Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 29

Thread: + + รวบรวมรายชื่อคุณหมอ ศัลยกรรม จมูก มาฝากนะคะ + +

sweetcherry is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ขอบคุณมากค้า

Quote Originally Posted by the_best_handbag View Post
    คุณหมอทุกท่าน เก่งคนละแบบจ้ะ

- นพ.เฉลิม สุพักตร์มนตรี
    - รศ.นพ.ศิริพรชัย ศุภนคร
    - คุณหมอนพรัตน์ รัตนวราหะ

ทุกคนรับแก้ หมดนะคะ

ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมก่อนนะคะ หาคุณหมอที่ถุกใจเราที่สุดค่ะ (จะได้ไม่ต้องแก้แล้ว แก้อีกค่ะ ^^)

อยากสวย ต้องใจเย็นๆค่ะ ^^

Jellyfish's Avatar
    Jellyfish is offline Trusted Member
    0/5
    ใจอยากทำมานานแล้วคะ แต่กลัวเรื่องโหงวเฮ้ง รวมทั้ง เรื่องจมูก เมื่ออายุมากขึ้น ที่เราเสริม ตรงเนื้อมันจะน้อยลง ทำให้เห็นสันว่าเสริมชัดเจน เลยยังกังวลหลายอย่าง กลัวใจตัวเองว่าทำแล้วจะหยุดไม่ได้ด้วยคะ ใครที่ตัดสินใจก็อยากจะให้คิดดี ๆ คะ เพราะว่าบางทีสิ่งที่เรามี ก็อาจจะดีอยู่แล้ว เพียงแต่คนเรามักไม่พอใจสิ่งที่มีอยู่คะ

asiaticia's Avatar
    asiaticia is offline Trusted Member
    0/5
    สวยด้วยมนต์แห่งสี คือการแต่งหน้าด้วยเครื่องสำอางดีกว่าค่ะ
    ไม่ต้องไปแก้ไขเจ็บตัวซ้ำๆ หรือหากอยากทำ เลือกที่ไม่ต้องเอาอะไรแปลกปลอมเข้าร่างกายดีกว่าค่ะ
    เราเคยเห็นคนที่อายุมากแล้วผิวหนังมันคล้อย ย้อยแล้วเห็นสัน silicone ชัดเชียว น่ากลัวค่ะ
    ทำหน้าอกก็ต้องไปปรับแก้ทุกๆ 10-15 ปี เฮ้อ...แต่ถ้ารับเรื่องระยะยาวพวกนี้ได้ ก็หาข้อมูลดีๆเลือกที่ดีๆก่อนตัดสินใจทำนะคะ ^^"

ohoh1709 is offline Trusted Member
    0/5
    มาเชียร์ คุณหมอสมศักดิ์ คุณจักรค่ะ อยู่ รัชดา 24 ค่ะ

เก่งเรื่องทำจมูกค่ะ

babarpapa is offline Trusted Member
    0/5
    มีที่ไหนดูดไขมันที่น่องดังๆ มาแนะนำมั๊ยคะ

0/5
    คุณหมอภูศิษย์ คลีนิคอยู่ตรงข้ามห้างพาต้า ฉีดจมูกสวยหรือป่าวค่ะ เพราะกำลังหาที่ฉีดวันศุกร์นี้อ่ะค่ะ กังวลมากค่ะขอบคุณค่ะ

ogazzang's Avatar
    ogazzang is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Jeeranana View Post
    คุณหมอภูศิษย์ คลีนิคอยู่ตรงข้ามห้างพาต้า ฉีดจมูกสวยหรือป่าวค่ะ เพราะกำลังหาที่ฉีดวันศุกร์นี้อ่ะค่ะ กังวลมากค่ะขอบคุณค่ะ

จะฉีดจมูกหรอคะ แพรเคยดูในทีวี คุณหมอไม่แนะนำเลยค่ะ บอกว่าถ้าจะเอาออกจะทำไม่ได้เพราะฉีดเข้าไปในจมูกแล้ว

