โล๊ะราคาขายถูกๆ ช้าหมดอดนะจ๊ะ
SALE!!! เครื่องสำอางค์มีทั้งมือ 1 และมือ 2 นะคะ ย้ำค่ะใช้ไม่ทัน ของเยอะมาก
หากเป็นสินค้าให้ไม่เคยแกะใช้จะมีคำว่า (New) แจ้งด้านหน้า หากใช้แล้ว (Used) ค่ะ
โล๊ะราคาขายถูกๆ ให้เลยค่ะ คุ้มมากๆ ของแท้ 1000000000% เพราะแม่ค้าซื้อมาใช้เอง แต่มากมายจนใช้ไม่ทัน
ใครสนใจชิ้นไหน อีเมลล์มาที่ rujiratc4077@yahoo.co.th นะคะ
*ค่าส่งไปรษณีย์ EMS 50 บาท / ลงทะเบียน 30 บาทค่ะ
ไม่รับเปลี่ยนคืนจ้า

ลงเพิ่มอีกจ้า

เซ็ตนี้เพิ่งซื้อมาจ้า ขอขายแค่ 2 ตัว
Stay Don't Stray
ไพรเมอร์ 360 องศา เพื่อดวงตาสดใสแม้ยามอดนอน และอายแชโดว์ติดทนนานตลอดวัน
วันไหนจัดหนักแนะนำตัวนี้เลยคะ เคาเตอร์พันกว่าแม่ค้าใจดีเอาไป 850.-

0.13 oz High Beam ขนาดพกพาจ้าา ใหม่แกะกล่อง จัดไป 290 บาท

1. (New)Cle De Peau Teint Naturel Satine Silky Cream Foundation ~ no.O10 ขนาดปกติ ไม่มีกล่อง ครืมรองพื้น cle de peau รองพื้นขั้นเทพที่ใครๆก็กล่าวถึง เนื้อเนียนละเอียดสุดๆ ดุจดังเนื้อซาติน มีส่วนผสมของแป้งโปร่งแสง ช่วยให้หน้าไม่มัน เกลี่ยง่าย เน้นการปกปิดได้เป็นอย่างดี เรียบเนียนกับผิว ควบคุมความมันได้เป้นเลิศ มี 2 ชิ้น ของใหม่ 100% จำนวน 1 ชิ้น ปกติราคา 5,300 บาท ขาย 3,000 บาท อีก 1 ชิ้น เปิดเทส 1 ครั้ง ขาย 2,700 บาทจ้า เหลือชิ้นเดียวจ้า ลดลงอีกแค่ 2,300 บาทเท่านั้น

2.(Used) Urban Decay: 15 year anniversary eyeshadow palette - Limited Edition 15 สีสุดเฉี่ยว กล่องเก็บไว้ใส่ jewelry ได้ค่ะ สีสันสวยมาก ตัวนี้เป็นตัวเทสแตะสีไป 1 ครั้ง ของ 99% เลยนะคะ แทบไม่เห็นรอยแตะ ปกติ 2,800 บาท ส่งต่อให้ 2,290 บาทจ้า ลดลงอีกเหลือ 2,000 บาทถ้วนเลย ราคานี้หาไม่ได้แล้วค่ะ

3..(New) Fresh celery cleansing tissue แผ่นเช็คทำความสะอาดเครื่องสำอางค์ ที่สามารถเช็ดทำความสะอาดผิวหน้าได้อย่างหมดจด อ่อนโยนต่อผิว อุดมด้วยวิตามิน ช่วยต้านอนุมูลอิสระ และปกป้องผิวให้แข็งแรง ขาย 99 บาท
4.(New) Black Egg Pore Primer ไพรเมอร์สารสกัดจากไข่เยี่ยวม้า ช่วยให้ผิวหน้าเรียบเนียน กระชับรูขุมขน เตรียมผิวก่อนลงเมคอัพเพื่อให้เมคอัพติดทนนาน ขาย 290 บาท

