Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: Saleแหลก dior , chanel & silk cashmere เปลี่ยนเป็นคนใหม่สวย สวย ❤ตัวใหม่มาแรงแซงทางโค้ง มาแล้นนนติดใจอย่างแรง ผลตอบรับดีมั่กมาก ไม่ลองไม่รู้ ไม่ดูไม่เห็น สวยชวนหลงใหล ใกล้หมดแย้วววว^ ^

valentino is offline Banned
    Blog Entries
    2
    Warning Points:
    0/5

Smile Saleแหลก dior , chanel & silk cashmere เปลี่ยนเป็นคนใหม่สวย สวย ❤ตัวใหม่มาแรงแซงทางโค้ง มาแล้นนนติดใจอย่างแรง ผลตอบรับดีมั่กมาก ไม่ลองไม่รู้ ไม่ดูไม่เห็น สวยชวนหลงใหล ใกล้หมดแย้วววว^ ^

.. Originally Posted by plenarak
    แวะมา confirm ค่าาาาา

มาร์คเพชรดี มากๆๆๆๆ ยิ่งใช้เซรั่มสีฟ้าๆ ผมนุ่มมากกก

เรื่องจริงมะได้โม้

ถ้า มีโอกาสจะเอารูปผมมาอวดซ๊าเรยย คริ คริ
    แถม ฟรี!!!!
    ซื้อ mask เพชร หรือ luxury mask cashmere 1 ชิ้น แถม serum เพชร ขนาดจริงฟรีฟรีให้ไปใช้คู่กันเลยจ้า

วันนี้เท่านั้น

---------------------------------------------------------

ขอบคุณรีวิวจากคุณน้องเหมียว & น้องเปิ้ลจ้า

ได้รับสินค้าแล้ว

ได้รับ set แชมพูเพชร แล้ว ส่งได้รวดเร็วทันใจจริงๆ ที่สำคัญเอาไปใช้แล้ว ใช้ดีจริงๆ ค่ะ ผมนุ่มมากก เลย คุณสามียังชมเลยค่ะ ที่สำคัญชอบกลิ่น liquid มากๆ เลย ยิ่งใส่ liquid ไป ผมยิ่งที่เงางาม มีสุขภาพดีจริงๆ ค่ะ สมกับที่คุยเลย

Originally Posted by plenarak

หวัด ดีค่าเจ้
    แวะมาทักทายค่า ตอนนี้ผมส๊วย สวยเพราะผลิตภัณฑ์ของเจ้เรยยยน๊าาา จุ๊บบบบบบบ

----------------------------------------------------------------------------

work work จริงจริง
    CONFIRM ว่าดีจริงของแท้ 100% ใช้แล้วจะติดใจ ผมสวย ดีขึ้นได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ครบสูตร

Alfaparf Milano ผู้นำด้านการผลิตระบบ จุลภาคนาโน จากประเทศอิตาลี ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผมที่นิยมแพร่หลายไปทั่วโลก

ประทับใจที่สุด อัลฟ่าพาร์ฟ มิลาโน่ ผลิตภัณฑ์ที่ได้มาตรฐานแฟชั่นสูงสุด จนได้รับอนุญาตให้ใช้ MILANO เป็นเครื่องหมายรับประกัน
    ❤ ❤ ❤

084-6317770

❤THANK YOU SALE❤
    แม่ค้าใจดีและไม่เรื่องมากจ้าโทรมาเลยจ้า
    คุณเพื่อนฝากขายค่ะ

ให้สิทธิ์ลูกค้าที่โอนก่อนค่ะ ราคาไม่รวมส่งนะคะ

สินค้า ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
    ขอบคุณ SBN มากที่สุดในโลก และลูกค้าที่น่ารักมากมายทุกท่านค่ะ

ราคาปรับขึ้นลงเปลี่ยนแปลงทุกวันค่ะ

ค่าส่งชิ้นละ 50

ทุก ออเดอร์การสั่งซื้อแสดงว่าลูกค้าได้ยอมรับในกติกาที่แม่ค้าได้ตั้งไว้แล้ว

❤ ❤ ❤

ผมเรา ผ่านการยืด , ดัด 6 เดือนครั้ง ทำสีทุกเดือน ไดร์ฟาร่าทุก 3 วัน วิธีการใช้ด้านล่างจ้า

