Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: รอยดำจากสิวทำไงให้จาง?

Warning Points:
    0/5

รอยดำจากสิวทำไงให้จาง?

พอเป็นสิวแล้วจะมีรอยดำตามมา ปกติตอนสาวๆแค่เพียงอาทิตย์สองอาทิตย์ก็หายแล้วพออายุเยอะขึ้นกว่าจะหายนานมากค่ะ นี่นานเป็นเดือนแล้วค่ะ หาครีมทาอะไรมาทาหน้าสารพัดแต่ไม่หายซักที มีอะไรดีๆแนะนำบ้างไหมคะ? อยากหายไวๆ

0/5

Red face Re: รอยดำจากสิวทำไงให้จาง?

เราใช้smooth e white gel อยู่อ่าหน้าไม่มันเลยนะ สิวไม่โผล่เหมือนใช้โฟมตัวอื่นๆ แล้วก็เหมือนมันจะช่วยให้หน้าขาวใสขึ้นตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ลดรอยด่างดำได้เร็ว เราก็เป็นอีกคนหนึ่งที่เคยมีจุดด่างดำจากสิว พอใช้แล้วจุดด่างดำเริ่มจางหายไปอ่า ลองดูนะคะ

0/5

Re: รอยดำจากสิวทำไงให้จาง?

Quote Originally Posted by Aminahh View Post
    เราใช้smooth e white gel อยู่อ่าหน้าไม่มันเลยนะ สิวไม่โผล่เหมือนใช้โฟมตัวอื่นๆ แล้วก็เหมือนมันจะช่วยให้หน้าขาวใสขึ้นตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ลดรอยด่างดำได้เร็ว เราก็เป็นอีกคนหนึ่งที่เคยมีจุดด่างดำจากสิว พอใช้แล้วจุดด่างดำเริ่มจางหายไปอ่า ลองดูนะคะ
    เราไปถอยมาลองละจ้า ขอบคุณที่แนะนำนะคะ

Comments from Facebook