Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: กรี๊ด ทำงี้ชะนีตายหมด พี่กุ้งอินเตอร์ แต่งเป็นสาวร็อคคร่าา

Warning Points:
    0/5

กรี๊ด ทำงี้ชะนีตายหมด พี่กุ้งอินเตอร์ แต่งเป็นสาวร็อคคร่าา

ไม่ได้เวอร์ค่ะ ถ้าพี่กุ้งแต่งหญิงแล้วจะสวยเริ่ดขนาดนี้ ชะนียอม

ดูกันเอาเองนะคะ เห็นรูปแวบแรกคือจำไม่ได้อ่ะ (ตอนเด้งในหน้าเฟสเรา มีแต่รูปขวาอันเดียว)

พอเข้ามาดูรีวิวเต็มๆ แบบฮึดอ่ะ ชั้นจะต้องแต่งแล้วเริ่ดแบบนี้บ้าง 5555

สาวๆ สู้ตายนะคะ

เครดิต รีวิวจากเฟสบุ๊คนีเวียค่ะ https://apps.facebook.com/perfectpro..._id=1&ctheme=1

จริงๆ มีของบล็อกเกอร์หลายคนเลยแต่เราชอบพี่กุ้งสุด ใครเห็นด้วยบ้าง 555

0/5

Re: กรี๊ด ทำงี้ชะนีตายหมด พี่กุ้งอินเตอร์ แต่งเป็นสาวร็อคคร่าา

ถ้าพี่เค้าไม่ยิ้มแบบยกโหนกแก้มขึ้น กับโกนหนวดอีกนิดส์ เราว่าก็โออยู่นะ
    อันนี้คือทำอะไรกันหรอคะ เป็นรวมสอนแต่งหน้าของบลอกเกอร์หรอ

0/5

Re: กรี๊ด ทำงี้ชะนีตายหมด พี่กุ้งอินเตอร์ แต่งเป็นสาวร็อคคร่าา

สวยจริง อะไรจริงอ่า

เดี๋ยวขอซ้อมก่อน อยากส่งประกวดด้วยคน อยากได้กิฟท์เซต 55

0/5

เออะ เราอึ้งจริงๆ ค่ะ ไม่นึกว่าคุณพี่แกจะแต่งเอง แต่โครงหน้าพี่เค้าดีอยู่แล้วอ่ะ ตาโตด้วย

ชะนีหมวยตาขีด อิจฉาค่ะ 5555555

Comments from Facebook