Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 17 of 17

Thread: มาแล้วจ้า !! เครื่องนวดหน้ารุ่นเล็ก Kuron Micro plus Ion Set ชุดนวัตกรรมความงาม ผิวขาว กระจ่างใส ได้ด้วยตัวเองค่ะ

Warning Points:
    0/5
    มีรีวิวมาเพิ่มค่ะ

เซตที่เพื่อนๆ จะได้เมื่อสนใจตัว Kuron Cleansing set คือ

1.แปรงขนนุ่มทำความสะอาด
    2. Gentle mousse ของคิวรอน 350.-
    3. ของแถมเพิ่มพิเศษ คือ เวชสำอางที่เป็นมูสเหมือนข้อ 2 แต่เป็นแบรนด์ของ provamed มูลค่า 315.-

เซตนี้ขายที่ 1480.- คุ้มมากๆ ค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    รีวิวภายนอกกันหน่อยค่ะ ใช้ถ่าน AA 4 ก้อนนะคะ

ลักษณะการต่อนะคะ

พอใส่แบตเตอรี่ และกดเปิดให้เครื่องใช้งาน ตัวขนแปรงอ่อนนุ่ม ก็จะหมุนวนช้าๆ สามารถนวดและกำจัดสิ่งสกปรกได้อย่างนุ่มนวล

--------------------

ตัวแถมค่ะ ที่ร้านเพิ่มให้พิเศษ จะมีให้เลือก 2 แบบนะคะ เป็นแบรนด์ของ provamed mousse หรือ vitara mousse ค่ะ
    (แล้วแต่ว่า stock ในขณะนั้น ที่ร้านพร้อมส่งตัวใดค่ะ)

ตัวอย่างของ set สินค้าที่มีตัวแถมเป็น เวชสำอาง Provamed เหมาะสำหรับผิวอ่อนบางแพ้ง่าย

----------------- หรือ --------------------

ตัวอย่างของ set สินค้าที่มีตัวแถมเป็น Vitara เหมาะสำหรับผิวอ่อนบางแพ้ง่าย

ถ้าเพื่อนๆ ต้องการสั่งซื้อ Kuron mousse เพื่อเก็บไว้ใช้ในอนาคต ที่ร้านก็มีขายแยกให้ได้นะคะ
    โดยราคาปกติ 350.- ที่ร้านขายที่ 250.- ต่อชิ้นค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 03-31-2013 at 01:00 PM.

0/5
    มีอีกโปรฯ ถ้าซื้อคู่กันนะคะ

เครื่องนวดหน้า Kuron Micro plus Ion Set + ไมโครอิออน + Kuron Cleansing set ชุดแปรงทั้งคู่ที่ราคา 3990.- ค่ะ เซตนี้ พี่หลินก็รวมการแถมเพิ่ม มูสเวชสำอางสำหรับล้างหน้า ที่กล่าวไว้ด้านบนด้วยเหมือนกันจ้า

ลองพิจารณาเพิ่มเติมดูนะคะ คุ้มมากๆ ค่ะ

Last edited by darwee; 03-31-2013 at 01:01 PM.

0/5
    มีอีำก 2 โปรฯ สำหรับ Kuron Cleansing set ค่ะ เมื่อซื้อคู่กับเครื่องนวดหน้าคิวรอนเอ และ คิวรอนอัลตร้าไลท์

1. ซื้อคู่ระหว่า Kuron Cleansing set และ Kuron Ultralight ในราคา 9000.- เท่านั้นค่ะ

2. ซื้อคู่ระหว่า Kuron Cleansing set และ Kuron A ในราคา 19990.- เท่านั้นค่ะ
    แต่ก่อนที่ร้านขาย Kuron A ที่ราคานี้แหละค่ะ เพียงแต่ได้แค่ตัวมันเอง ตอนนี้ทำโปรฯ ใหม่ เหมือนซื้อเครื่องนวดหน้า
    แล้วแถมเซตแปรงทำความสะอาดหน้าขนนุ่มไปฟรีๆ เลยค่ะ ต้องจัดไปสักชุดแล้วจ้า

แต่เนื่องจาก 2 โปรฯ นี้ลดราคาลงมากๆๆๆๆ แล้ว ดังนั้นจะไม่มีการแถมมูสเวชสำอางจากทางร้านเพิ่มเติมให้ค่ะ
    ลองพิจารณาเพิ่มเติมดูนะคะ เผื่อจะเป็นอีก 2 โปรฯ ที่ตรงใจ และกวาดกลับไป พร้อมส่งได้ทันทีค่ะ

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 02:40 PM.