ประทับ ใจที่สุด อัลฟ่าพาร์ฟ มิลาโน่ ผลิตภัณฑ์ที่ได้มาตรฐานแฟชั่นสูงสุด จนได้รับอนุญาตให้ใช้ MILANO เป็นเครื่องหมายรับประกัน

NUTRI SEDUCTION LUXURY Mask ALFAPARH

LUXURY Mask with โปรตีน CASHMERE , VITAMIN E & KERATIN

หมักทิ้งไว้ 3-5 นาทีโดยไม่ต้องอบไอน้ำ

Alfaparf Milano ผู้นำด้านการผลิตระบบ จุลภาคนาโน จากประเทศอิตาลี ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผมที่นิยมแพร่หลายไปทั่วโลก

จากอิตาลี ของแท้

สำหรับผมทำเคมี ดัด

ของใหม่

950 บาท

มี 15 กระปุก 500 ml กระปุกใหญ่มากมากใช้เพียงนิดเดียว 1 กระปุกใช้ได้ 3-6 เดือน

เนื้อครีมเข้มข้นที่สุดดังนั้นจึงใช้เพียงนิดเดียวต่อครั้งและครีมหอมมากมาก

มาส์คเพิ่มสารอาหารเส้นผมให้ซึมลึกสู่เนื้อในเส้นผมและแกนผม เพื่อเพิ่มความแข็งแรงให้โครงเส้นผม ยืดหยุน มีสปริง ปกป้องเส้นผม ไม่ให้แห้งกรอบ แตก คงความเงา จากการทำเคมีและความร้อน

สำหรับคนผมแห้งเสียกรอบ ดัด ทำเคมี ใช้ได้หมด ใช้เพียงนิดเดียว เห็นผลเร็วมาก จาก ประเทศอิตาลี

ใช้แล้วจะติดใจ จากผมเสียจะปรับสภาพเส้นผมให้นุ่มลื่นเงางาม ช่างทำผมแนะนำมา ครีมเข้มข้นซึมในเส้นผมเร็วมาก ล้างออกง่าย ไม่เหนียวเหนอะ ไม่ทิ้งคราบมัน

ตั้งแต่ใช้มาตัวนี้ดีที่สุด

ใช้เพียงนิดเดียว กระปุกใหญ่ใช้นานหลายเดือนมากมาก ใช้แทนครีมนวด หรืออบไอน้ำ
    เพราะเคยใช้ K---- มาเยอะมากซื้อเซตเป็นหมื่นหมื่นก้อไม่เข้ากับผมเรา
    ก็ยังไม่ประทับใจเท่าตัวนี้จ้า คุ้มมาก

น้องจิดาภา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องอารดา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า.
    น้องน้อง cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องเอมี่ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องดลยา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องนภาพร cf mask อีก 1 ปุกจ้า
    .น้องวรรณาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า..
    น้องเชอรี่cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง กัลยาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องcherrycf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า..

เหลือ 3 กระปุก.

.
    Last edited by valentino; 06-06-2010 at 11:47 PM.

2
    0/5
    084-6317770

Originally Posted by plenarak
    หวัด ดีค่าเจ้

แวะมาทักทายค่า ตอนนี้ผมส๊วย สวยเพราะผลิตภัณฑ์ของเจ้เรยยยน๊าาา จุ๊บบบบบบบ

NEW WORK WORK
    แม่ค้าใช้แล้นติดใจอย่างแรง ^ ^

NUTRI MASK ตัวเลิศ ของ REVLON จากประเทศสเปน รวม คุณค่าของ seaweed horse chestnut & vitamin complex

pH 5.5 อ่อนโยนต่อเส้นผม

เนื้อมาส์คเข้มข้น ซึมเร็วสุดสุด ใช้เพียงนิดเดียว หมักไว้แค่ 5-10 นาทีก็พอ กระปุกใหญ่ 500 ml ใช้ได้หลายเดือนจ้า

สำหรับผมที่แห้งเสีย กรอบ ดัด ยืดโดยตรง
    ใช้แทนครีมนวดได้เลยจ้า เห็นผลเร็วมาก

CONFIRM ว่าดีจริงของแท้ 100% ใช้แล้วจะติดใจ ใช้แล้วผมนุ่มชุ่มชื่น เงางาม มีน้ำหนัก ผมสวย ดีขึ้นได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ครบสูตร

990 บาท มี 15 กระปุก

น้องลดา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องอารยา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า.
    น้องธิดารัตน์ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องอนันดา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องดวง cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องน้ำหวาน cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

น้องเปิ้ล cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

น้องริน cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

น้องปานตา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

น้องกมลรัตน์ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

น้องปิยวรรณ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

Last edited by valentino; 06-06-2010 at 11:48 PM.

2
    0/5
    ผมเรา ผ่านการยืด , ดัด 6 เดือนครั้ง ทำสีทุกเดือน ไดร์ฟาร่าทุก 3 วัน

ประทับ ใจที่สุด

Diamond Illuminating Mask ALFAPARH

หรือมาส์คเพชร จากอิตาลี สำหรับผมทำเคมี ทำสี ยืด ดัด

ของ ใหม่ของแท้ 950 บาท มี 15 กระปุก

500 ml 500 ml กระปุกใหญ่มากมากใช้เพียงนิดเดียว 1 กระปุกใช้ได้ 3-6 เดือน

เนื้อครีมเข้มข้น ที่สุดดังนั้นจึงใช้เพียงนิดเดียวต่อครั้งและครีมหอมมากมาก

มาส์คประกายเพชร บำรุงผมสูตรอาหารเข้มข้น

ด้วยสารสกัดจาก Linseed Oil , Karite Butter , Diamond Powder

ด้วยพลังแทรกซึมลึกสู่เนื้อในเส้นผม ที่ต้องการบำรุงอย่างพิเศษสุดและเส้นผมที่เสียจากเคมีรุนแรง เพื่อประสิทธิภาพที่นุ่มกว่า เงากว่า มีน้ำหนัก แก้การชี้ฟู และจัดทรงง่าย

สำหรับคนผมแห้งเสียกรอบ ผมยืด ผมดัด ผมทำสี ทำเคมี ใช้ได้หมด ใช้เพียงนิดเดียว เห็นผลเร็วมาก จาก ประเทศอิตาลี

ใช้แล้วจะติดใจ จากผมเสียจะปรับสภาพเส้นผมให้นุ่มลื่นเงางาม ช่างทำผมแนะนำมา ครีมเข้มข้นซึมในเส้นผมเร็วมาก ล้างออกง่าย ไม่เหนียวเหนอะ ไม่ทิ้งคราบมัน

ตั้งแต่ใช้มาตัวนี้ดีที่สุด ใช้คู่กันสลับกัน สำหรับคนที่ผ่านการทำเคมีรุนแรง ผมแห้งกรอบ

ใช้เพียงนิดเดียว กระปุกใหญ่ใช้นานหลายเดือนมากมาก ใช้แทนครีมนวด
    หรืออบไอน้ำ
    เพราะเคยใช้ K---- มาเยอะมาก ก็ยังไม่ประทับใจเท่าตัวนี้จ้า

คุ้มมาก มี 15 กระปุก

น้อง จิดาภา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องทิพวรรณ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องน้อง cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องเอมี่ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องนภาพร cf mask อีก 1 ปุกจ้า
    .น้องวรรณาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง เชอรี่cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง นาวินีcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง กัลยาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง cherrycf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องเหมียวcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า....

เหลือ 3 กระปุก..

****HOW TO SPECIAL แบบพิเศษสูตรเร่งรัด****

ควรใช้มาส์คคู่กับเซรั่มเพชร สัปดาห์ละครั้ง เซรั่มเพชรสีฟ้า จะช่วยรีเเพร์เส้นผมด้วยสารสกัดจากเม็ดลินินเข้มข้น ผสมผสาน คุณค่า
    omega 3 , omega 6, hydrocotyle extract & vitamin

จะซึมลึกเข้าเสริมสร้างโครงเส้นใยในผม และปิดเกล็ดผม
    สำหรับผมที่ผ่านเคมีรุนแรง แห้งแข็ง กรอบกระด้าง เพื่อเพิ่มความเงางาม
    ด้วยอนุพันธ์เพชรนุ่มสลวยตั้งแตาโคนจรดปลาย
    จะใช้นวดลงบนเส้นผมที่หมาดหมาด หมักทิ้งไว้ หรืออบไอน้ำ แล้วล้างออก

***HOW TO วิธีใช้แบบง่ายง่ายแบบที่ 1

ใช้แทนครีมนวดผมหมักทิ้งไว้ แล้วล้างออก

หรือ

1 สระผมด้วยแชมพูเพชร 2 ครั้ง ให้สะอาด

2 ตักมาส์ค ประมาณ 1-2 ช้อนโต๊ะ ใส่ผสมลงในถ้วย และผสมโลชั่นสีฟ้าเพชร 1 หลอดแก้ว คนผสมจนเนื้อครีมเป็นสีฟ้า

