1. Hands & Feet Products

@ 5 ชิ้นแรกแถวบนเป็นครีมทามือค่ะ ของใหม่นะคะ ใช้ดีทุกตัวคอนเฟิร์มโดยแม่ค้าเอง ทาบนเครื่องบ่อยๆ มือไม่แห้ง ของเยอรมันทั้งนั้นยกเว้น BBW นาทีทอง!!!! คิดราคาเท่ากันทุกหลอด หลอดละ 130 บาทค่ะ

@ 1 ชิ้นแถวบนขวาสุดเป็นครีมทาเท้าให้นุ่มเนียน ของเยอรมันค่ะ ครีมนุ่มลื่น ใช้ไปประมาณ10ครั้งได้ค่ะ เหลืออีกเยอะเลย 80 บาทนะคะ

@ 2 ชิ้นแถวล่างเป็นเจลล้างมือ กลิ่น Sea Island Cotton ขวดเล็กพกสะดวก ขวดละ 80 บาท รับ 2 ขวด 150 บาทค่ะ

2. Body Glitering

มีชุดสวยๆ แล้วต้องอย่าลืมทาวิ้งๆตามตัวนะคะ เพิ่มความเจิดจรัสเมื่อแสงไฟกระทบตัว มี 3 แบบให้เลือกค่ะ

ซ้ายสุดเป็นมูสทาตัว ใหม่ๆๆๆเลยนะ เขย่าๆแล้วฉีดลงบนตัวแล้วทาตามตัว แนะนำสุดๆ เพราะมันวิ้งมาก แม่ค้าชอบ ของBBW กลิ่นออกหวานๆ 100 ml. คุ้มมาก มีขวดเดียวด้วย 500 บาทจ้า

กลางเป็นสเปรย์พ่นของ Victoria's Secret กลิ่น Love Spell หอมนิรันดร์กาล พ่นมาแล้วมีกลิตเตอร์แถมหอมด้วย ขวด 100 ml. ใช้แล้ว2-3ครั้ง ขอส่งต่อ 400 บาทค่ะ

ขวาสุดเป็นbody lotion ที่มีกลิตเตอร์ในตัว ของ Victoria's Secret แจ่มอีกแล้วววว ขวดใหญ่ 250 ml. ใช้ไปประมาณ 5 ครั้ง ส่งต่อ 400 บาทค่ะ

3. Lips

เพิ่มความสวยด้วยลิปบาล์มและลิปกลอสกันหน่อยค่ะ

ตัวแรกลิปบาล์มกลิ่น Creme Brulee เครมบูเล่ ของ H&M หอมหวน มั่กๆ ใหม่ๆๆ ค่ะ 15 g. 130 บาทค่ะ จัด 2 ตลับให้ 250 บาทน้าา

ตัว2&3 แดงๆนั่นลิปกลอสค่ะ BBW ออกสีแดงๆ มีกลิตเตอร์ กลิ่นสตรอเบอร์รี่+ชอกโกแลต อร่อยอีกแระ 14 ml. ใหม่ปิดซีล แท่งละ 150 บาท จัด 2 แท่งให้ 280 บาทนะคะ

ตัวสุดท้าย กลอสใสๆ ของ BBW กลิ่นเมนทอลมิ้นท์ เย็นๆ 14 ml. แท่งละ 150 ค่ะ