Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Thread: อยากได้เว็บที่รวมภาพกระเป๋าแบรนด์ทุกยี่ห้อน่ะคะ

bua_benjakamol's Avatar
    bua_benjakamol is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

อยากได้เว็บที่รวมภาพกระเป๋าแบรนด์ทุกยี่ห้อน่ะคะ

คือกิ๊ฟเห็นของกระเป๋าก็อปหลุยส์ รุ่น neverfull แต่ว่า!!! มันมีซิป ก็เลยอยากรู้ว่าของแท้มีมั้ยคะ?
    ดูในห้อง hi-end มาตั้งนานไม่เคยมีใครเอามาขายเลย???

ล่ะอีกยี่ห้อนึง บาลอง ทำไมเวลาเค้าโฆษณาขาย ต้องบอกว่าซิปของแลมโป้ด้วย ของแท้เป็นยี่ห้อแลมโป้เหรอคะ?

แล้วมีเว็บไหนมั้ยคะ ที่รวมรูปกระเป๋าแบรนด์ยี่ห้อต่างๆไว้

เรื่องของเรื่องจะเอาไปจับผิดเพื่อนคนนึงน่ะคะ ชอบโชว์ เลยอยากให้รู้จริงก่อนแล้วค่อยไปแซวเค้า อิอิ

เมื่อก่อนกิ๊ฟก็ใช้ของก็อปคะ ถูกตังค์ เพราะเรารายได้น้อยแต่หัวสูง ซื้อเดือนนึงหลายใบ แถมทำงานใกล้ซ.ละลายทรัพย์ แหล่งทั้งนั้นเลย
    พอตอนนี้ไม่ได้ทำงานแล้วก็เอาไปขายเปิดท้ายหมด จะใช้แต่ใบที่ใช้ประโยชน์ได้จริงๆ เพื่อนคนนี้เห็นกิ๊ฟไม่เหลือกระเป๋าพวกนี้ใช้แล้ว เธอก็โชว์ ซะแบบ @$^&^*%&(*%@$@%+(@%&+*@
    ฮ่าๆ ขอเป็นภาษาต่างด้าวแทนละกัน
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    ...คนๆนั้นจะรักเราตอบ
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย
    แม่แต้คนเดียว

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    ห้อง hiend ตอนนี้ก็มีขายอยู่นี่คะ เห็นอยู่ทู้หนึ่งนา...

ไปหาดูในห้อง catch fake ดีกว่าค่ะ เราว่ามีเพียบ
    ศึกษาจากในห้องนั้นเยอะแยะค่ะ

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    ก็เวป siambrandname นี่แหละค่ะ ห้อง catch fake กับห้อง library มีเพียบเลยค่ะ แทบจะทุกยี่ห้อ มีวิธีดูด้วยค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

bua_benjakamol is offline Trusted Member
    0/5

ูู^^

ขอบคุณค่า
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย

0/5
    Quote Originally Posted by noo_pizza View Post
    ห้อง hiend ตอนนี้ก็มีขายอยู่นี่คะ เห็นอยู่ทู้หนึ่งนา...

ไปหาดูในห้อง catch fake ดีกว่าค่ะ เราว่ามีเพียบ
    ศึกษาจากในห้องนั้นเยอะแยะค่ะ
    หาไม่เจออ้ะคะ - -'
    บางทีที่เค้าสะพายๆมา ไม่เคยเห็นใน sbn เลยน่ะคะ ก็เลยสงสัยว่าของแท้มีรุ่นนี้แล้วเหรอ

0/5
    never full มีซิปด้วยเหรอ
    ไม่เคยเห็นด้วยคน
    ~romper stomper~

SO MUCH LOVE YOU TAKE FROM ME

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    ก็เวป siambrandname นี่แหละค่ะ ห้อง catch fake กับห้อง library มีเพียบเลยค่ะ แทบจะทุกยี่ห้อ มีวิธีดูด้วยค่ะ

ถูกต้องค่ะๆๆๆๆ

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    เท่าที่ดูๆ มา ก็ที่ SBN นี่แหละค่าที่มีให้ดูเยอะที่สุด
    รุ่นใหม่ๆ ก็มาเร็วอีกตะหาก ออกปุ๊ป เห็นในห้อง show off ปั๊ป

0/5
    ขอถ่ายรูปกระเป๋าเค้าแล้วเอามาลงห้อง catch fake ซิถามเค้าด้วยว่า "กล้าหรือเปล่า" เหอะๆๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5
    http://forum.purseblog.com/

My favourite website ka. There are many brandnames there ka.
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Comments from Facebook