Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: รับฝากหิ้วสินค้า แบรนด์เนม ทั้งมือหนึ่งมือสอง เสื้อผ้า ขนม ของกินของใช้ จากญี่ปุ่นคะ คิดราคาตามป้ายเลยคะ

Warning Points:
    0/5

รับฝากหิ้วสินค้า แบรนด์เนม ทั้งมือหนึ่งมือสอง เสื้อผ้า ขนม ของกินของใช้ จากญี่ปุ่นคะ คิดราคาตามป้ายเลยคะ

รับฝากหิ้วสินค้า แบรนด์เนม ทั้งมือหนึ่งมือสอง เสื้อผ้า ขนม ของกินของใช้ เครื่องสำอางค์ น้ำหอม จากญี่ปุ่นคะ คิดราคาตามป้ายเลยคะ ซื้อจากร้านค้าที่ไว้ใจได้ ว่าของแท้ แน่นอนคะ ถ้ามือหนึ่งก็ซื้อจาก shop เลยคะ ถ้ามือสองจะ ซื้อจาก ร้าน komehyo เช็คราคาได้จากเวบ นี้ได้เลยคะ http://www.en.komehyo.co.jp/store/na...kan/index.html พอดีเดือนกันยายน เราต้องไปญี่ปุ่นคะ เรารับฝากหิ้ว สินค้าแบรนด์เนมจาก ญี่ปุ่นคะ ทั้งจากoutlet และร้านขายมือสองคะ คิดราคาตามจริงจากใบเสร็จของร้านนะคะ พร้อมให้ใบเสร็จไปด้วยเลยคะ ไม่ต้อกังวลใจ แต่มีค่าฝากหิ้วนะคะ โดยที่จะ คิดจากเรทดังนี้
    ซื้อตั้งแต่ 1-20000เยน คิดราคา คูณ ด้วย .50
    20001-50000 คิดราคา คูณ ด้วย .45
    ส่วนตั้งแต่ 50001 เยนขึ้นไป คุณด้วย .40

ปล. เรทราคานี้ ให้สำหรับคนที่ ยืนยันสั่งจองชำระเงินก่อนเราไปนะคะ เพราะ ถ้า ยืนยันชำระเงินหลังจากเราไปถึงญี่ปุ่นแล้วขอคิดอีกเรทราคานึงนะคะ เพราะ ถ้าให้การด์รูดมันต้องเสียค่าะรรมเนียมค่อนข้างสูงคะ
    คิดราคาจริงจากตามใบเสร็จสินค้านะคะ จะพยายามหาร้านที่ลดราคาให้สุดๆคะ สนใจอยากได้รุ่นไหน บอกสีรุ่น ยี่ห้อ คือสามารถไปตรวจสอบราคาได้ก่อนเลยคะ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง ราคาเท่าไหร่ ตามพวกเวบต่างๆได้เลยคะ ไม่ต้องกังวลใจคะว่าจะไม่ได้รับของ รับของได้ทันทีวันที่เราบินกลับจะรับที่สนามบิน หรือจะนัดรับวันอื่นก็ได้คะ เรามีข้อมูลส่วนตัว ไฟลท์บินไปกลับ เพื่อยืนยันได้นะคะ สนใจคุยรายละเอียดได้นะคะ ขอบคุณคะ
    Last edited by memeycinderrela; 08-15-2014 at 04:30 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->