Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: เคล็ดลับ ที่ไม่ลับ

Warning Points:
    0/5
    วันนี้จะเอาเคล้ดลับที่ไม่ลับมาแชร์กันหน่อย เนื่องจากว่าบางที่เราจะเห็นคนที่ แต่งตัวใส่กางเกงหรือกระโปรงที่ค่อนข้าง รัดแล้วมันจะเห็นเป็นรอยของกางเกงชั้นใน ซึ่งเห็นแล้ว บอกตรงๆว่า "หงุดหงิด ขวางหูขวางตา" ยังงัยไม่รู้ และเรามีความรู้สึกว่า "ไม่สุภาพ และแอบโป๊" นะอันนี้เป็นความรู้สึกส่วนต้ว ส่วนตัวจ้ะ เลยเอาอันนี้มาฝาก เป็นแบบ จี สตริงที่ใส่สบาย เบาให้ความรู้สึกเหมือนไม่ได้สวมอะไรเลย จริงๆ ใช้สำหรับเวลาเดินทาง ก็สะดวกเพราะว่าไม่เปลืองพื้นที่ ซักแห้งเร็ว วัสดุที่ใช้ทำก็เป็นเนื้อผ้าที่บางจนคล้ายๆกับกระดาษ แต่ว่าไม่ขาดง่าย กับอีกแบบคือใส่กางเกงเอวต่ำแล้วเห็น ขอบ under ware หนาๆโผล่ขึ้นมาเนี้ยจะรับไม่ได้เลย ขอร้องเลยนะ สู้ให้เห็นขอบ G STRING สวยๆจะดูดีกว่านะ ฮิๆๆ "ผู้หญิงอย่าหยุดสวย"

แบบนี้เป็นเนื้อผ้าธรรมดา แต่ก็ใส่สบายเหมือนกันนุ่มดี

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    คุณนีน่า พี่เคยลองใส่แล้วมันไม่เหมาะสำหรับคนตูดห้อยแบบพี่เลยค่ะ

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    แล้วก็ไม่เหมาะกับคนไม่มีก้นด้วยอ่ะพี่นีน่า
    ใส่แล้วมันแฟ่บๆ งัยไม่รุ

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    0/5
    555 พี่นีน่า แล้วเค้าจะไม่ึนึกว่าไม่ได้ใส่กางเกงในเหรอค๊า ไม่เห็นรอยซะขนาดน้าน

0/5
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    คุณนีน่า พี่เคยลองใส่แล้วมันไม่เหมาะสำหรับคนตูดห้อยแบบพี่เลยค่ะ
    แฮะๆๆ งั้นสงสัยคง ต้องใส่เดินไปเดินมาในบ้านแค่นั้นแน่ๆเลยค่ะพี่แหวว

Quote Originally Posted by clumsylady View Post
    แล้วก็ไม่เหมาะกับคนไม่มีก้นด้วยอ่ะพี่นีน่า
    ใส่แล้วมันแฟ่บๆ งัยไม่รุ
    เออ..นั่นดิ คนไม่มีก้นต้องใส่ แบบเสริมก้น ซิเนอะ เอาไว้ใส่เวลาที่เราต้องใส่กางเกงหรือกรโปรง "ฟิตๆ" ก็พอแล้วนะน้องเมย์

Quote Originally Posted by amm View Post
    555 พี่นีน่า แล้วเค้าจะไม่ึนึกว่าไม่ได้ใส่กางเกงในเหรอค๊า ไม่เห็นรอยซะขนาดน้าน
    อย่านะน้องแอ้ม มีอยู่วันหนึ่งพี่ก็ใส่แบบนี้แหล่ะ มันสบายจนคิดว่าไม่ได้ใส่กางเกงในอ่ะ จำได้ไปทานข้าวกับพวกน้องกบ พอซักพักพี่ก็ "ตะบบหน้าตะบบหลัง" น้องกบถามว่า "นี่เจ้ทำอะไร" พี่บอกว่า "เจ้คลำดูว่าวันนี้ใส่กางเกงในหรือเปล่า ฮ่าๆๆๆ"

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    อยากใส่มั่ง แต่กลัวเข้าวินอ่ะพี่นีน่า

0/5
    ตูนไม่ชอบใส่แบบนี้อะค่ะพี่นีน่า มันใส่ไม่สบายแล้วก็กลัวเข้าวินตลอดเวลาเลยค่ะ ops:

0/5
    เจ๊ตั๋นก็เคยลองนะแต่ปรากำว่าเดินไม่เป็นเลยค่ะ มันเหมือนมีอะไรมาคาๆอยู่ตลอดเวลาเดินปุ๊บดึงปั๊บเลยอ่ะ สรุปแล้ววันนั้นไม่จำเป็นไม่เดินเลยค่ะกาเกงในเข้าวินอ่ะ
    555+

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by hippo2517 View Post
    เจ๊ตั๋นก็เคยลองนะแต่ปรากำว่าเดินไม่เป็นเลยค่ะ มันเหมือนมีอะไรมาคาๆอยู่ตลอดเวลาเดินปุ๊บดึงปั๊บเลยอ่ะ สรุปแล้ววันนั้นไม่จำเป็นไม่เดินเลยค่ะกาเกงในเข้าวินอ่ะ
    555+
    พี่ก็กลัวจะเป็นแบบนี้แหละ ฮ่า ๆ

nadiatown's Avatar
    nadiatown is offline Trusted Member
    0/5
    มะชอบตรงที่มันเข้าิวินนี่แหละค่ะ พี่นีน่า - -*

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook