่สบาย ลายตารางสีขาวเทาดำถักเป็นลายสวย แขนเป็นวอลุ่มน่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้วๆ ใส่สบาย ใส่กับเอวสูงแล้วสวยมากๆค่ะ ใส่เดี่ยวๆง่าย ไม่ร้อน ถักบางๆ แต่เนื้อแน่น คุณภาพดีสุดๆค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่มีขุยๆแน่นอนค่ะ ตัดใจอย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า สวยสุดๆเลยค่ะ สีขาวดำเข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

T43 Special Navy Texture Dress Set เดรสเซ็ทผ้า texture สวยเก๋ สีน้ำเงินนาวีสลับด้ายขาวปักทั้งตัว ลายน่ารัก ประกอบด้วยท็อปเป็นจั๊มเปอร์แขนสามส่วนสุดน่ารัก กับกระโปรงจั๊ม ยางยืดเหมือนกับท่อนบนเข้ากันเป็นอย่างดี เป็นเซ็ทเดียวกัน จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คุณภาพเริ่ด คัตติ้งสุดเริ่ด สามารถจั๊มขึ้นลงได้ตามใจชอบ และยังใส่แยกเพื่อไป mix & match เองได้ง่ายๆอีกด้วยค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า ได้ทั้ง 2 ชิ้นไปเลยค่ะ รับประกันคุณภาพค่า

Y22 Japanese Navy Checked Chic Shirt Dress เดรสปกเชิ๊ตลายสก็อตสีเหลืองอ่อนบนพื้นนำ้เงินนาวี สุดน่ารัก ปกน่ารักมากๆค่ะ ใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ถ้าแกะกระดุมออกทั้งตัว หรือใส่เดี่ยวๆก็ได้ค่ะ ผ้าหนานุ่มคอตตอนญี่ปุ่นผสม แต่ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ดี ช่วงอกมีกระเป๋าจริง ช่วงตัวเป็นทรงปล่อยตรงลงมา ไม่มีปัญหาติดเอวและสะโพกแน่นอนค่ะ แขนสามารถพับได้ตามต้องการ ใส่ง่าย ตัวเดียวเอาอยู่ค่า สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า Highly Recommended!!! ไม่ผิดหวังแน่นอน สวยเก๋มากๆ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36-38 นิ้ว ความยาว 46.5 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้ว

X33 Grey Chic Lace Poncho พอนโชสีเทาผ้าลูกไม้ญี่ปุ่นคุณภาพดี เรียบเก๋ ลายสวยมี texture เป็นขนๆเล็กๆในตัว สวยมากๆเลยค่ะ ใส่แบบสวมตัวไปเลยค่ะ ใส่กับเสื้อปกเชิ๊ตยื่นอ่อนมา น่ารักมากๆ ทั้งตัวเป็นผ้าลูกไม้ญี่ปุ่นบางเบา ใส่สบาย ไม่ร้อน เหมือนไม่ได้ใส่อะไรเพิ่ม สามารถ match เก๋ๆ กับชุดธรรมดาได้เลยค่ะ สวยมากๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ตัดใจอย่างแรง ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า ไอเทมนี้ Free size เลยค่ะ สวมหัวอย่างเดียวค่า

T63 Full Embroidered Vanilla Casual Suit Set ชุดเซ็ทสูทสีโทนครีมผ้าปักคุณภาพดีทั้งตัว ดู texture ผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สีโทนครีมเหลืองปักกับเทา และด้านกลิตเตอร์เล็กๆทั้งตัว สไตล์แบรนด์ดังสุดหรู ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ใส่สบาย มีซับในอย่างดีทั้งตัว จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ กระดุมวินเทจลายหัวใจสุดน่ารัก เข้ากันทั้งตัว ตัดใจส่งต่อทั้งเซ็ท (ไม่ขายแยก) เพียง 4XXX>>> 1800 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่า คุ้มค่าสุดๆ จะเอามาใส่แยกท่อนบนล่างเองได้ค่ะ Recommended คุณภาพผ้าและคัตติ้งค่ะ สวยมากๆๆๆ
    SIZE: TOP(Jacket) ไหล่ 15-16 รอบอกติดกระดุม 38-40 ผ้าไม่ยืด ทรงหลวมไว้ใส่กับเสื้อด้านใน ยาว 18 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว ,BOTTOMS(Skirt) รอบเอวสูง 26 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เป็นเซทสูทสไตล์ casual โชว์เนื้อผ้า ใส่กับข้างในอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