5.(New) Eucerin Dermo Purifyer Cream Gel ครีมทาหน้าช่วยเรื่องสิว ใช้ดีมากค่ะ ที่วัตสันขาย 900 บาท ขอขายที่ 700 บาท ยังไม่เคยเปิดใช้จ้า SOLD
6.(New) wittisak ครีม Liposome plus amino peptide gel บำรุงหน้าใส ไร้ริ้วรอย เป็นเซ็ตใหม่ที่คลินิคออกมาค่ะ ใช้ดีมาก แม่ค้าซื้อมาตุนเยอะไปหน่อย ปกติ 1000 บาท ขาย 650 บาทSOLD

7.(Used) Lotree Rosa Davurica Loose Powder โรตี แป้งฝุ่นตัวฮิต แป้งฝุ่น Lotree Rosa Davurica Loose Powder แป้งฝุ่นตัวที่ขายดีที่สุดของโรตีค่ะ ฮิตที่เกาหลีมากค่ะ ดารานักแสดงเกาหลีนิยมใช้ค่ะ เคล็ดลับหน้าใสของสาวเกาหลี แป้งฝุ่นเนื้อเนียนละเอียด ช่วยดูดซับความมันส่วนเกินได้เป็นอย่างดี รวมถึงปกปิด รูขุมขนได้อย่างเรียบเนียน ใช้ เติมระหว่างวันหรือหลังจากการแต่งหน้าขั้นตอนสุดท้าย ไม่เป็นคราบแม้จะมีเหงื่อ ใช้ได้กับทุกสภาพผิว เป็นแป้งที่มาแรงในเกาหลี และมีคุณภาพสมคำร่ำลือจริง ๆ ค่ะแป้งเนื้อละเอียดมากค่ะ ช่วยเรื่องคุมมันและทำให้หน้าเรียบเนียน ไม่หนักหน้าค่ะ NO.23 สำหรับผิวขาวเหลืองค่ะ เหลือ 60% ปกติ 1250 บาท แม่ค้าส่งต่อ 490 บาท SOLD
8.(Used) LANCOME MAQUI Loose Powder แป้งฝุ่นเนื้อบางเบาเหมาะสำหรับผู้ที่มีผิวมันหรือเหงื่อออกง่าย เนื้อแป้งจะดูดซับความมันที่ผิว รู้สึกได้ในทันทีที่ใช้ เนื้อแป้งโปร่งใส เหมือนเผยผิวหายใจรับ Oxygen ตลอดเวลา ผิวจึงดูเนียนเรียบ นุ่มน่าสัมผัส เนื้อแป้งติดทนนาน ช่วยกระจายแสงให้ผิวทั่วใบหน้าเรืองรอง สดใส พร้อมพัฟขนปุยนุ่มหนาอย่างดี ที่ลดการเกิดเชื้อราหรือแบคทีเรียที่เกิดจากความชื้นของเหงื่อที่ติดกับพัฟ เบอร์ 01 Transparent ให้สีธรรมชาติ มีประกายวิ๊ง แม่ค้าใช้ไป3-4 ครั้ง ปกติ 1900 บาท ส่งต่อ 890 บาท SOLD

9.(Used) Oriental princess แป้งฝุ่นเนื้อดี ดูดซับความมันได้ดี สีขาวเหลือง ของใหม่ยังไม่มีการเปิดใช้งาน (no box) ขาย 300 บาท ลดลงอีกเหลือ 200 บาทจ้า
10.(New) Oriental princess Concealer ปกปิดรอยบนใบหน้า ขาย 100 บาท SOLD

11.(Used)ปัดแก้มชมพู The body shop mineral cheek ใช้ปัดไป 1 ครั้ง ปกติ 690 บาท ส่งต่อ 390 บาท
ลดอีกเหลือ 290 บาทจ้า
12.(Used)แป้งฝุ่น The body shop mineral Fodation SPF 25 แม่ค้าใช้ไปประมาณ 10% ปกติ 1120 บาท ส่งต่อ 500 บาท ลดอีกเหลือ 390 บาทจ้า
13.(Used) The body shop Hilight ใช้ไป 10% ปกติ 850 ส่งต่อ 450 บาท ลดลงอีกเหลือ 350 บาทจ้า

