Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: โล๊ะๆๆๆถูกมากกก มือ1 มือ2 mac,too faced,estee,chanel, แท้100% แวะดูกันก่อนนะค่ะ+++

gipcy is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face โล๊ะๆๆๆถูกมากกก มือ1 มือ2 mac,too faced,estee,chanel, แท้100% แวะดูกันก่อนนะค่ะ+++

สนใจ สอบถาม CF ได้ทางเมลล์ oo.y1981@hotmail.com

เบอร์ติดต่อ 089-4000604

LINE ID: gipcys

สนใจ สอบถาม CF ได้เลยค่ะ

มีธ.ไทยพาณิชย์ กับกรุงเทพ ในกทม.ไม่ต้องเสียค่าธรรมเนียมโอน

ขอค่าส่งบ้านละ30บาทค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Too Faced Tinted Beauty Balm Multi Benefit Skin Care Makeup 45ML.สีBeach glow
    ของแท้ใหม่พร้อมกล่อง(ราคาปรกติ1,750฿) SALE>>>>850฿

ตัวนี้ทำหน้าที่คล้ายไพรเมอร์ที่มีสรรพคุณเป็นเมคอัพที่เป็นรองพื้นแบบเบาๆ ทำให้ไม่รู้สึกหนักหน้า
    ไปพร้อมกับประสิทธิภาพการถนอมผิวในขั้นตอนเดียวที่จะช่วยให้ผิวหน้าเนียนเรียบดูมีสุขภาพดี
    แถมยังมีส่วนผสมของสารป้องกันแสงแดด SPF20 ด้วยค่ะ
    สามารถใช้ตัวเดียวโดดๆได้เลย เหมาะกับวันเบาๆสบายๆผิวแต่ต้องการการปกปิด แต่ก็ไม่อยากให้
    วันนั้นหน้าดูโบ๊ะมากเกินไปทาแล้วทำให้ผิวดูโกลว์นิดๆ ด้วยนะคะเหมาะกับทุกสภาพผิว ใครได้ใช้ติดใจแน่ๆ
    เพราะตัวนี้ผสม Moisturizes เพื่อให้ความชุ่มชื่น แต่ปราศจากส่วนผสมของน้ำมันค่ะ
    สรุปคุณสมบัติโดยรวมของ
    Too Faced Tinted Beauty Balm Multi Benefit Skin Care Makeup
    1 เพิ่มความกระจ่างใสให้กับผิว
    2 มีส่วนผสมในการต่อต้านริ้วรอย
    3 ให้ชุ่มชื่นโดยปราศจากส่วนผสมของน้ำมัน
    4 บางเบาเหมาะกับทุกสภาพผิว
    5 มีส่วนผสมของสารป้องกันแสงแดด SPF 20

Chanel ROUGE COCO สีเบอร์ 11 ขนาดทดลอง ของแท้ใหม่พร้อมกล่อง มี4แท่ง
    ลิปสีที่ขายดีที่สุดของ CHANEL COCO เลยค่ะ แนะนำเลยเพราะสีสวยมาก เหมาะกับคนที่ชอบลิปแนวโทนชมพู สาว ๆ ผิวไหนก็ทาแล้วสวยนะคะ

SALE>>>>แท่งละ400฿
    (เหมาหมดSET4แท่ง1,500฿ พร้อมถุงCHAHLE)

Estee lauder pure colour crystal Lipstick สีLilac Fantasy SHIMMER
    ขนาดปรกติ ของแท้ใหม่พร้อมกล่อง
    Sale>>>> 500฿

M.A.C. Satin Lipstick สี MAC RED 3g.(ขนาดปกติ) สีแดงอมตะนิรันดร์กาลของMACคะ สีแดง แรงๆๆ รับรองคะว่าสวยมากๆๆ สีติดทนนาน ชัด สดมากๆคะ ลิปเป็นเนื้อสาติน เพิ่มความเงา หรูหราคะ เป็นสีที่ขายดีอีกสีของ M.A.C คะ
    ของแท้ใหม่พร้อมกล่อง SALE>>>>500฿

philosophy on a clear day retinol clarifying lotion ขนาด0.75oz 21g. ของแท้ใหม่
    โลชั่นที่มีสารอาหาร retinol ที่ช่วยผลัดเซลล์ผิวอย่างอ่อนโยนและลดการเกิดสิว
    บำรุงผิวสูตรแก้ปัญหาสิว ทำให้ใบหน้าเรียบเนียน สว่างกระจ่างใส ลดเลือนจุดด่างดำ,
    รอยแผลที่เกิดจากสิว และริ้วรอยต่างๆ ควบคุมความมันแต่ยังคงความชุ่มชื้นให้กับ
    ผิวของคุณ อีกทั้งยังช่วยกระชับรูขุมขน ทำให้ผิวดูเปล่งปลั่งสุขภาพดี แลดูอ่อนเยาว์

ราคาปรกติ1,820 SALE>>>>1,000฿

The body shop cheek & face powder special edition
    บลัชออนปัดแก้มสองเฉดสี สี01-CHESTNUT โทนสีส้มมาในตลับฉลุลายใบไม้
    ของแท้สภาพ99% ราคาปกติ 1,290 บาท SALE >>>>500฿

M.A.C Mineralize Rich LipStick สี "Ladies Who Lunch" ชมพูน่ารักๆ
    แท่งใหญ่กว่าเดิม เนื้อเนียน ชุ่มชื้น ของแท้พร้อมกล่อง มือสองสภาพ99%
    เคาน์เตอร์ไทย 1,190฿ SALE>>>>600฿

M.A.C Lustre Lipstick สี Hug Me 3g.(ขนาดปกติ) ลิปส์สติกสีนู๊ดที่ผู้หญิงทุกคนชื่นชอบคะ
    สีนู๊ดยอดนิยม สีสวยมากๆๆคะ หายากน่ะคะ เคาน์เตอร์ไทยขาดบ่อยคะ
    เนื้อลิปสติกเป็นแบบ Lustre ค่ะ.....คือมีความชุ่มชื่นสูง มี Vit E ผสมด้วย ทำให้ลิปสติกไม่แห้งและเป็นคราบอย่างรุ่นอื่นๆค่ะ
    สีลิปสติกเป็นสีนู๊ดโทนน้ำตาลเจือชมพูเล็กน้อยค่ะ สีไม่อ่อนไปและไม่เข้มไปค่ะ ทาแล้วปิดสีปากได้มิดนะคะ
    ของแท้พร้อมกล่องลองทาไป1ครั้งสภาพ99%

SOLD

สนใจสอบถาม CF ได้ทางเมลล์ oo.y1981@hotmail.com

เบอร์ติดต่อ 089-4000604

LINE ID: gipcys

ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณ sbn สำหรับพื้นดีๆคร้า
    Last edited by gipcy; 10-02-2014 at 08:26 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->