ตอนแรกทำได้ 48 คะแนน เครียดมาก เลยไปลงเรียน ติวแพท1 ของโอพลัส (เพื่อนที่เรียนท๊อปมันสปอยว่าเรียนพี่โอ๋แล้วคะแนนพุ่ง) เราเลยไปลองเรียน คือมันเข้าใจมากขึ้นนะ แล้วแบบมั่นใจขึ้นเยอะเลย คะแนนรอบที่2 เลยทำได้ตั้ง 86 คะแนนนนนนน ตอนนี้แบบยังมีเวลาติวแล้วฝึกเลขอีก คิดว่าครั้งหน้าหน้าจะแตะร้อยยย ฮ่าฮ่าาาา เอาจริงมันก็อยู่ที่เราด้วยนะแบบ พอเรียนแล้วมันมีไฟ เลยทำให้ฟิตๆไงไม่รู้ บอกไม่ถูก รู้แค่ว่าโค ตะ ระ ดีใจจจคับผมมมม