Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: อยากซื้อคอร์สนวดหน้า มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมคะ

lovely_yui is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

อยากซื้อคอร์สนวดหน้า มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมคะ

อยากซื้อคอร์สนวดหน้า แบบแนวยกกระชับ

หรือเพื่อน ๆ ไปทำหน้าใส กันที่ไหนบ้าง

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    พัก Balen มารักน้องแนล ...

0/5

Wink

ถ้าพักอยู่ฝั่งธน ลองดูที่ beauty diva นะคะ
    นวดหน้าแบบครบชุดพร้อมมาส์ก (มีนวดตรงเนินอก ไหล่หลังให้ด้วย) เค้าตรวจผิวให้ก่อนด้วย ร้านสะอาด น่ารักค่ะ ไม่แพง
    อันนี้เค้าเรียกหลุยส์นะลูก ส่วนอันเนี้ย...เค้าเรียกชาแนล จำไว้ให้ขึ้นใจนะจ๊ะ

[/SIGPIC][/SIGPIC] ค่ะ หม่าม้า

~ k E t S y ~'s Avatar
    ~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    0/5
    จริงๆๆเรามี voucher ของร้าน Perfect Plus ที่อยู่ตรงซอย วัชระพล อ่านะคะ มีอยู่ 10,000 บาท อยากขายที่ 7,000 บาท

อยากจะขายค่ะ .......

สามารถเลือกทำคอสไหนๆๆๆในร้านก็ได้เอาไปซื้อคอสไหนก็ได้หรือเป็นครั้งก็ได้อ่านะคะแล้วแต่ชอบ ถ้าสนใจรายละเอียด ราคา และโบรชัวร์ของร้าน pm มานะคะ

crabby's Avatar
    crabby is offline Trusted Member
    0/5
    KOSE ค่ะ ซื้อคสอ.ชุดนวดในเคาเตอร์พนง.ก็จะนวดให้เราค่ะ
    ชุด Sekkisei หน้าใสดีค่ะ นวดมาหลายปีและ ราคาไม่แพงด้วย
    ซื้อชุดนวด ~5000 บาท ก็นวดได้นานเลยค่ะ

0/5
    คุณเคตซี่ ห้องพูดคุยห้ามขายจ้า

ลอง Clarins ดูนะคะ ช่วงนี้น่าจะซื้อหนึ่งแถมหนึ่ง ใช้ได้หนึ่งปี
    โก้ไปที่เซนทรัลชิดลมค่ะ คุ้มมากมาย ซื้อคอร์สสิบครั้งใช้ได้ยี่สิบครั้ง
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

0/5

Smile คอร์สนวดหน้า

ที่ QI SHiseido ก้อนวดดีนะคะ เน้นกดจุดแบบญี่ปุ่น
    ซื้อเยอะๆก้อมีแถมให้ค่ะ ลองเซิร์ชดูหมายเลขโทรศะพท์ + ข้อมูลเพิ่มในเวบได้ค่ะ
    -Love is beautiful-

0/5
    ทำ Smooth & silky Treatment ของราชเทวีคลีนิคอยู่ค่ะ เป็นครั้งๆละ 1200 เป็นคอร์สจะถูกลงอีก
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5
    นวดที่ Healthland ค้าบบบ ซื้อเป็น voucher ไว้คับ

ใช้ผลิตภัณฑ์ของ Decleor อะคับ ดีมากมายยย มีหลายแบบ ด้วยคับ
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

ople's Avatar
    ople is offline Trusted Member
    0/5
    คุณยุ้ยแพทแนะนำที่นี่เลย QI Shiseido
    มีที่ Paragon/Central ชิดลม/Emporium
    ร้านสะอาดมาก บรรยกาศดี พนักงานดูแลดี นวดดีมาก ๆ คะ ปกติเปนคนหลับยากมากแต่มานวดที่นี่หลับปุ๋ยคะ แถมกรนอีกต่างหาก แหะ แหะ ลองดูนะคะ ราคาก็ไม่แพงมาก

ใจตรงกันเลย กำลังจะไปเปิดคอร์สที่ Paragon อยู่เหมือนกัน

0/5

Re: อยากซื้อคอร์สนวดหน้า มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมคะ

นวดหน้าเรียว ลดเลือนริ้วรอยลึกด้วยวิธีธรรมชาติ รับรองผล ยินดีคืนเงิน เมื่อไม่เห็นผลลัพธ์

ร้านนวดหน้าลดเลือนริ้วรอยลึก ที่มีการค้นหามากที่สุดใน google และ ออกอากาศรายการ สวยเผด็จศึก ช่อง9

สอบถามเพิ่มเติมที่คุณญาดา 0962245936 , 0856769990 Line id: Dao111333

หรือ คลิกที่ เว็บไซต์หลักของร้าน

http://www.perfectskincare.weebly.com
    Last edited by Bee_Bee_Bee; 08-10-2014 at 09:06 PM.

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook