สินค้าใหม่นะคะ ขายขาดทุนทุกตัวค่ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ ตัดสินใจให้ดีค่ะ
จะ cf แล้ว cc ก็ไม่ว่ากันแต่แจ้งนิดนึงนะคะ
แม่ค้ามีบัญชีของกสิกรกับกรุงเทพค่ะ
***ส่งฟรีทุกรายการนะคะ***

สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ

ราคาสุดท้ายแล้ว ขาดทุนเยอะๆๆ งดต่อนะคะ

เสื้อผ้าของใหม่นะคะ พอดีเพื่อนเซ้งร้านเลยฝากขายแบบขาดทุนค่ะ ของใหม่ทุกตัวเลยนะคะ

เซตแรกนี้เป็นเดรส ราคานี้ขายรวมเข็มขัดด้วยนะคะ มีอย่างละ 3 สีค่ะ
***220***ราคานี้หาไม่ได้แล้วจ้า รวมเข็มขัดด้วยจ้า
เหลือตัวแรกตัวเดียวแล้วค่ะ

เดรสเซตนี้ เป็นเสื้อตัวใน กับสายเดี่ยวข้างนอกนะคะ น่ารักมากมายค่ะ รวมสร้อยไข่มุกด้วยนะคะ แถมไปเลยค่ะ
***220***
200 ส่งฟรีค่ะ

มีสีขาว เหลือง ชมพูค่ะ [SIZE="4"][COLOR="Red"]
เหลือสีชมพูตัวสุดท้ายนะคะ

เดรสแขนกุดสีเทามีซิปกลางค่ะ กระโปรงขนมชั้นสีดำ
***250***
230 ส่งฟรี

***199*** ส่งฟรีด้วยค่ะ

ตัวนี้เป็นเดรสติดกับเสื้อยืดสีขาวนะคะ ออกแนวเกาหลี น่ารักๆๆ
***180 รวมส่งค่ะ
***150***ส่งฟรีค่ะ

เดรสลาย สีเขียวสลับดำนะคะ
***200 รวมส่งค่ะ

***170***ส่งฟรีค่ะ

เดรสผ้าวิ๊งๆๆ สีออกเทาๆค่ะ
***350

***299***ส่งฟรีค่ะ

เดรสกระโปรงลายสก๊อตขาวดำ มีกระเป๋าข้าง
***270 รวมส่งค่ะ

***230***ส่งฟรีค่ะ

เดรสสีชมพู
***170 รวมส่งค่ะ

***150***ส่งฟรีค่ะ

ขอบพระคุณทีมงาน SBN มากค่ะ