E2 Special Soft Washed Denim Balloon Pants กางเกงขาสามส่วนผ้ายีนส์ฟอกบางเบา ใส่สบายคุณภาพดี สีน้ำเงินโทนกลางสวย ลายยีนส์ฟอกสวยมากๆเลยค่ะ ผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆ เอวและขาเป็นจั๊ม ทำให้เป็นทรงบอลลูนน่ารัก ใส่สบาย ทั้งเอวและสะโพก ยางยืดคุณภาพดีไม่มีรัด หรือย้วยแน่นอนค่ะ ผูกได้ ขาก็ปรับขึ้นลงได้ตามใจชอบเลยค่ะ ยีนส์ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ มีกระเป๋าจริงด้านข้าง จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ แบบเก๋ ไม่มีที่ไหนอีกแล้วแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1700 >>> พิเศษสุด 750 เท่านั้นค่า
    SIZE: เอว 26-34 นิ้ว ยางยืดคุณภาพดีสุดๆ สะโพก FREE ทรงพองๆ ยาว 29 นิ้ว เอาขึ้นลงได้ตามใจชอบ

SP35 Navy Chic Little Stripe Pants กางเกงขาสามส่วนขาบานเล็กน้อยทรงเอวสูงสุดสวย สีน้ำเงินนาวี ลายครีมเล็กๆสลับกัน เก๋ CHIC หายากแน่นอนค่ะ รับรองว่าใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะเป็นเสื้อด้านบนแบบใด เอามาใส่ได้บ่อยๆ ไม่ตกยุคแน่นอนค่ะ ตัวนี้ Highly Recommended สุดๆสภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่า ตัวโปรดตัวหวงของแม่ค้าเลยค่า ครั้งนี้ตัดใจส่งต่ออย่างแรงเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า

SP16 British Wool Volume Jumper จัมเปอร์ผ้าวูลสีเทากลางตัดต่อระบายสีขาวทรงสวย สไตล์อังกฤษ ใส่ตัวเดียวเอาอยู่ค่ะ ไม่ร้อน เพราะเป็นวูลบางๆ แต่มีความคงรูปทำให้วอลุ่มเสื้อ ไม่เหี่ยวไม่ยับค่ะ ซักรีดทำความสะอาดง่าย สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ รักษาอย่างดีตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง SOLD OUT เช่นกันค่า Recommend สุดๆค่ะ คุณภาพเริ่ดมากๆๆๆๆๆ

Y66 Off-White Lolita Vintage Maxi Dress แม็กซี่เดรสทรงสวยสไตล์วินเทจ แนวคุณหนูจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพเริ่ดสวย แขนจั๊ม แต่งด้านบนน่ารักสไตล์โลลิต้าหน่อยๆ แต่ด้านล่างทิ้งช่วงลงมาเรียบเก๋ ทรงพริ้วใส่สบายมากๆค่ะ ผ้ามี texture สวย แปลกเก๋ ไม่เหมือนใคร มีตัวเดียวเท่านั้นค่า จากญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> พิเศษสุด 650 เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ

X41 Japanese Vintage Sequinned Lady Bag กระเป๋าปักเลื่อมใหญ่กลมแวววาว และมุกเม็กเล็ก สไตล์วินเทจญี่ปุ่น หายากสุดๆๆๆๆ โทนสีชมพูรุ้ง ดูแวววาว หวานสวย แต่ดูดีมีสไตล์ ออกแนวหรูหราออกง่ายได้ค่ะ ตัวนี้เป็นหูหิ้วในตัว ด้านบนมีปากเปิดได้ และยังมีสายสะพายยาวให้ด้วยค่ะ จึงถึงได้ 2 แบบ แบบหูจับ กับสะพายข้าง (รูปเล็ก) สายปรับได้ค่ะ มีที่ห้อยติดอย่างดี เพราะดีไซน์มาแล้ว สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ดูภาพด้านในได้จากรูปล่างขวาค่ะ มีซับในอย่างดี รับรองว่าไม่มีที่ไหนอีกแล้วค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงเพียง 4XXX >>> 1700>>> พิเศษสุด 850 เท่านั้นค่ะ Highly Recommend ว่าหายาก คุ้มค่าแก่การเก็บเป็น rare items ใช้ได้หลายงาน ทั้งงานหรู และ casual ค่ะ สีสวย คุณภาพเริ่ด Made in Japan และ Freesize ใครๆก็ใช้ได้ค่ะ

