[SIZE="5"]ผลิตภัณฑ์ตัวใหม่จาก Goodskinlabs นะคะที่มีตัวดังๆอย่าง TRI-AKTILINE
คราวนี้ออก SCULPTINEX ที่ช่วยให้ ผิวหน้าดูกระชับเข้ารูปอย่างเป็นธรรมชาติ คืนความอ่อนเยาว์สู่ผิวของคุณ
เมื่ออายุมากขึ้น ผิวหน้าจะเริ่มหย่อนคล้อยนะคะ ทำให้ดูแก่ ครีมตัวนี้จะช่วยให้ผิวหน้ากระชับขึ้น จึงทำให้ดูเด็กลงค่ะ
นอกจากนี้สารแอนตี้ออกซิแดนท์จะรับมือกับริ้วรอยและเส้นริ้ว ทรีตเมนท์เทคโนโลยีล้ำหน้านี้จะช่วยฟื้นบำรุงผิว
ให้ดูดี และดูกระชับเข้ารูปอย่างเป็นธรรมชาติ เมื่อใช้อย่างต่อเนื่อง

สนใจเข้าไปดูได้ที่ link นี้ได้ค่ะ
http://www.goodskinlabsthai.com/scul...sculptinex.php

ผลิตภัณฑ์จาก GoodSkinLabs นี่ใช้แล้วไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

ใครที่มีปัญหาผิวหน้าย่อนคล้อย ลองนำไปใช้ดูนะคะ

ที่นำมาขายเป็นขนาด 4 ml. นะคะ
กระปุกละ 200 บาทค่ะ

size จริง 40 ml. 2500 บาท ค่ะ

ขออนุญาตให้คนที่พร้อมโอนก่อน และไม่ต่อราคานะคะ

แม่ค้ามี บัญชี ไทยพาณิชย์ ในกรุงเทพฯ ที่เดียวค่ะ

ค่าส่ง 20 บาทต่อบ้าน

cf แล้ว cc ได้ แต่อย่าหายนะคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ที่ nlisaa@yahoo.com ค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