e-mail: olisbn@gmail.com
Line: oilid

คิดค่าส่ง 50บาทนะคะ

5. Le'Sasha Procurve Tourmaline - รุ่น LS0310 --:ซื้อมาแล้วใช้ไป 2 ครั้ง ทำไม่เป็น ถอดใจก่อนหนีบหูจะไหม้ -- ขอขาย 1,400 บาทค่ะกล่องทิ้งไปแล้วนะคะ เหลือแต่CDที่ไม่เคยเปิดดูเลย
คุณสมบัติ

ระบบไอน้ำ
Le’Sasha มาพร้อมระบบหมุนเวียนไอน้ำสมบูรณ์แบบ ที่มีร่องระบายไอน้ำด้านบน 8 ช่อง ช่วยในการหนีบเส้นผมที่เปียกให้แห้งได้อย่างรวดเร็ว ไอน้ำจะคืนความชุ่มชื้น ช่วยถนอมเส้นผมให้มีน้ำหนักไม่แห้งเสีย เหมือนกับการอบไอน้ำธรรมดาๆ แบบเดิมอีกต่อไป

ประจุลบขนาดเล็ก
จบปัญหาเดิมๆ ที่ทำให้ผมคุณต้องพองฟูไม่น่าดูอีกต่อไปด้วยระบบประจุไฟฟ้าขนาดเล็กที่ให้ประจุลบขนาดเล็กกว่าปกติถึง 10 เท่า ซึ่งจะช่วยลดการชี้ฟูของเส้นผม ลดไฟฟ้าสถิตย์ และยังเพิ่มความแข็งแรงให้กับเส้นผม เห็นหรือยังว่าผมสวยก็มาพร้อมกับสุขภาพดีได้

ไดมอนด์ทัวร์มาลีน
สามารถหนีบผมได้สวยโดยไม่ต้องกลัวเสียด้วยระบบพิเศษที่มาพร้อมกับ เครื่องหนีบถนอมเส้นผม Le'Sasha Procurve Tourmaline - รุ่น LS0310 ก็คือไดมอนด์ทัวร์มาลีนที่มีแร่ธรรมชาติที่คงความแข็งแกร่งมากกว่าแร่ชนิดถึง 95 % เพิ่มความทนทานให้แผ่นหนีบ เมื่อสัมผัสกับความร้อนจะปล่อยประจุลบ พลังไอโอนิค ทำให้ผมเรียบลื่น

สามารถเลือกใช้ได้ทั้งผมสั้นและยาว
แผ่นหนีบพิเศษ 2 ขนาด เพื่อหนีบผมที่ยาว-หนา ให้เรียบตรง สวยได้อย่างรวดเร็วด้ามจับป้องกันความร้อน หน้าจอแอลซีดี สกรีน บอกอุณหภูมิ ออโต้ล็อค ล็อคอุณหภูมิความร้อนสูงสุด 230 องศา ขั้วสายไฟหมุนได้ 360 องศา

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]