ฮาดะ / เซนกะ ไวท์เทนนิ่ง โลชั่น / Neutrogena / MARKS & SPENCER / L'OCCITANE ฟรีค่าส่งค่ะ

ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนทุกรายการค่ะ หากต้องการให้จัดส่งแบบEMS คิดเพิ่ม20บาทค่ะ

ส่งต่อ : เซนกะ ไวท์เทนนิ่ง โลชั่น (เอส) โลชั่นบำรุงผิวหน้าในรูปแบบของไวท์เทนนิ่งเอสเซนส์ ใช้ไปประมาณ10กว่าวันค่ะ
วันที่ผลิตนะคะ : 08/2011
ขาย 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ของใหม่ : เซนกะ มิเนรัล เพอร์เฟ็ค ยูวี เอสพีเอฟ50 พีเอ+++ 40mL ของใหม่นะคะ
วันที่ผลิตนะคะ : 07/2012
ขาย 390บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : Freeplus (Kanebo) 130ml เหลือเต็มขวดค่ะ ใช้ไปไม่กี่หยดค่ะ
ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : Hada Labo 30มล. ใช้ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ
ขาย 80บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : L'OCCITANE HAND CREAM 75ml (เหลืออีกเยอะมากค่ะ ดูได้จากในรูปค่ะ)
ขาย 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ของใหม่ : MARKS & SPENCER - ROSE ROSA CENTIFOLIA LIP BALM 20g
ขาย 200บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ของใหม่ : Neutrogena - visibly clear oil-free facial wash 200ml
ขาย 500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : Neutrogena - Multi-Defence Daily Moisturiser 50ml ใช้ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ
ขาย 750บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : Neutrogena - HYDRO BOOST GEL SPF 30 PA++ เหลือประมาณ80%ค่ะ
วันที่ผลิตนะคะ : 05042012
ขาย 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ส่งต่อ : Neutrogena - Fine Fairness Lotion SPF30 PA++ เหลือประมาณ70%ค่ะ
วันที่ผลิตนะคะ : 26032011
ขาย 300บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

สนใจสอบถาม :
nnpshe@yahoo.com
โทร.089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**

***กรุณาติดต่อทางโทรศัพท์/E-mailเท่านั้นนะคะ PMไม่ได้เช็คเลยค่ะ***