สนใจติดต่อสอบถามทางหลังไมค์
หรือ add line ตาม QR code นี้นะคะ

สินค้าขนาดทดลอง ค่าส่งลงทะเบียน 20 บาท
สินค้าขนาดจริง ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท EMS 60 บาท
รับ CF อย่างเดียวจ้า มี SCB กทม ค่ะ
ของทุกชิ้นไม่มีเก่าเก็บนะคะ ได้มาจาก counter ในห้าง, duty free หรือ ห้างในตปท ทั้งหมดค่ะ
พร้อมโอนทันที ต่อรองมาได้ค่ะ

Bourjo's Healthy Mix Serum #52
รองพื้นที่มีส่วนผสมของเซรั่ม ช่วยดูแลเรื่องริ้วรอย สี52 ประมาณ NC25-30, LM#2
เหมาะกับผิวผสม-ผิวแห้งจ้า
เหลือ1/2ขวด
ส่งต่อ 230฿

Clinique Even Better #61 Ivory 30ml
ใช้ไป 3 หน้า สีนี้เหมาะกับผิวประมาณ NC20-25 เหมาะกับสาวผิวผสม-ผิวมัน
คุมมันดี ได้ผิวแมตเลยค่ะ
ราคาเต็ม 1,350 ส่งต่อ 850฿
เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ

Laneige BB Cushion สูตร Pore Control ตลับจริง ไม่มีรีฟิว สี# 23
ตัวนี้ปกปิดรูขุมขนได้ดี สี23 ประมาณ NC25-30ค่ะ ใช้แล้วผิวจะเย็นๆ เหมาะกับอากาศบ้านเราค่ะ
ขาย ฿700
แถม! อุปกรณ์ตกแต่งตลับให้ด้วยค่ะ

NEW !!!
BENEFIT - Stay Don't Stray ขนาด 2.5ml ของใหม่ อายไพรเมอร์ตัวแรกที่ใช้ทารอบดวงตาได้ 360 องศา
ใช้ก่อนลงอายแชโดว์ และก่อนลงคอนซีลเลอร์ใต้ดวงตา 300 บาท

Clinique Dramatically different moisturizing lotion 125 ml
เปิดใช้ MAY/2014 ราคาเต็ม 1600 บาท ให้ไปประมาณ 10% ตามที่เห็นในรูปเลยค่ะ
ส่งต่อ 900 บาท

New Origins Plantscription Anti-aging Serum 50ml เซรั่มช่วยเรื่องริ้วรอย ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ค่ะ
ราคาเต็ม 4,400฿ ขาย 2,900฿

Bobbi Brown - Extra Bright Advanced Moisture Cream 50ml
เติมความชุ่มชื่น พร้อมลดเลือนจุดด่างดำ
เป็น moisturizer เพิ่มความกระจ่างใส ซึมเร็ว ไม่เหนอะหนะ
ราคาเต็ม 3,750 เปิดใช้ไป5%
ลดไปเลย 40% เหลือ 2,250

NEW !!!
SK-II Essential Power Rich Cream 50ml size จริง ของใหม่ เหมาะกับผิวแห้งค่ะ ของไม่เก่าเก็บนะคะ ดูวันผลิตได้เลยจากรูปค่ะ
ราคาเต็ม 5,200฿ ขายเพียง 3,380฿

NEW !!!
GIVENCHY - Noir Couture 4 in 1 Waterproof Mascara มาสคาร่า สีดำสนิท แปรงเก๋ๆ แบบในรูปตัวอย่างนะคะ ของใหม่ค่ะ
ราคาเต็ม 1,430 บาท ขาย 850 บาท เท่านั้น !!!

Laneige Perfect Renew Night Treatment 5 ml 150 บาท

Laneige BB Cushion สูตร Pore Control มี#13 ขนาดทดลอง 120 บาท

Laneige BB Cushion สูตร Snow มี#21 ขนาดทดลอง 120 บาท

Laneige BB Cushion สูตร Pore Control ตลับจริง ขายแยกเดี่ยว เหลือสี# 23 ฿700 มี 1
แถม! อุปกรณ์ตกแต่งตลับให้ด้วยค่ะ

PRE-ORDER Laneige BB Cushion ทุกรุ่น ทุกสี 1,100 บาท ส่งของทุกวันจันทร์
ได้ทั้งตลับจริงและ refill ใน 1 ชุดค่ะ

Laneige Essential Care Trial Set - Moisture ขนาดเดินทาง สุดคุ้ม ราคาเต็ม 1200บาท เราขายเพียง 850 บาท
ประกอบไปด้วย
1. Power Essential Skin Refiner 50ml - Toner for dry to normal skin type
2. Balancing Emulsion 50ml - Moisturiser for dry to normal skin type
3. Water Bank Essence - 30ml - For all skin type ตัวเติมน้ำให้ผิว ตัวดังดีจริงสมคำร่ำลือค่ะ
4. Multi Cleanser - 30ml - Cleansing form for all skin type
5. Water Bank Moisture Cream -20 ml - For dry to normal skin type
6. Water Sleeping Pack _ EX - 20ml - For all skin type - Overnight mask ตัวดังค่ะฃ
7. กระเป๋าใส ลายน่ารักจาก Laneige

