Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: ง่ายๆ หนูนาทำได้ คุณก็ทำได้ค่ะ วันนี้มารู้จัก ไดร์แต่งผมเลอซาช่า พาวเวอร์โฟร์ (Le'sasha Power 4 ) กันค่ะ เป็นอีกตัวที่มีคนสนใจถามเข้ามามากค่ะ

Warning Points:
    0/5

Smile ง่ายๆ หนูนาทำได้ คุณก็ทำได้ค่ะ วันนี้มารู้จัก ไดร์แต่งผมเลอซาช่า พาวเวอร์โฟร์ (Le'sasha Power 4 ) กันค่ะ เป็นอีกตัวที่มีคนสนใจถามเข้ามามากค่ะ

ง่ายๆ หนูนาทำได้ คุณก็ทำได้ค่ะ วันนี้มารู้จัก ไดร์แต่งผมเลอซาช่า พาวเวอร์โฟร์กันค่ะ เป็นอีกตัวที่มีคนสนใจถามเข้ามามากค่ะ

Le'sasha เครื่องหนีบผม "หนูนา" 4 หัว ไม่ซ้ำ แถมฟรี แชมพู St ive 1 ขวดค่ะ (สินค้าของแถม พี่หลินเปลี่ยนทุกเดือนค่ะ)

----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

ราคาปกติ 2290.- ขายที่ 1590.- ค่ะ

เดี๋ยวแม่ค้าทะยอยลงรูปก่อนนะคะ คำอธิบายจะตามมาค่ะ จริงๆ มีน้องๆ ในร้านอาสาจะเป็นนางแบบให้อยู่เหมือนกันค่ะ อาจจะสวยไม่เท่าน้องหนูนา แต่ใจรักค่ะ เดี๋ยวรอแม่ค้าจัดเตรียมก่อนนะคะ

เริ่มกันเลยค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:33 PM.

0/5
    ด้านหน้า

ด้านหลัง

ด้านบน

ฝั่งขวา

ฝั่งซ้่าย

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    ทีนี้มาดูของจริง กันดีกว่าค่ะ มีคำแนะนำภายในด้วยค่ะ

ตัวค่อนข้างเล็กนะคะ เดี๋ยวแม่ค้าลงรูปเสร็จจะใส่คำอธิบายให้ภายหลังตามมานะคะ

สี่หัวมีอะไรกันบ้างค่ะ เริ่มกันเลย

Concentrator ค่ะ ใช้เป่าให้ผมแห้ง ควบคุมทิศทางลมให้ผมแห้งอย่งรวดเร็วค่ะ

Styling Brush จัดแต่งลอนผมให้สปริงตัวดี

Thermal hot air brush ทำให้ผมเกิดวอลุ่มดูเป็นธรรมชาติ

Straightening Brush แปรงผมให้แห้งก่อนจัดแต่งทรง

Last edited by darwee; 08-03-2012 at 01:16 AM.

0/5
    จริงๆ สินค้าของ Le'sasha รับประกันสองปี
    (เจ้าของเดียวกับ kuron เครื่องนวดหน้าทั้งคิวรอนเอ คิวรอนอัลตร้าไลท์ และเครื่องถอนขนไฟฟ้าเอ็มจอยค่ะ)
    มีอีกหลายชนิดค่ะ ไว้วันหลังจะทะยอยมาแนะนำให้ทราบนะคะ

Last edited by darwee; 08-03-2012 at 01:18 AM.

0/5
    ประกอบชิ้นส่วนหัว ยากไหมนะ ......... ไม่เลยค่ะ ลองดูภาพต่อไปนี้นะคะ

สังเกตุด้านในของตัวไดร์นะคะ

เค้าจะมี lock เฉพาะค่ะ ถ้าสวมแล้วลงล็อค ก็จะแน่น และสามารถใช้งานได้เลยค่ะ
    หัวที่เป็นตัวอย่างนี้คือ Concentrator ค่ะ ใช้เป่าให้ผมแห้ง ควบคุมทิศทางลมให้ผมแห้งอย่งรวดเร็วค่ะ

วิธีถอดหัวเดิมออกก็โดย กดที่ปุ่มแรกด้านบนนี้ค่ะ

หัวให้เลือกอีก 3 หัวที่เหลือ

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:33 PM.

0/5

เอารูปการจัดทรงผมของคุณหนูนามาฝากค่ะ ^^

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:34 PM.

0/5
    วันนี้มีอีกสองตัวหนีบม้วนผม มาให้เพื่อนๆ เลือกซื้อกันนะ ดูจากรูปเลย มีสินค้าของ Le'sasha อยุ่สามตัว

ตัวแรกเรารู้จักกันดีแล้วว่าเป็น Le'sasha Power 4

ตัวที่ 2 และ 3 จะเป็น

ตัวหนีบและม้วนผม รุ่น Oh my god และ Procurve ค่ะ โปรฯ ที่ร้านจะเป็นอย่างไรกันน้า มาดูกันค่ะ

ตัวหนึ่งม้วนได้อย่างเดียว เป็นรุ่น Procurve

มี Clip รีวิวไว้ด้วยด้วยค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=w3GJIhD7PKQ

look หวานๆ รับวาเลนไทน์ที่ผ่านมาค่ะ ^^

ราคาปกติ 2290 ขายที่ 1590.-

-----------------------------

กับตัวที่สอง เป็นรุ่น OMG ชอบชื่อจังค่ะ แสดงถึงความ Amazing มากๆ กับทรงผมที่ได้ ตัวนี้ทั้งหนีบตรง ทั้งม้วนค่ะ

มี Clip รีวิวไว้ด้วยด้วยค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=jSeQCTg9bE0

เครื่องหนีบผมใหม่ล่าส­ุดของ Le'sasha นี่เลย Le'sasha OMG หรือ Oh! My God
    ซึ่งมัน Oh! My God จริงๆ ค่ะหนีบลื­่นมากๆ แผ่นหนีบทำจาก Black Nano Tourmaline

และ รีวิว เครื่องหนีบ ม้วน จัดทรงผม Oh My god!! โดยคุณ Beauty by Orangina จ้า

http://www.bloggang.com/viewdiary.ph...roup=4&gblog=5

หรือตัวอย่างการจัดทำทรงผมอย่างง่ายจ้า

http://www.youtube.com/watch?v=1PYyhgDtd64

ราคาปกติ 2600.- ขายที่ 2340.-

สินค้าทั้งคู่ของ เลอซาช่า รับประกันสองปีค่ะ

0/5
    ลองอ่านรีวิวของสินค้าทุกรุ่นของ lesasha ที่ที่ร้านขายกันได้ที่ link นี้นะคะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=297766

0/5

Re: ง่ายๆ หนูนาทำได้ คุณก็ทำได้ค่ะ วันนี้มารู้จัก ไดร์แต่งผมเลอซาช่า พาวเวอร์โฟร์ (Le'sasha Power 4 ) กันค่ะ เป็นอีกตัวที่มีคนสนใจถามเข้ามามากค่ะ

สินค้าของแท้ 100% ใช้แล้วผมไม่แห้งแน่นอน
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->