3 แบ่งผมเป็นช่อ ขนาดปานกลางแล้วตักครีมสีฟ้า นวด จนเกิดเป็นสีขาวฟู

4 เข้าเครื่องอบไอน้ำประมาณ 20 นาที ถ้าไม่มีเครื่องอบไอน้ำให้หมักทิ้งไว้ แล้วล้างออก

***HOW TO วิธีใช้แบบง่ายง่ายแบบที่ 2

ทำแบบข้อที่ 1 ถึง ข้อที่ 3
    และ เมื่อนวดจนทั่วแล้วเป่าให้แห้ง ทิ้งไว้ให้เย็น หรือพักผมไว้สักพักแล้วล้างออก

***ผลลัพท์ที่ ได้

1 สำหรับคนผมเสียมากเป็นฝอยจากการยืด จะทำให้ผมตรงมากขึ้น นุ่มเงา ไม่แห้ง อาการฝอยลดลง

2 สำหรับคนที่ผมเสียจากการดัด จะทำให้ผมเป็นลอนแต่นุ่มเงาจัดลอนง่าย

3 สำหรับคนที่ผมทำสีซีดจาง จะ ทำให้ ผมนุ่ม มีน้ำหนัก สีผมเป็นประกายเด่นชัด

4 สำหรับผมธรรมดา สีดำ ผมจะนุ่มสลวย มีน้ำหนัก เงากว่าธรรมชาติ
    Last edited by valentino; 05-29-2010 at 04:06 PM.

2
    0/5

ใหม่ !! CHANEL ครีมล้างหน้าและรอบดวงตาสูตรน้ำนม จิ๋วพกพา 199 มี 6 ชิ้น

SALE ซื้อวันนี้99

คุณจารุวรรณ cf
    คุณมลลิกา cf
    คุณจอย cf

เหลือ 2 ชิ้น

ANNA SUI USED 450

ซื้อวันนี้ SALE 299

ใหม่ !! NO 7 SERUM protect & Perfect ลดเลือนริ้วรอย ใช้เห็นผลภายใน 4 สัปดาห์ ตัวนี้ออกทีวีด้วยจ้า ใช้แล้วหน้าไม่มัน หน้าจะกระชับขึ้น เป็นครีมหน้าเด้งอันโด่งดังของจาก อังกฤษ ของใหม่
    490 บาท

ซื้อวันนี้ SALE 399

คุณ ตาล cf
    คุณเอมมี่ cf
    คุณนิตา cf
    คุณสุดารัตน์ cf 3

เหลือ 1 หลอด

Last edited by valentino; 06-06-2010 at 11:46 PM.

0/5

Thumbs up confirmmmm kaaa

แวะมา confirm ค่าาาาา

มาร์คเพชรดีมากๆๆๆๆ ยิ่งใช้เซรั่มสีฟ้าๆ ผมนุ่มมากกก

เรื่องจริงมะได้โม้

ถ้ามีโอกาสจะเอารูปผมมาอวดซ๊าเรยย คริ คริ

0/5
    โอ๊ะๆๆๆ ลืมบอกกก

แม่ค้าก้อน่าร๊ากกก ใจดี ดี๊ ดี

ขำมากมายยยย

นี่ถ้ามะได้เป็นผู้หญิงเหมือนกัน จาจีบซ๊าให้เข็ด เอิ๊กๆๆๆๆ

2
    0/5
    ------------------------------
    Last edited by valentino; 06-06-2010 at 11:45 PM.

0/5
    สวัสดีค่ะ
    เยอะจนงง รบกวนช่วยแนะนำผลิตภัณฑ์ดูแลและบำรุงเส้นผมให้นุ่มสลวย สุขภาพดีหน่อยได้มั้ยคะ เอาแบบที่ใช้ง่าย และคุณภาพดีๆ หน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
    086-9243388

2
    0/5
    ขอบคุณมากมากค่า

2
    0/5
    ฝากกระทู้ใน HI-END & more คับ

คลิกที่ลิงค์ด้านล่างคับ

LINK 1.1 เสื้อcrop กระโปรงออแกนซ่า

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=32211.

Last edited by valentino; 06-07-2010 at 12:33 PM.

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->