Puff สำหรับ BB Cushion มีขายแยกนะคะ เป็นพัฟรุ่นล่าสุด พัฒนาขึ้นจากของเก่า ซักได้ ไม่ขาดยุ่ย 110฿ รวมส่ง

Laneige ชุด Basic & Starter kit 350 บาท

Laneige White Plus Renew Essence หัวปั้มขนาด 10ml (1/3 ของขนาดจริง)
เซรั่ม เพื่อผิวขาว กระจ่างใส 280 บาท

ซ้าย - Laneige Water Bank Gel Cream (เหมาะกับผิวผสม-ผิวมัน) ขนาด 20 ml - SOLD
ขวา - Laneige Water Bank Intensive Cream (เหมาะกับผิวแห้ง-ผิวผสม) ขนาด 10 ml - 150 บาท

Laneige Multi Cleanser โฟมล้างหน้าที่สามารถล้าง Make-up หรือ กันแดดบางๆออกได้ ในขั้นตอนเดียว
เหมาะกับทุกสภาพผิว
ขนาด 10 ml 100 บาท
ขนาด 30 ml 250 บาท

Laneige Multi Berry Yoguert Mask ขนาด 25 ml
เปิดใช้ไปครั้งนึง เหลือเกิน 80% ขาย 100 บาท มี 1 กระปุก

Laneige Water Bank Skin Mist ขนาด 30 ml 240 บาท มี2
สเปรย์น้ำแร่แห้งเร็วทันทีเมื่อฉีด เพื่อเพิ่มความชุ่มชื้นและสดใสให้แก่ผิวหน้าระหว่างวัน
ขนาดกำลังดี เหมาะกับการพกพา

Laneige Sebum Clear Deep Cleansing Oil ขนาด 25 ml 100 บาท
ออย์ล้างเครื่องสำอาง สูตรสำหรับผิวเป็นสิวง่าย

Laneige Lip Gross - 100 บาท

Laneige Power Essential Skin Refiner (toner) สูตร Light สำหรับผิวมัน ขนาด 25 ml 100 บาท

Laneige Power Essential Skin Refiner (toner) สูตร Sensitive สำหรับผิวแพ้ง่าย ขนาด 25ml 130 บาท
ไม่มีส่วนผสมของแอลกอฮอล น้ำหอม อ่่อนโยนมากๆๆ เหมาะกับผิวแพ้ง่าย ดีมากๆค่ะ แนะนำ

Laneige Balancing Emulsion สูตร Sensitive สำหรับผิวแพ้ง่าย ขนาด 25ml 130 บาท
mosturiser สูตรสำหรับผิวแพ้ง่าย ให้ความชุ่มชื่นได้ดี ไม่มีส่วนผสมของน้ำหอม
เหมาะกับผิวที่แพ้ง่าย หรือผิวที่เพิ่งผ่านการทำเลเซอร์มาแล้วต้องการแค่ความชุ่มชุื่น ตัวนี้แนะนำค่ะ

Laneige Balancing Emulsion สูตร Light สำหรับผิมผสม - ผิวมันขนาด 25ml 100 บาท

Laneige Homme - สำหรับคุณผู้ชายค่ะ Pore Cleansing Gel 25 ml + Pore Cleansing Cleanser 4 ml (3ซอง)
ขายยกชุดนะคะ 200 บาท Cleanser ซองนึงใช้ได้ 3-4 ครั้งเลยนะคะ ปริมาณต่อซองเยอะมาก

Laneige Water Bank Moisture Gel Cream Set เหมาะสำหรับสาวผิวผสม-มันค่ะ
เซทนี้ ประกอบไปด้วย
Water bank moisture gel set 50 ml
ขนาดเดินทางจาก line water bank อีก 4 ชิ้น (คุ้มสุดๆค่ะ ชุดนี้ แนะนำมากๆ)
ราคาเต็ม 1,650 บาท ขาย 1,190 บาท

Laneige White Plus Renew Night Cream เป็น moisture สูตรเพื่อผิวหน้ากระจ่างใส ราคาเต็ม 1,950฿
ขนาด 20 ml 300 บาท
ขนาด 50ml 1,170฿

SK-II Facial Treatment Gentle Cleansing Cream 15g ขาย 100฿ มี 4
SK-II Facial Treatment Gentle Cleansing Gel 15g ขาย 100฿ มี 1

SK-II LXP Ulimate Perfecting Essence 10ml 350฿ มี1
SK-II LXP Ulimate Perfecting Serum 10ml 350฿ มี1

SK-II Facial Treatment Clear Lotion 10ml 100฿ มี 1
SK-II Whitening Source Derm-Brightener 2.5g - 100฿ มี1