X55 Soft Smooth Denim Japanese Dress เดรสญี่ปุ่นตัดด้วยยีนส์นิ่ม (รับประกันคุณภาพเนื้อยีนส์ High Quality สุดๆค่ะ) นิ่มใส่สบายมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวได้ไม่โป๊ ไม่ต้องมีซับใน ผ้าด้านในไม่คันเลยค่ะ ใส่สบายมากๆ ใต้อกจั๊มได้ทำให้ไม่ดูย้วยจนเกินไป เข้ากับรูปร่างได้หลากหลาย Freesize ค่ะ แขนสามส่วนน่ารัก ดูดีมีสไตล์ ใส่กับเครื่องประดับ หรือ accessories อะไรก็ง่าย จาก local brand ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ MADE IN JAPAN คุณภาพเริ่ดสุดๆ ดูป้ายและดีเทลรายละเอียดได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ Highly Recommend ของแท้ค่า ส่งต่อเพียง 45XX >>> 1900 >>> 950
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 39.5 นิ้ว ความยาว 33 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ใส่เดี่ยวๆสไตล์นี้เลยค่ะ เป็นเดรสที่ความยาวกำลังดี เรียบหรูดูดี วัตถุดิบเยี่ยม สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆเลยค่ะ

T2 Biege nude Velvet Mini Dress มินิเดรสผ้ากำมะหยี่แวววาวสวยเก๋สีนู้ดออกชมพูค่ะ สีสวยแปลกมากๆ ปกติจะเห็นกำมะหยี่สีเข้ม แต่อันนี้สีนู้ดสวย ดูไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบสวย ใส่พร้อมกับเครื่องประดับก็สามารถออกงานได้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1600 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย รอบเอว 30 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว แขนกุด

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> 950 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

X30 Premium Brown soft leather Chic Skirt กระโปรงหนังสีน้ำตาลสุดนิ่ม มันเป็นประกาย มีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งและทรงสวยมากๆ ตัดต่ออย่างดี ให้เห็นลายคัตติ้ง ชัดเจน สวยเก๋ค่ะ เป็นเอวสูง ใส่แล้วจะบานๆออกหน่อยไม่สอบมาก สภาพเริ่ดสุดๆ ตัวนี้ Recommend คุณภาพของหนังนิ่มมากๆค่ะ สัมผัสนุ่มสุดๆ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 2000 >>> 750 บาท เท่านั้นค่ะ สีสวยโดดเด่นสุดๆ
    SIZE: รอบเอว 26.5 นิ้ว สะโพก 35.5 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ทรงและคัตติ้งแบบเดียวกัน แต่ว่าเนื้อของหนังและสีต่างกัน เก๋มากๆเลยค่ะ

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

JP04 Sailboat Pattern Light Yellow Vintage Dress เดรสยาวสไตล์วินเทจญี่ปุ่นเอวจั๊มพ์ยางยืดคุณภาพดี ลายเรือใบแนวทะเลๆ สีเหลืองอ่อนออกไปทางครีม ลายพิมพ์อย่างดี จากญี่ปุ่นแท้ๆ ผ้านุ่มลื่น เป็นชีฟองคุณภาพดี ใส่สบาย ด้านนอกเป็นผ้าโปร่งๆค่ะ ด้านในมีเป็นซับอีกชั้น ในตัวเดียว น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ สภาพเริ่ด ใส่สบาย 2800 >>> 1600 >>> 1000 บาท >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาท เท่านั้นค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Last edited by jane_f; 10-26-2014 at 08:10 PM.

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

Re: ♥♥♥ ใหม่! SPECIAL SALE ขอมาลดให้ค่า ♥♥ ส่งFREEทุกชิ้น ♥♥JAPAN & KOREA♥ Vintageแนวๆ ♥ Denim สวยๆ เดรสลายสวย ♥ Baseball jacket สุดชิค ♥ กระโปรงหนังเก๋ๆ ♥ Cardigan ญี่ปุ่นผ้าคุณภาพดี ♥ Mix&Match ง่าย Modern Chic ♥♥เก๋ไม่เหมือนใคร♥♥♥

♥ PROMOTION! ZONE NO.1 ♥ ตัวละ 400บาท 2ตัวเพียง 700บาทรวมส่งฟรี

DB35 White Cotton Cute Pattern Ribbon Jump Top ท็อปสีขาวลายเล็กๆน่ารัก เอวจั๊มริบบิ้นผูก ผ้าคอตตอนญีปุ่่นคุณภาพดีสุดๆ ใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ ไม่ร้อนค่ะ ลายเป็นลายเส้นรูปคน น่ารักทั่วตัวค่ะ แปลกเก๋ ไม่เหมือนใคร แขนประมาณ 4 ส่วนน่ารัก ปลดกระดุมแล้วทำเป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ ใส่สบายมากๆ สภาพเริ่ดตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1400 >>> 650 >>> 400 บาท เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ นิ้ว รอบอก Free ความยาว 23 นิ้ว จั๊มได้ตามต้องการ แขนยาว 16 นิ้ว

