ติดต่อ yadawipa@gmail.com นะค่ะ
CF no CC PLEASE! เห็นใจแม่ค้านะค่ะ
และเราให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่ะ

ลงทะเบียน 30 บาท งดต่อค่ะ!!!
รับไปอยากบอกว่าคุ้มมากๆๆๆจริงๆเชื่อเถอะ
งดเปลี่ยนงดคืนทุกกรณีนะจ้ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะค่ะ

Etude Dear My lips-talk OR207 เริศเว่อร์ บอกเลย ชุ่มฉ่ำ ปาร์ตี้เกิร์ลต้องมี!! 120>>100NET ค่าาาา สภาพ 93% เมลล์มาขอรูปเพิ่มได้น้าา มาพร้อมกล่องจ้า

Shiseido Aqua Label White Up Lotion ร้านขายอยู่ 590 เราขายที่ 490>>420 เท่านั้นน ของใหม่เหมือนกัน จะซื้อแพงกว่ากันทำไมคะ?

Biore กันแดดตัวดัง ทาทับ คสอ ใส่ ไม่หนักหน้าแต่ให้ความชุ่มชิ้นอีกด้วย 300>>250>>220 บาทค่า

Sephora Flashy Liner Waterproof สีดำ 250>>190 NET ค่ะ

Set ETUDE นะคะ อยู่ในกล่องเรียบร้อยไม่เคยแกะ 150 บาท

thanks SBN