Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: เข้ามาสอบถามสาวๆ เรื่องทำเลเซอร์

Warning Points:
    0/5

Question เข้ามาสอบถามสาวๆ เรื่องทำเลเซอร์

ตอนนี้สนใจอยากไปทำเลเซอร์ลบรอยสิวที่หน้ามากเลยค่ะ เห็นแล้วมันหงุดหงิดพิกล มีสาวๆ คนไหนเคยไปทำมาบ้าง ทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ขอโทษทีนะคะ ที่ถามข้อมูลเยอะไปหน่อย จะเอามาประกอบการตัดสินใจ แอบคิดเยอะอ่ะ t_t

0/5

Re: เข้ามาสอบถามสาวๆ เรื่องทำเลเซอร์

มีวิธีแนะนำ  2 วิธีค่ะ ทาเรตินเอช่วยเอาเฉพาะรอยสิว ช่วยทำให้รอยสิวหายใช้เวลา ประมาณ 1-3 เดือนค่ะ รอยสิวจะหายไป อีกวิธีเร่งด่วนหน่อย ก็คือการ V-Beam เราไปทำที่ยันฮีมาค่ะ นานมาแล้ว ราคาจำไม่ได้แล้ว T_T

0/5

Re: เข้ามาสอบถามสาวๆ เรื่องทำเลเซอร์

รอเก็บข้อมูลค่ะ อยากทำเหมือนกันแต่กลัวเป็นแสบหน้ามาก ยิ่งช่วงนี้แดดแรงสุดๆ แล้วด้วย

0/5

Quote Originally Posted by babagu View Post
    มีวิธีแนะนำ  2 วิธีค่ะ ทาเรตินเอช่วยเอาเฉพาะรอยสิว ช่วยทำให้รอยสิวหายใช้เวลา ประมาณ 1-3 เดือนค่ะ รอยสิวจะหายไป อีกวิธีเร่งด่วนหน่อย ก็คือการ V-Beam เราไปทำที่ยันฮีมาค่ะ นานมาแล้ว ราคาจำไม่ได้แล้ว T_T
    ขอถามหน่อยค่ะ ว่าหลังจากยิงมาแล้วใช้เวลาอีกหลายวันมั้ยอ่ะคะ กว่ารอยจะหาย

0/5

Quote Originally Posted by onewan View Post
    ขอถามหน่อยค่ะ ว่าหลังจากยิงมาแล้วใช้เวลาอีกหลายวันมั้ยอ่ะคะ กว่ารอยจะหาย
    อาทิตย์กว่าก็หายแล้วค่ะ แล้วเราจะใช้ลาโรช - โพเซย์ ซิคาพลาส โบม บี5 ทาควบคู่ไปด้วยจะได้ช่วยประสานผิวและให้ความชุ่นชื้นไปในตัวค่ะ

Comments from Facebook

Tags for this Thread