ถ้าจะฉีดแพรว่าเสริมจมูกแบบซิลิโคนเข้าไปเลยดีกว่าค่ะ อย่างน้อยอยากแก้ อยากเอาออก ก็ทำได้ค่ะ คือมันยังเป็นแท่ง ไม่ได้เป็นน้ำๆ

ยังไงก่อนฉีดคิดดีดีก่อนน่ะคะ ^^

เปนกำลังใจให้ค่ะ ทำออกมาสวยถูกใจน่ะคะ

0/5
    มาแอบเก็บข้อมูลค่ะ ^^ ขอบคุณมากเลยน่ะค่ะ ส่วนตัว ชั่งใจอยู่หลายครั้งหลายหน แล้วก็ยังตัดสินใจไปทำไม่ได้สักที
    ว่าแต่ทำไมโปรโมชั่นของหมอภูศิษฐ์ ถึงถูกนักล่ะค่ะ จะดีเหมือนๆกับ 15000 รึป่าว แฮ่ๆ แค่สงสัยหนะค่ะ ไม่ค่อยรู้เรื่องเทคโนโลยีพวกนี้เท่าไหร่ >.<

the_best_handbag is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by ogazzang View Post
    จะฉีดจมูกหรอคะ แพรเคยดูในทีวี คุณหมอไม่แนะนำเลยค่ะ บอกว่าถ้าจะเอาออกจะทำไม่ได้เพราะฉีดเข้าไปในจมูกแล้ว

ถ้าจะฉีดแพรว่าเสริมจมูกแบบซิลิโคนเข้าไปเลยดีกว่าค่ะ อย่างน้อยอยากแก้ อยากเอาออก ก็ทำได้ค่ะ คือมันยังเป็นแท่ง ไม่ได้เป็นน้ำๆ

ยังไงก่อนฉีดคิดดีดีก่อนน่ะคะ ^^

เปนกำลังใจให้ค่ะ ทำออกมาสวยถูกใจน่ะคะ
    ใช่ค่ะ ฉีดจมูกที่เรียกว่า ไบโอ อ่ะเหรอคะ
    เสริมซิลิโคนแบบแท่ง จะดีกว่าค่ะ
    ฉีดแบบนั้นเข้าไป เวลาจะเอาออก ทำยากและวุ่นวายมาก แถมเอาออกไม่หมดด้วยค่ะ
    (แบบฉีด ทำไปสักพักก็จะไม่ไดทรงแล้วค่ะ ตรงไปแก้ออก ซึ่งขั้นตอนนี้แหละค่ะ วุ่นวายน่าดู)
    ถ้าอยากทำ ก็ทำแบบซิลิโคนไปเลยค่ะ
    คุณหมอภูศิษฐ์ ก็เก่งค่ะ

ปล. คิดดีๆและศึกษาดีๆและนานๆก่อนนะคะ เพราะการทำศัลยกรรม ก็เหมือนกับการนำสิ่งแปลกปลอมเข้าสู่ร่างกายจ้ะ ^^
    จะสวยทั้งที ต้องศึกษานานๆค่ะ

lychees's Avatar
    lychees is offline Trusted Member
    0/5
    ตอนนี้หมอเฉลิมขึ้นราคาเป็น20,000แล้วน่ะค่ะ
    หมอทำออกแนวเกาหลี คิวแน่นมากตอนนี้คิวน่าจะถึงเดือนธค.แล้ว
    ของเราจองคิวตั้งแต่เดือนมค.ได้คิววันที่ 14 สิงหาอ่ะรอครึ่งปีเลยอ่ะ

แต่ถ้าคนจะทำจิงๆศึกษาก่อนได้ที่
    dungdong.com
    (เราได้ข้อมูลจากเว็บนี้แหละ)
    มีรีวิวก่อนหลังให้ดูทุกหมอเลยจ้า^^

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook