กระเป๋าHarrods / รองเท้าGUESS / Paul Smith / DOROTHY PERKINS / Zara เครื่องประดับต่างๆค่ะ ฟรีค่าส่งลงทะเบียนค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนทุกรายการค่ะ หากต้องการให้จัดส่งแบบEMS คิดเพิ่ม20บาทค่ะ
**(สีของสินค้าอาจจะมีผิดเพี้ยนไปจากในภาพบ้างนะคะ)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

สนใจสอบถาม :
nnpshe@yahoo.com
โทร.089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**
***กรุณาติดต่อทางโทรศัพท์/E-mailเท่านั้นนะคะ PMไม่ได้เช็คเลยค่ะ***

สินค้า Harrods :

กระเป๋า Harrods : RED GLITTER Size S มีกระเป๋าช่องซิปข้างใน มีหมุดเปิด/ปิดกระเป๋า ฐานกระเป๋าเป็นสีดำ
ขาย 900บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 7 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : KB CATS SECOND SMALL GUSSET (รุ่นมีป้ายแดง)
ขาย 550บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มีใบเดียวเท่านั้นนะคะ

กระเป๋า Harrods : Lost Property Bear SECOND SMALL GUSSET
ขาย 750บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 3 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : POST CARD BEAR SMALL GUSSET
ขาย 950บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 3 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : SIGNATURE ASSORTMENT (รุ่นนี้ไม่มีฐานนะคะ)
ขาย 750บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

กระเป๋า Harrods : Lost Property Bear SECONDS MEDIUM GUSSET
ขาย 950บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 2 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : POST CARD BEAR MEDIUM GUSSET
ขาย 1050บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 3 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : ARCHIVE FOODHALLS MEDIUM PANEL
ขาย 1050บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 5 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : KB CATS LARGE GUSSET
ขาย 1250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

กระเป๋า Harrods : KITTY APPLIQUE GRAB BAG
ขาย 1550บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 2 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : KITTY APPLIQUE BOWLING BAG
1650บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 2 ใบนะคะ

กระเป๋า Harrods : GLITTER สีทอง
ขาย 500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

หมวก Harrods : DIAMONTE CAP WHITE DCW
ขาย 600บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 3 ใบนะคะ

สมุด Harrods : BUILDING NOTE BOOK
ขาย 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 2 เล่มนะคะ

สมุด Harrods : MINI NOTE BOOK & PEN BLACK
ขาย 450บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มีเล่มเดียวเท่านั้นนะคะ

พวงกุญแจ Harrods : HOUSES OF PARLIAMENT KEYRING
ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ผ้า Harrods : REBECCA BEAR TEA TOWEL
ขาย 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
มี 2 ผืนนะคะ

ผ้ากันเปื้อน Harrods : FOOD NEWS APRON
ขาย 600บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ถุงมือ Harrods : PARADISE BIRD DOUBLE OVEN GLOVES

ถุงมือ Harrods : KB CATS Oven GLOVE
ขาย 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ACCESSORIES :

รองเท้า GUESS Size 7M
ขาย 2990บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

รองเท้า DOROTHY PERKINS Size UK 5 EUR 38
ขาย 650บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ต่างหู DOROTHY PERKINS

CUFFLINKS TOPMAN รูปนาฬิกาทราย
ขาย 450บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

เข็มขัด DOROTHY PERKINS MEDIUM - WAISTED BELT

เข็มขัดหนังแท้ ZARA
ขาย 1000บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ถุงมือ atmosphere
ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

สร้อย TOPMAN

พวงกุญแจ MARKS&SPENCER
ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

พวงกุญแจ MARKS&SPENCER : DAD
ขาย 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

กระเป๋า H&M (Men's Accessories) สีดำ

กระเป๋าผ้า DKNY

ผ้าเช็ดหน้า Paul Smith : MAINLINE FLORAL HANKIE : 100 COTTON WOVEN / MADE IN IRELAND
มีผืนเดียวเท่านั้นนะคะ

สมุด Paul Smith : Coins

กระเป๋าใส่บัตร Paul Smith
ขาย 2500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

CLOTHES :

*03 : เสื้อแขนยาว Polo by Ralph Lauren

*04 : เสื้อเชิ้ต H&M Size S : EUR 37-38 GB 15 US 15

#036 เสื้อกล้าม H&M Size : EUR 158/164 12-14Y

#032 เสื้อ H&M Size : EUR 170 มี2ตัวนะคะ

#029 เสื้อยืดสีเทา NEXT XS

#026 เสื้อคลุมสีขาว new look Size 10 มีกระเป๋าทั้ง2ข้างค่ะ

#023 กางเกงลายทหารVintage Apparel

#020 เสื้อสีดำ H&M Size S
 ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

#010เสื้อ DOROTHY PERKINS
ขาย 150บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

#003 กระโปรง ZARA girls

สินค้ามือ2 สภาพดีค่ะ :

ส่งต่อค่ะ : นาฬิกา River Island มือ2 สภาพ85%ค่ะ
ขาย 1500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : เข็มขัด NEXT มือ2

ส่งต่อ : เนคไทสีม่วง-ขาว TOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทสีเขียว-ขาว-เทาไล่สี TOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทมีลวดลาย สีฟ้า-น้ำตาลเข้ม TOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทน้ำตาลเข้ม TOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทลายทางสีเทาดำเลือดหมู TOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทลายสก็อตสีขาวเทา TOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทสีม่วงเข้มTOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทสีขาวเส้นเล็กTOPMAN มือ2

ส่งต่อ : เนคไทลายทางสีชมพูอ่อน-ชมพูเข้ม NEXT มือ2

ส่งต่อ : เนคไทลาย Piano THOMAS NASH มือ2

ส่งต่อ : เนคไทสีขาว THOMAS NASH มือ2

สนใจสอบถาม :
nnpshe@yahoo.com
โทร.089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**

***กรุณาติดต่อทางโทรศัพท์/E-mailเท่านั้นนะคะ PMไม่ได้เช็คเลยค่ะ***