0/5

Re: มาแล้วจ้า !! เครื่องนวดหน้ารุ่นเล็ก Kuron Micro plus Ion Set ชุดนวัตกรรมความงาม ผิวขาว กระจ่างใส ได้ด้วยตัวเองค่ะ

พี่หลินฝากมาแจ้งเรื่อง เครื่องนวดหน้าตัวเล็กตอนนี้เข้ามาที่ร้านแล้วนะคะ มีโปรฯ ใหม่มาให้กวาดคนละ 2-3 Set อีกแล้วค่ะ เป็นโปรฯ คู่กันของ เครื่องนวดหน้า กับแปรง cleansing set ขนนุ่ม แต่มีของแถมเพิ่มมาให้อีกในราคาถูก ถูก คุ้ม

เอิ่ม แต่แม่ค้าเห็นคุณภาพภาพที่พี่หลินส่งมาให้หนนี้แล้ว พยายามเพ่งอยู่ค่ะ เพราะมันไม่ชัดเลย - -"

เอาเป็นว่า อ่านโปรฯ ตามที่แม่ค้าเขียนเอานะคะ
    1. เครื่องนวดหน้า Micro plus ion 2990.-
    2. Gentle Brightening Cleansing set
    3. Absolute serum Liposome
    4. Natural Mineral Water Spray
    5. White Crysta mask

ราคารวมปกติ 6,379.- ราคาพิเศษอยู่ที่ 3,990.-

ลองติดต่อเข้ามานะคะ บางทีเว็บ update ช้าค่ะ เจอประกาศตรงไหน มีโปรฯ ไม่เหมือนเว็บ ก็ลองถามมาได้ค่ะ update กันไม่เคยจะทัน ^^

โปรฯ ใหม่ของ Kuron Cleansing set (2-Aug-56)

คิวรอนคลีนซิ่งบรัช จากราคาปกติ 1490.- ขายเพียง 1290.- รายการของแถมเป็นดังนี้ค่ะ
    1. ฟรี มูส 2 ขวด (มูลค่าราคา 350x2)
    2. รีฟิวหัวแปรง 2 ชิ้น (มูลค่าราคา 350x2)
    3. มาร์ส 2 แผ่น (มูลค่า 340.-)

ย้ำ ทั้งหมดขายเพียง 1290.- คุ้มมาก

Last edited by darwee; 08-02-2013 at 09:39 PM.

0/5

Re: มาแล้วจ้า !! เครื่องนวดหน้ารุ่นเล็ก Kuron Micro plus Ion Set ชุดนวัตกรรมความงาม ผิวขาว กระจ่างใส ได้ด้วยตัวเองค่ะ

เนืองจากทางบริษัทเปลี่ยน packaging ตัว Kuron Micro plus ion set ไปแล้วนะคะ แบบเดิมตั้งแต่จั่วหัวกระทู้จะไม่มีแล้วนะคะ

ชุดเครื่องนวดหน้าตัวเล็ก ตัวเครื่องเหมือนเดิมค่ะ อาจมี packaging เปลี่ยน
    ของแถมด้านในก็เปลี่ยนนะคะ (มูลค่าของแถมสูงขึ้นค่ะ) พร้อมส่งได้ทันทีค่ะ

ถ้าสนใจนะคะ สินค้าที่ต้องจัดส่งคือ
    1. เครื่องนวดหน้า Micro plus ion
    2. Absolute serum Liposome
    3. Natural Mineral Water Spray
    4. White Crysta mask

------------------

(โปรฯ 2-Aug-56)

โปร ultralight อีกตัวนี้ อืมม คุ้มจัง ซื้อ 1 เครื่องแถมตัวมัน 1 เครื่องค่ะ

กับอีกโปรฯ หนึ่งค่ะ

มีโปรฯ ของ kuron A มาเพิ่มค่ะ (2-Aug-56)

เพียงซื้อ เซตคิวรอนเอ ราคา 20000.- รายการของแถมจะเป็นดังนี้ค่ะ
    1. ไมโครพลัสอิออน (มูลค่า 2990.- )
    2. ซีรั่ม Liposome (มูลค่า 1850.- )
    3. น้ำแร่ (มูลค่า 550.- )
    4. ชุดทำหน้า (มูลค่า 2800.- ) ค่ะ

Last edited by darwee; 08-02-2013 at 09:37 PM.

0/5

เป็นเครื่องสำความสะอาดหน้า ทาครีมได้ซึมดีมากๆเลยค่ะ
    slotxo

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->