Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 528 1 2 3 11 51 101 501 ... LastLast
Results 1 to 10 of 5275

Thread: แจ้งปัญหาเกี่ยวกับกระทู้ในห้องLocal fashionค่ะ ข้อมูลและรูปหายไปหมดเลยค่ะ

Khun_Kz is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Unhappy แจ้งปัญหาเกี่ยวกับกระทู้ในห้องLocal fashionค่ะ ข้อมูลและรูปหายไปหมดเลยค่ะ

คือวันก่อนเราจะมาตั้งกระทู้ขายของในห้องLocal Fashionตามปกติ
    แต่พอคลิ๊กเข้าไปที่กระทู้เดิมเพื่อจะCOPYข้อมูลมาลงในกระทู้หน้าใหม่
    มันกลับไม่ขึ้นอะไรเลยค่ะ แต่ขึ้นเป็นหน้าSBN TOWNแทน กระทู้เก่าที่เคยตั้งขายไว้เป็นแบบนี้หมดเลย
    แล้วอย่างนี้เราจะไปหาข้อมูลและรูปเดิมได้ที่ไหนคะ ใครพอจะทราบบ้างคะ?
    รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะเพราะหาไม่เจอจริงๆ คนอื่นๆ เป็นเหมือนเรามั้ยคะ

ftorres is offline Trusted Member
    0/5
    เราก้อเจอปัญหาเดียวกันเลยค่ะ ข้อมูลที่เคย post ไว้หายหมดเลยย

lovelylove is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นเหมือนกันค่ะ ข้อมูลที่เคย post ไว้ในห้องเครื่องสำอาง ตอนที่ยังไม่ใช้ SBN Town หายหมดเลยไม่รู้ว่าจะหาข้อมูลนั้นได้จากที่ไหน รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
    lovelylove

0/5

Re: แจ้งปัญหาเกี่ยวกับกระทู้ในห้องLocal fashionค่ะ ข้อมูลและรูปหายไปหมดเลยค่ะ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
    slotxo

Page 1 of 528 1 2 3 11 51 101 501 ... LastLast