❤❤❤❤❤

Contact

Line : janeuary
Mail : numwhan1988@gmail.com
Tel : 085 940 หกพัน

❤❤❤❤❤

---------> โล๊ะจริงๆค่ะ แม่ค้าสัดส่วน 33-26-36 ใส่ได้ทุกชุด หุ่นเดียวกะแม่ค้า (หรือ +-1' ) วางใจได้ค่ะ ใส่ได้ค่ะ!!

---------> ทุกตัวเป็น Used มีร่องรอยการใช้งาน แต่คัดมาแล้วสภาพดี-ดีมากนะคะ ชิ้นไหนใหม่จะระบุไว้
---------> มีทั้งbrandและไม่brandปนกันตามรายละเอียดค่ะ

---------> ขอค่าส่งแม่ค้านะจ้ะ ลงทะเบียน30/ชิ้น 50/3ชิ้น 80/5ชิ้น 100เมื่อมากกว่า5 หรือตามตกลงค่ะ
(คิดในราคายุติธรรมที่สุดกับทุกฝ่าย - แม่ค้าไม่ได้หากำไรตรงนี้ค่ะ)

งดต่อน้าาาาาา >.< ชอบตัวไหน ถ้าถูกใจกัน ซื้อเยอะ ลดให้แน่นอนค่ะ ไม่มีหวงค่ะ โล๊ะจริงๆค่ะ

❤❤ เดรส 80 ทุกตัวค่ะ ​❤❤

❤❤ Top 80 ทุกตัวค่ะ ​❤❤

❤❤ เสื้อยืด 50 ทุกตัวค่ะ ​❤❤

❤❤ กระโปรง 80 ทุกตัวค่ะ ​❤❤

❤❤ ขาสั้น 50 ทุกตัวค่ะ ​❤❤

❤❤ ขายาว 80 ทุกตัวค่ะ ​❤❤

❤❤ Accessories 30 ทุกชิ้นค่ะ ​❤❤

❤❤ กระเป๋า 99 ทุกใบค่ะ ​❤❤

❤❤ พิเศษ ยีนส์​Espada จาก 2,xxx -----> 600 ทุกตัวค่ะ ​❤❤