14.(Used) ชุดแปรงแต่งหน้า ในชุด 12 ชิ้น+ที่ไม่ใช่ในชุดอีก 2 ชิ้น พร้อมกระเป๋าใส่แปรงลายเสือ ส่งต่อถูกๆเลยค่ะ 290 บาทSOLD

15.(Used) ขนตาปลอม Shu uemura ขนตาขั้นเทพที่สาวๆหลายคนต้องมี แม่ค้าซื้อมา แกะออกมาดู แต่ยังไม่เคยใช้ติด ปกติ 590 บาท ส่งต่อ 390 บาท SOLD

16.(Used) Victoria Secret ที่ทาตา 6 สี อายไลเนอร์ 2 สี และลิปกลอส 3 แท่ง ในกระเป๋าสุดหรูพร้อมกระจก สีทาตาเทสไป 2 ครั้ง และลิปกลอสสีส้ม 3 ครั้ง ที่เหลือไม่ได้ใช้ ส่งต่อ 490 บาท ลดลงอีกเหลือ 300 บาทจ้า

17.(Used) Skinfood Lettuce Cucumber Mild Two-way Cake แป้งผักกาดหอมและแตงกวาสูตรผสมรองพื้นออกใหม่ล่าสุดมาแทนแป้ง Lemon fresh two way Cake พร้อมคุณสมบัติที่ดีครบถ้วนยิ่งขึ้น อุดมด้วยวิตามินนา ๆ ชนิด ช่วยบำรุงผิวหน้า อ่อนโยนและถนอมผิว พร้อมควบคุมความมัน เนื้อแป้งนวลเนียน ปกปิดได้ดีเยี่ยม ไม่เป็นคราบ ใช้ไป 3-4 ครั้ง ส่งต่อ 290 บาท

18.(Used) Clinique สีปัดแก้ม 3 สี ทาออกมาสีชมพูฉ่ำ ดูน่ารัก ใช้ไป 10% ส่งต่อ 490 บาทSOLD

19.(Used) CY ที่ทาตา 5 สี ใช้ไป 2-3 ครั้ง ส่งต่อ 190 บาทลดลงอีกเหลือ 150 บาทจ้า
20.(Used) Lancome ที่ทาตา 4 สี ใช้เทสไป ครั้ง ส่งต่อ 390 บาทลดลงอีกเหลือ 300 บาทจ้า

21.(Used) Etude Hilight ให้หน้าสว่างใส ใช้ไป 3 ครั้ง ส่งต่อ 390 บาทลดลงอีกเหลือ 300 บาทจ้า
22.(Used) The body shop ที่ทาตา 2 สี ใช้ไป 2 ครั้ง ส่งต่อ 290 บาท

23.(New) The body shop ครีมอาบน้ำ Black Velvet Apricot กลิ่นหอมมากค่ะ ขาย 290 บาท (แม่ค้าซื้อมาคู่กับตัวล่าง เซ็ตละ 1000 บาท)SOLD
24.(New) The body shop Merry Cranberry ครีมสครับผิว กลิ่นหอม 2 ตัวนี้จะออกมาช่วงสิ้นปีเท่านั้นเป็นลิมิเต็ล ขาย 290 บาท SOLD

25.(New) Aviance Extra moisture Body Lotion กลิ่น Avocado&Shea butter ขาย 390 บาทSOLD
26.(New) Neutrogena Deep clear cleansing lotion ครีมทำความสะอาดเครื่องสำอางค์ ขาย 150 บาท SOLD
27.(New)Grape Seed Oil Body Shower Gel เจลอาบน้ำที่อุดมคุณค่าจากองุ่น มีเม็ดโฟมที่ช่วยนวดขัดผิวกายบริเวณศอกหัวเข่าและจุดแห้งกร้าน จะช่วยให้ผิวนุ่มขึ้นเมื่อล้างออกผิวจะชุ่มชื่นไม่ระคายเคือง ขาย 190 บาท ขวดกลางจ้า

28.(Used) Oriental princess ครีมทาตัว Body Lotion กลิ่น Botanical ขวดใหญ่ แม่ค้ากดมาใช้ 2 ครั้ง ยังเต็มขวดอยู่ค่ะ ส่งต่อ 100 บาท SOLD
29.(Used) Oriental princess ครีมทาตัว Body Lotion กลิ่น Apple ใช้ไป 2 ครั้ง เต็มขวด ส่งต่อ 100 บาทSOLD
30.(New) Oriental princess ครีมทามือ Richy vitamin E ขาย 79 บาทSOLD