DB23 White Cable Stripe Texture Top เสื้อยืดสีขาวนวลแขนยาวทรงพริ้ว คอปาดหน่อยๆ ผ้ายืดใส่สบาย บางเบา แต่ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่ทะลุน่าเกลียดแน่นอนค่ะ เนื้อเหมือนเนื้อถัก มี texture ในตัว ทรงเรียบเก๋ แต่โดดเด่นด้วยลายทางตรงเคเบิลเป็นเกลียวๆเหมือนเปียน่ารักสุดๆ สีขาวนวลไม่โอโม่ค่ะ ใส่สบายมากๆ ยืดหยุ่นได้ดี แต่ไม่ย้วย ใส่กับท่อนล่างเอวสูงแล้วสวยมากๆ หรือใส่กับเอี้ยมก็น่ารักค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1300 >>> 550 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า Recommend ว่าผ้าดีมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีก ความยาวด้านหน้า 21 ด้านหลัง 25 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ใส่กับเอวสูง จั๊มขึ้นมานิดนึงแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ

DB26 Vanilla High&Classy Chic Shorts ช็อตแพ๊นท์สีโทนครีมวานิลลาสุดเก๋ ใส่สบายเนื้อผ้าคลาสสิก สไตล์แบรนด์ดัง เนื้อผ้าเหมือนมีลายทอ มีกลิตเตอร์ในตัว เนื้อหรู นิ่มสบาย ผ้าเริ่ดสุดๆ ดูเนื้อผ้าได้ที่รูปล่างขวาค่ะ ของจริงสวยมากๆ มีซับในอย่างดี สภาพเริ่ดสุดๆเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 600 >>> พิเศษสุด 400 CF เท่านั้นค่า คุณภาพเริ่ดสุดๆค่ะ
    SIZE: รอบเอวยืด 21-32 นิ้ว สะโพก 37 นิ้ว ความยาว 22.5 นิ้ว

DB9 White Japanese Cotton Lace Soft Cardigan คาร์ดิแกนลูกไม้ผ้าฝ้ายบางเบาสีขาว ลูกไม้คอตตอนลายสวยเก๋ สีขาวน่ารัก ตัดขอบหยัก ตั้งแต่รอบคอจนมาถึงลำตัวและปลายด้านล่าง ไม่มีกระดุมค่ะ บางเบา ใส่สบาย ไม่ร้อน ใส่กับอะไรก็ง่าย เหมาะกับเอาไป Mix & match กับง่ายในสีขาวสวยๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 750 >>> พิเศษสุด 400 CF เท่านั้นค่า Recommend ว่าคุ้มค่า นำมาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    *Items นี้ Freesize ค่ะ ใครๆก็ใส่ได้แน่นอน*

รีวิวทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ น่ารักมากๆ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน ใส่สบายสุดๆค่ะ

HG53 Special Mix Pattern Cream&Navy Jumper จัมเปอร์ลายผสมสุดเก๋พื้นขาวครีมลายสีน้ำเงินเข้มเข้ากันสุดๆ ถักเป็นลายสลับกันน่ารักทั้งตัว ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ดูจากด้านนอกจะไม่เหมือนเนื้อถักเลยค่ะ ลายเนียนมากๆ เนื้อดีมากๆ ดูใกล้ๆเนื้อสวยแน่น แต่ไม่ร้อนค่ะ ใส่สบาย เข้ากับอะไรก็ง่าย สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 CF เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ผ้ายืดยืดได้มาก ทรงจัมเปอร์ ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 25 นิ้ว

HG52 Leopard Print Pattern White Dress เดรสสั้นสีขาวลายพริ้นลายเสื้อดาวสไตล์กราฟฟิก สีน้ำตาล-ดำ สวย ผ้าดีมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ใส่เดี่ยวๆได้โดยไม่บางทะลุ ไม่โป๊ค่ะ แต่ผ้าบางเบาใส่สบาย พริ้นลายอย่างดี ดู texture ผ้าพริ้นลายได้ที่รูปล่างนะคะ ทรงพริ้วๆใส่สบายสุดๆ สั้นแต่ไม่สั้นมาก ประมาณเหนือเข่าค่ะ ทรงเหมือนแบรนด์ดังเก๋ๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650>>> พิเศษสุด 400 CF เท่านั้นค่า ลายน่ารักมากๆค่ะ

KG1 Dark Brown Chic Pleated Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าพลีททรงพริ้วสวยเก๋ สไตล์ญี่ปุ่น คอปกเชิ๊ตน่ารัก เป็น volume ทั้งตัว ผ้าอัดพลีทย่นคุณภาพดี ไม่คลายตัวค่ะ เก๋ เท่มากๆ สีน้ำตาลเข้ม ไม่ซีด ใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะกระโปรง หรือกางกาง ทรงไหน สีไหนก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ มีตัวเดียว ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1500 >>> 850 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่า Highly Recommend!!!!! ว่าเก๋สุดๆ ไม่มีอีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว++ ผ้าพลีทยืดตามทรง ความยาว 22-24 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

E26 Denim Middle Pencil Skirt กระโปรงยีนส์สีโทนกลางสวยสุดเก๋ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ผ้ายีนส์คุณภาพดีสุดๆ ทรงสวยเริ่ดมากๆ เป็น pencil สอบหน่อยๆ ไม่รัดรูปมาก ใส่สบายๆ เอวสูง ใส่กับเบราส์ด้านบนสวยๆได้ง่ายมากๆเลยค่ะ สีสุภาพ แต่ดูเก๋แบบวัยรุ่น คัตติ้งตรงเก๋ มีลูกเล่นในตัว โดยรวมดูเรียบๆ มีหูใส่เข็มขัดสวยๆด้านบนคุณภาพดีมากทั้งตัวค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2000 >>> 1150 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 32 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว

ทรงจะเป็นเอวสูงแบบนี้เลยค่ะ และใส่เข็มขัดได้ด้วย mix แต่งตัวยังไงก็ง่ายแน่นอนค่ะ Recommend

E11 Pink Salmon Cute Knit Top เสื้อโปโลผู้หญิงผ้าถักบางๆ แต่ไม่บางจนโป๊ สีชมพูส้มแซลมอนสุดเก๋ ไม่เหมือนใคร สีน่ารักมากๆเลยค่ะ หายาก ไม่เหมือนใครแน่นอน ตัวนี้มี texture ถักทั้งตัว แต่ไม่ร้อน ใส่สบาย ยืด เข้าได้กับทุกรูปร่าง ไม่เหี่ยวค่ะ ไม่ต้องรีดมาก ไม่ยับง่าย ใส่ casual หรือ กับเสื้อคลุมแบบใดก็ได้ สภาพใหม่เริ่ดสุดๆ รักษาอย่างดีค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1300 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าสีสวย และผ้านุ่ม ใส่สบายสุดดดดดดดๆค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE 38-40 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

FC70 Off White Little Stripe Cool Shirt เสื้อเชิ๊ตคอติด สไตล์เก๋ๆ กระดุมครึ่งตัว ทรงเป็นทรงเสื้อเชิ๊ตค่ะ ไม่รัดรูปมาก ใส่พอๆดีตัว เข้ากับท่อนล่างอะไรก็ง่าย ผ้าเป็นผ้าเสื้อเชิ๊ต ผสมไนล่อน จะลื่นๆแต่ไม่มัน ใส่สบาย มี texture และลายเป็นลายทางเส้นเล็กๆในตัว ดูได้ที่รูปล่างค่ะ เป็นเส้นๆทั้งตัวเลยค่ะ คอไม่เป็นคอเต่าขึ้นมาให้ร้อนค่ะ ใส่สบายสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋สุดๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1300 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ทรงเก๋ๆ ไม่รัดรูป สวยมากๆค่ะ

X19 Hydrangea Pattern Special Skirt กระโปรงทรงบานพริ้ว สีขาวสุดเก๋ พิมพ์ลายดอกไฮเดรนเยียทั้งตัว แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด คุณภาพดีสุดๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ใส่กับท่อนบนเรียบๆแล้วสวยมากเลยค่ะ เอวสูง ทรงบานพริ้วทำให้ดูผอมเพรียว ผ้าลื่น แต่ไม่มัน ใส่สบาย ไม่โป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1400 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า น่ารักมากๆค่ะ
    SIZE: รอบเอว 24.5 นิ้ว สะโพก FREE ความยาว 28.5 นิ้ว

FC6 Mint Crape Fabric Cute Top เสื้อสีเขียวมิ้นอ่อนๆแขนตุ๊กตาพริ้วๆสุดน่ารัก สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ เพียงแต่พับมาจึงมีจุดยับบ้าง แต่โดยรวมเป็นผ้าย่น texture เส้นๆอยู่แล้วค่ะ ไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องยับง่าย ใส่สบาย ไม่มีทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX>>> 1300 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าของจริงน่ารักสุดๆค่ะ สีสวยมากๆ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก FREE มากค่ะ ทรงพริ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนยาว 12 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แต่เป็นสีเขียวมิ้นท์สวย เข้ากับอะไรก็ง่ายเช่นกันค่ะ โชว์ texture สวยน่ารัก

