อ่านนิดนึงจ้า
1. สะดวกส่งทางไปรษณีย์อย่างเดียวค่ะ ไม่สะดวกนัดรับสินค้า
2. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ เคยให้เปลี่ยนแล้วสินค้าไม่อยู่ในสภาพเดิม T^T
3. เรามีบัญชี scb และกรุงไทยในกทม.ค่ะ
4. แม่ค้าพูดง่ายและใจดีแล้วก็อยากให้ลูกค้าใจดีกับแม่ค้าด้วยนะคะ ^^
5. สนใจสอบถามทางเมล์ได้ค่ะ xzdreamzx@hotmail.com สะดวกที่สุดแล้ว

ฝากกระทู้รองเท้าด้วยค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/woman/top...Q12401536.html

Tester Ralph Lauren EDT Women 100ml
เป็นตัว Tester มีฝา ไม่มีกล่อง เปิดใช้ ธค.54
กลิ่นติดทน แต่อยากได้ chanel chance เลยขอปล่อยต่อ
สภาพ : 90%
ราคา 1200B.

mac cremesheen # creme d' nude
ไม่มีกล่อง เปิดใช้ประมาณ มค.55 ไม่เคยทาจากแท่งโดยตรง ใช้พู่กันปาดทุกครั้ง
เคยลืมไว้ในรถครั้งนึง เลยเป็นรอยเหมือนงอๆแต่ไม่ได้หัก
สภาพ : 80%
ราคา : 350 บาท

OPI แท้ทุกขวดซื้อจากเวบคุณยุทธ์ ไม่ใช่ของเก่าเก็บนะคะ
เหลือตามเส้นที่ขีดไว้ ขวดที่ไม่มีเส้นคือยังไม่ได้ใช้แต่เปิดมาลองสีแล้ว
ราคาและชื่อสีอยู่ใต้รูปนะคะ ค่าส่งบ้านละ 30 บาท ใส่กล่องห่อบับเบิ้ลอย่างดี
เหลือ navy shatter , warm&fozzie

สนใจสอบถามทางเมล์ได้ค่ะ xzdreamzx@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ ^^