ตามไปเลยจ้า

https://www.facebook.com/pages/Skincare_dee/383015465099872?ref=hl

ฝากส่งต่อ

CF สินค้าได้ที่ ariya_2829@hotmail.com

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอน/ มีบัญชี SCB ตจว.ที่เดียวนะคะ

ค่าส่งลงทะเบียน 20 บาท

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน

+++++++++++++++++++++++++++++++
190 บาท

ETUDE HOUSE Precious Mineral BB Cream Bright Fit SPF30/PA++ เบอร์ 23 ผิวขาวเหลือง
เหลือประมาณ 60 -65% ค่ะ เปลี่ยนมาใช้รองพื้น บีบีเลยไม่ค่อยได้ใช้แล้ว

100 บาท

Maybelline Clear Smooth All In One SPF25 PA++ เบอร์ 02
ใช้น้อย ติดแป้งฝุ่นมากกว่า แผ่นกั้น กล่องอยู่ครบ ไม่มีพัฟนะคะ หล่นเปื้อนทิ้งไปแล้ว

ขายคู่ 99 บาท
คลีนซิ่งมิลค์ Nivea เหลือใต้คำว่า CLEANSING MILK + Tint Etude สีชมพู เหลือตามรูป

100 บาท
ขนตาปลอม Mei linda เบอร์ 23 ก้านเล็ก แพสวยมาก ติดแล้วไม่เจ็บตา เหลือ 8 คู่

100 บาท
ใส่ครั้งเดียว ชีฟองเนื้อทรายสายไขว้ สีแดงสด ตอนใส่จะเว้าหลังเซ็กซี่นิดนึง ด้านหน้าไม่โป๊ค่ะ ซับ 2 ชั้น
อก 34 / เอว 30 / ยาวประมาณ 22
(ถ้าใส่กลางวันแนะนำให้ใส่เกาะอกไว้ด้านในจะได้ไม่เห็นสายเสื้อในด้านหลัง แต่ถ้าใส่ไปแดนซ์ไม่ต้องใส่ก็ได้ค่ะ)

130 บาท
กระโปรงสวิงลายดาว ผ้ายีนส์ไม่หนามาก ซับในเป็นกางเกงสีดำไม่โป๊ค่ะ size L ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ
เอว 28-30 ใส่ได้ / สะโพกฟรี / ยาวประมาณ 16'

100 บาท
เดรสผ้าสเปนเดกส์ ทิ้งตัว ใส่แล้วพริ้วไม่อ้วนค่ะ ใส่ไปทะเลครั้งเดียว
อก 33 (ด้านหลังสม็อก) /เอวได้ถึง 30 /สะโพกฟรี /ยาว 34'

150 บาท
กางเกงเอวสูง size L ใส่ครั้งเดียว เพราะหลวมไป สวยนะคะ คล้ายผ้ายีนส์แต่ไม่หนาใส่สบาย สีไม่ซีดนะคะ ออกฟ้ายีนส์อ่อนๆ สีแบบนี้ตั้งแต่ซื้อมา เอว 29-30' สะโพกได้ถึง 39-40' ยาว ประมาณ 14-15'