อันไหนของใหม่ก็บอกว่าใหม่ ชิ้นไหนบอกว่าใช้แล้วจะบอกว่าใช้ไปกี่ครั้งคือของมือสอง ไม่หมกเม็ดค่ะ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ประโยชน์ ส่งต่อของให้เพื่อนๆ ได้สวยๆกันดีกว่าค่ะ ทุกชิ้นคิดค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท ค่าส่งEMS 50 บาทค่ะ เริ่มช้อปกันเลยค่ะ!!!!!

ช่องทางติดต่อด่วนๆ Line ID : mangmao_s

1. เดรส New!!! Miss Selfridge ,size 6 ไม่เคยใส่เลยค่ะ ซักแล้วแขวนเก็บอย่างเดียวเลยค่ะ ทรงสวยเข้ารูป มีแหวกหลังเป็นรูปสามเหลี่ยม สะโพกถึง36นิ้วได้ค่ะ เราสูง 162 cms. ใส่แล้วอยู่ประมาณครึ่งหน้าขาค่ะ ใส่ส้นสูงอีกนิด เปรี้ยว เก๋ มั่กมาก จัดไป 800 บาท--->พิเศษ 750 บาท

2. เดรส New!!! Miss Selfridge, size 8 ไม่เคยใส่เลยเช่นกันค่ะ ซักแล้วแขวนเก็บอย่างเดียวเลยค่ะ ทรงสวยรัดรูป คอเว้าโชว์เนินอก เซะซี่มากกกก ผ้ายืดได้ทั้งตัว เป็นเกร็ดๆลายวิ้งๆ ใส่แล้วอยู่ประมาณครึ่งหน้าขาค่ะ เหมาะกับค่ำคืนนี้เป็นที่สุดค่ะ รับรองใส่แล้วเริ่ดสะดุดตา จัดไป 900 บาท--->ลดเพิ่ม 800 เท่านั้น

3. เดรส New!!! River Island, size 8 ตัวนี้ของใหม่ห้อยป้ายเลยค่ะ เก็บอย่างเดียว ไม่ขายเพราะหวงมาก ตัวนี้เริ่ดตรงที่ใส่แล้วเซกซี่จริงๆ ผ้าเป็นซีทรูทั้งตัว เย็บต่อระบายเป็นชั้นๆ ปกปิดซีทรู ความยาวคลุมเข่า เข้ารูปเห็นสัดส่วน ปาร์ตี้เก๋ๆ หรือ ออกงานสังคม จัดชุดนี้ไม่ผิดหวังค่ะ ไม่ซ้ำใครด้วยเพราะซื้อจากนอกนะเค๊อะ จัดไป 990 บาท--->ปล่อยเลยที่ 930 บาท

4. เดรส Used Promod, size S ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ งานปาร์ตี้สละโสดเพื่อนสาว เด่นมากค่ะ ระยิบระยับทั้งตัว ยาวเหนือหัวเข่า สายเดี่ยวปรับสายได้ คอลเลคชั่นจากนอกเช่นกันค่ะ จัดไปเบาๆ 650 บาท--->ราคาเบาขึ้นเย้ออ 550 ก็พอ

5. เดรส Used Atmosphere, size S ใส่ไปสองครั้งค่ะ ได้มาจากห้างprimark ที่London เดรสสีดำระบายเป็นชั้น ใส่ง่าย ในวันสบายๆ เข้ารูป ความยาวเหนือหัวเข่า จัดไปราคาเบาๆ 500 บาทค่ะ--->450 เท่านั้น

6. เสื้อยืดเอวลอย New!!! Chaps ไซส์ S ตัวนี้ห้อยป้ายเลยค่ะ ซื้อตอนลดราคาเอากลับมาบ้านแล้วใส่ไม่ได้หลวมไปน่ะค่ะ เราว่าเหมาะกับสาวไซส์ M แม้ตัวเสื้อจะไซส์ S เอวไม่ลอยมากค่ะ กะลังสวย ไม่โป๊นะ ลดต่ำกว่าทุนเลยค่ะ 325 บาท ---> ยอมขาดทุนเพิ่ม 300 บาทไปเล้ย

7. เสื้อเข้ารูปปาดไหล่ New!!! Chaps ไซส์ S ตัวนี้ห้อยป้ายเหมือนกันค่ะ ซื้อตอนลดราคา ใส่พอดีเกินไปน่ะค่ะ คับอกมั่กมาก แฮ่ๆๆ จริงๆเข้าเอวกะลังสวย สีเหลืองใส่แล้วขาว ลดต่ำกว่าที่ซื้อมาค่ะ 350 บาท --->ยอมขาดทุนเพิ่ม 300 บาทนะ

8. รองเท้า Aldo มือสอง เบอร์ 37 สูง 3.5 นิ้ว ใส่ไม่เกิน 5 ครั้งค่ะ สภาพดีมากค่ะ มีตำหนิจุดเดียวที่ส้นข้างซ้ายมองแทบไม่เห็นค่ะ หนังสวยมันดำ ใส่แล้วเพรียวมั่กๆๆ ราคาดี 2,500 บาท ---> สนไหม 2,200 บาท สภาพดีสุดๆ จัดด่วนค่ะ

9. รองเท้าใส่ไปงานเลี้ยง งานแต่งงาน เป็นผ้าสีขาวเหลือบมุก มือสอง ใส่ไปครั้งเดียว สภาพเริ่ดมาก ไซส์ 36 สูง 3 นิ้ว ราคาเบาๆ 300 บาท