KG5 Japanese Kimono Lady Vintage Cardigan ผ้ากิโมโนญี่ปุ่น texture ขรุขระ ลาย abstract สุดน่ารัก สีโทนพาสเทลออกโทนชมพูเทาหวานสวย (สีจริงเข้มกว่าในรูปเล็กน้อยค่ะ) มีลายและ texture ในตัวเดียว ทรงวินเทจแปลก เก๋ ถ้าติดกระดุมหมดทุกเม็ดสามารถใส่เป็นท็อปเลยก็ได้ค่ะ แต่ใส่เป็นเสื้อคลุมบางๆ เข้ากับข้างในอะไรก็ง่าย โทนสีสวย ทรงสวยมีสไตล์ค่ะ เอามาใส่ match ได้หลายแนวๆ ทั้งหวานและเก๋ๆแนวๆ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX>>> 1400 >>> 550 >>>พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่า

E9 Orange Red Square Pattern Pop T เสื้อยืดถักสีโทนส้มแดง เนื้อบางๆ แต่ไม่บางจนทะลุ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ลายน่ารัก เป็นสี่เหลี่ยมสีสลับครีมเก๋ๆทั้งตัว โทนสีแดงส้มสดใส แต่ไม่สดจนเว่อร์ เนื้อผ้าและ texture เริ่ดมากๆค่ะ ดูเป็นลุคสไตล์ยุคป๊อปสุดน่ารัก ถักอย่างดี ลายด้านในและด้านนอกจึงเป็นระเบียบรับกัน คุณภาพเริ่ดสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ไม่มีร่น ไม่มีรุ่ยแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ ตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 2XXX>>> 1200 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีก ยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 5 นิ้ว

PO23 Pastel Baroque Top เสื้อเชิ๊ตสไตล์บาโรกโทนสีม่วงพาสเทล สุดสวย ผ้า silky คุณภาพดีเริ่ดมากๆค่ะ สภาพดีสุดๆ ตัวนี้โทนสีสวยมากๆค่ะ ลายปริ้นก็ละเอียดมากๆ เพื่อ pattern นี้โดยเฉพาะ ทรงเรียบเก๋ เน้นที่ลายสวย ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่ายไปหมดค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1500 >>> พิเศษเพียง 400 บาท เท่านั้นค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ

X47 Pastel green cute collar Chic Top เสื้อปกสีเขียวอ่อนพาสเทล ผ้าลื่นใส่สบาย แต่ไม่มันค่ะ มี texture สวยมากๆในตัวดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ส่วนปกเป็นผ้าแก้วโปร่งๆ สีเข้ากัน สวยมากๆค่ะ เรียบเก๋ กระดุมหลังค่ะ คัตติ้งเริ่ดมากๆ สภาพก็เริ่ดมากๆเช่นกันค่า ส่งต่อเพียง 25XX >>> 950 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าเก๋ เท่ ทรงสวยมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 21.5 นิ้ว

NM48 Japanese Kimono Style Stripe Dress เดรสยาวพอๆดี ไม่แม็กซี่มากเกินไป ใส่ง่าย ทรงพริ้วสวย คัตติ้งดีมาก ผ้าโพลีด้านนอกลื่นๆใส่สบาย ตัดกับผ้าซับในสีขาวอย่างดีทั้งตัวค่ะ เนี้ยบหรูมากๆ สีโทนเขียวมะกอกนู้ดๆ ตัดกับสีขาวครีม เก๋มากๆค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด 

-----------------------------------------------------------------------------

HOT ♥ PROMOTION ZONE NO.2 ♥ ชิ้นละ 300 บาท 2 ชิ้น 500 บาทเท่านั้น

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*
    1-2 ชิ้นส่งฟรี!!! ซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไป เพิ่มค่าส่งชิ้นละ 30 บาท

E17 Special Cow Pattern Velvet Top เสื้อแขนสี่ส่วนผ้ากำมะหยี่ลายวัวสุดเก๋สีน้ำตาล ขาวตามรูปค่ะ น่ารักมากๆ ผ้ากำมะหยี่ยืดทั้งตัว คุณภาพดีมากๆ ไม่เสียทรง ไม่ยับง่ายค่ะ กุ๊นขอบอย่างดีทั้งคอ ชายแขน ฯลฯ สภาพเริ่ดมากๆ หายาก โดดเด่น มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุดดดดด 300 ค่ะ Recommend texture กำมะหยี่แวววาวสุดเก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกค่ะ ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

E3 Dark Denim Super Layers Skirt กระโปรงทรงสวย สอบคล้ายบอดี้คอนแล้วบานตรงปลายเล็กน้อย เป็นทรงสวย ตัดจากผ้ายีนส์สีเข้มคุณภาพเริ่ดสุดๆ เอามาตัดต่อกันเป็นลายเฉียง ด้านในไม่ร้อนไม่คัน เป็นผ้ายีนส์บางแต่ไม่โป๊ สีสวย แบบเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่น สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ แม่ค้าซื้อมาเพราะว่าน่ารักมากๆแต่ใส่ไม่ได้ขอส่งต่อเบาๆเพียง 1600 >>> 800 >>> 300 เท่านั้นค่ะ Special price
    SIZE: รอบเอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว

ND17 High Waist vintage Pattern Skirt Pants กางเกงกระโปรงผ้านิ่มลื่น (รับประกันคุณภาพของผ้า) ใส่สบายสุดๆ ลื่นพริ้ว ใส่แล้วจะลู่ลงเหมือนกระโปรงค่ะ แต่เป็นกางเกง สะโพกค่อนข้างกว้าง ใส่สบาย มีกระเป๋า ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดี ดังเดิมเป็นวินเทจยุโรป แต่คุณภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1600 >>> 750 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: เอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 38 และพริ้วๆอีกเล็กน้อย ทรงกระโปรง ความยาว 22 นิ้ว  

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

PO18 Grey-scale Striped Organic Top เสื้อปกเชิ๊ตสวมคอ ไร้กระดุม แต่มีที่ผูกเป็นริบบิ้น หัวไม้เก๋ๆ ตัดเย็บทั้งตัวด้วยผ้าออแกนิคสีเทาโทนลายๆ น่ารักมากเลยค่ะ ดูลุคญี่ปุ่นมากๆ โทนสีสวยใส่ง่าย เพราะว่าเป็นสีกลาง ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงอะไรก็ได้เลยค่ะ สีโทนนี้ match ง่ายมาก สภาพดีสุดๆ ส่งต่อเพียง 1600 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่า มี texture ในตัวผ้าสวยมากๆค่ะ

F122 Creamy White Special Buttons Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตขาวครีมผ้าลื่นๆพริ้วสบายสวยมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบมากๆ ปกเนี้ยบ เรียบเก๋ จุดเด่นคือ ช่วงกระดุมถูกดีไซน์มาเป็นอย่างดีค่ะ ใส่ง่ายติดง่าย เก๋แปลก รับรองไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอน ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทค่ะ recommend เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F112 Creamy Special Slide Shirt เสื้อสีเหลืองอ่อนครีมๆ สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ นุ่มใส่สบาย ทรงเก๋ ดีไซน์แปลกเก๋สไตล์ญี่ปุ่น ใส่กับไอเทมอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทมเรียบๆด้วยกัน เพราะตัวเสื้อมีลูกเล่นอยู่แล้ว ดูโดดเด่นแน่นอนค่ะ สภาพดีมากๆส่งต่อเพียง 1500 >>> 1200 >>> 300 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว อก37-38นิ้ว ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

G32 Ballet White Mini Dress มินิเดรสสั้นใส่สบายผ้ายืดคุณภาพดีทรงชุดบัลเล่ เรียบๆแต่มีลูกเล่นตรงปลายฟูฟ่องน่ารัก ตัวนี้ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักมากๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว รอบสะโพก 36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 36 นิ้ว แขน 27 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

KG9 Vintage Paisley Ribbon Collar Shirt เสื้อวินเทจญี่ปุ่นลายลูกน้ำเล็กๆสีน้ำตาลสุดน่ารัก ปกเป็นคอริบบิ้น ผูกก็ได้ หรือปล่อยก็ได้ค่ะ ใส่เป็นเบราส์ก็ง่าย เป็นเสื้อคลุมก็ดี ใส่กับไอเทมเรียบๆ เพิื่อ Mix & match ได้ง่ายมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1300 >>> 550 >>> SALE พิเศษสุด 200 บาทถ้วน เท่านั้นค่า สภาพเริ่ดสุดๆค่ะ

AB12 Blue Tone Rainbow Knit Polo Top เสื้อโปโลยืด ผ้าtexture ถักอย่างดีทั้งตัว ลื่นๆใส่สบาย ต้องใส่ซับในค่ะ เป็นเสื้อกล้ามสีขาว เก๋ๆ น่ารักมากเลยค่ะ โทนสีฟ้าสวย เป็นลายทาง หายากค่ะ มีตำหนินิดเดียวคือ มีจุดนึงด้ายถักร่นตามรูปซ้ายล่างค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็น โดยรวมคือสภาพยังดีเริ่ดมากๆ เหมือนใหม่ค่ะ จึงส่งต่อเบาๆเพียง 1500 >>>750 >>> พิเศษสุด 200 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18-19 นิ้ว รอบอก free-46 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

Y45 Navy Chic Crop Cardigan เสื้อคลุมแขนยาวทรงคาร์ดิแกนครอป สีน้ำเงินนาวีสุดเก๋ ดีไซน์เก๋จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ กระดุมเดี่ยว ติดหรือไม่ติดก็ได้ ใส่กับเสื้อข้างในอะไรก็ง่าย ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ตสีเรียบๆ Recommend ว่าเอามาพาดไหล่แล้วเก๋มากๆเลยค่ะ ไม่หนักด้วยค่ะ บางเบา ใส่สบาย ผ้าหรูมากๆ มี texture ในตัว คัตติ้งเนี้ยบสวยทั้งด้านนอกและด้านใน สีสวย สภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ หายาก มีตัวเดียว ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1150 >>> พิเศษสุด 200 บาท เท่านั้นค่ะ ปลดกระดุมออก ใส่ทรงพริ้วๆก็น่ารักค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 19.5 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

HG20 Cherry Red Wool Volume Skirt กระโปรงพริ้วทรงวอลุ่มสีเชอรี่เข้ม ไม่แดงแป๊ด สีสวย ไฮโซมากๆเลยค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ทรงพริ้ว มีวอลุ่ม ไม่เหี่ยวค่ะ ซิปหลังรูดได้ง่าย ใส่สบาย ผ้าวูลละเอียดคุณภาพดี ยืดหยุ่นได้อีกเล็กน้อย ทำให้ไม่รัดจนเกินไป สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1300 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 บาท CF เท่านั้นค่า น่ารักมากๆๆๆๆ
    SIZE: รอบเอว 27-28 นิ้ว สะโพก Free ยาว 16 นิ้ว

ทรงจะเป็นทรงบานๆแบบนี้ค่ะ มีวอลุ่ม ไม่เหี่ยว และไม่ยับง่าย ทรงน่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่าย แต่งตัวได้หลากหลายแบบ

ND14 Nude Beige Simple Pencil Skirt กระโปรงส่งสอบสีนู้ดผ้าลื่นหนาแต่ไม่ร้อน ผ้าโพลีอย่างดี ใส่สบายมาก ผ้าหน้าข้างเล็กๆน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ เอวปานกลาง สภาพเริ่ดมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสวยเป็นทรงอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบมากๆ จากญี่ปุ่นแท้แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เช่นกันค่ะ เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>> 200

✦ สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้เลยนะคะ หรือจะ CF ต่อตัวที่ CF แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ CC จากคนแรกค่ะ กรุณาPMหรือE-Mail นะคะ ✦

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

ได้รับรีวิว และคอมเม้นท์จากลูกค้าหลายท่าน แม่ค้าดีใจมากเลยค่ะ เป็นกำลังใจมากๆๆๆๆ
    ♥♥♥♥♥ สำหรับลูกค้าเก่า ลดได้ลดให้สุดๆๆๆ ไม่อั้นเลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากเลยนะคะ ♥♥♥♥♥

ถ้าตัวไหนมีตำหนิจะบอกตามตรงในรายละเอียดแต่แรกค่ะ แม่ค้าเป็นคนรักษาของ โดยเฉพาะเสื้อผ้า
    รักกว่าสมบัติอะไรทั้งหมดและหวงมากทุกตัวค่ะ สอบถามกันเข้ามาได้นะคะ ให้ไซส์ละเอียดทุกตัวคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง E-mail หรือ PM นะคะ ♥
    janefjapan@gmail.com นะคะ เช็คบ่อยค่ะ ถ้าไปทำธุระจะตอบช้าหน่อย
    แต่ตอบทุกวัน ภายในวันนั้นแน่นอนค่ะ

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♡♡♡♡ Hyphen World Gallery ♡♡♡♡ GAP ♡ ZARA ♡♡♡ Eddie Bauer ♡♡ MORGAN ♡ MUJI ♡♡♡ GU ♡ H&M + SALE ZONE 300 Baht!!! ♡♡ มากมายค่า หิ้วเองทุกชิ้นค่ะ ♥♥
    http://siambrandname.com/forum/showt...4#pt1067483634

♥ ประกาศ ♥
    แม่ค้ากะลังจะไปญี่ปุ่นอีกครั้งเร็วๆนี้ค่ะ Lot เก่า ขอมาลดให้ค่ะ
    รบกวนติดต่อทาง e-mail: janefjapan@gmail.com นะคะ จะสะดวกกว่า pm ค่ะ
    สนใจสินค้าชิ้นไหน สอบถามมาได้เลยค่า SALE ได้จัดให้พิเศษ พร้อมส่งฟรีทุกชิ้นเลยค่า
    สินค้าในนี้สั่งได้ตลอดเวลาและ จัดส่งทุกวันตามปกติค่า ขอบคุณค่า
    Last edited by jane_f; 10-26-2014 at 08:06 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->