31.(New) น้ำยาล้างคอนแทคเลนส์ 2 ขวดใหม่ ส่งต่อ 2 ขวด 200 บาท SOLD

32.(Used) Ettusais Ac Aqua Shooter Extra refreshing(170ml.)โลชั่นให้ความชุ่มชื้นแก่ผิวและป้องกันสิวค่ะ เหลือ 50% ปกติ 1050 บาท ขาย 390 บาท
33.(Used)Ettusaia Ac Skin Version Up Extra(85ml.)refillช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการซึมของครีมพร้อมป้องกันสิวค่ะ ใช้ไป 5 ครั้ง เหลือเต็มขวดค่ะ ปกติ 750 บาท ส่งต่อ 490 บาท
34.(Used)Ettusais-Acne Whitening Essence เอสเซนส์ที่ช่วยปรับผิวที่มีเมลานินมากอันเป็นสาเหตุของการเกิดรอยดำของสิว ให้กระจ่างใส พร้อมช่วยป้องกันสิว ใช้ไป 20% ปกติ 1350 บาท ส่งต่อ 490 บาท

35.(Used) ครีมรองพื้น Nature Republic ของเรนดาราเกาหลียอดนิยม ใช้ไป 2 ครั้ง ส่งต่อ 490 บาท ลดลงอีกเหลือ 350 บาทจ้า
36.(Used) Agave Cactus Sun BB Cream SPF36 บีบีครีมที่มีส่วนผสมวุ้นเจลจากอกาเว่ ช่วยลดการอักเสบของผิวหน้าที่เป็นสิว เพิ่มความเย็นให้กับผิวหน้า พร้อมบำรุงให้ผิวกระจ่างใส ช่วยปกปิดริ้วรอยให้จางลง ลดการเกิดริ้วรอยแห่งวัย ดูหน้าสว่างใสขึ้น ปกป้องจากแสงแดด 36 เท่า ใช้เทสไป 1 ครั้ง ส่งต่อ 390 บาท ลดลงอีกเหลือ 300 บาทจ้า

37.(Used) Skinfood Omija Whitening Complexion Cream ครีมโอมีจา Complexion ช่วยบำรุงและปรับสภาพผิวหน้าให้ขาวใส ใม่เหนอะหนักหน้า สามารถปิดรอยฝ้า กระ จุดด่างดำได้อย่างเป็นธรรมชาติ ทำให้ผิวดูขาวใส เรียบเนียน อย่างเป็นธรรมชาติ ใช้ไปเหลือ 90% ส่งต่อ 450 บาทลดลงอีกเหลือ 400 บาทจ้า

38.(Used) ด๊อกเตอร์ พาโยต์ โซลูชั่น เดิร์มฟอส เอสเซ้นส์ - สกิน ฟอร์ตี้ไฟอิ่ง คอนเซนเทรต มีส่วนประกอบของBifidus Extract จะช่วยเพิ่มความชุ่มชื้นตามธรรมชาติ (NMF, Natural Moisturizing Factor) ให้แก่ผิว อีกทั้งยังเสริมเกราะป้องกันให้เชลล์ผิวคงความชุ่มชื้น ไว้ได้ยาวนานขึ้น ลดปัญหาการเกิดริ้วรอยและความแห้งกร้านของผิว ฟื้นฟูสภาพผิว สาเหตุของริ้วรอยแห่งวัยเกิดจากกระบวนการเสื่อมของผิวพรรณตามวัย ที่เพิ่มขึ้น การถูกแสงแดดทำลาย ผิวสารสกัดจากจุลินทรีย์บีฟีดุสจะช่วยกระตุ้น การสร้าง เซลล์ผิวใหม่ คงความยืดหยุ่นของเนื้อเยื่อผิว ยับยั้งผลเสียที่เกิดจากผิวที่อ่อนแอลงตามวัย ทำให้ความเปล่งปลั่งสดใสกลับคืนสู่ผิวอีกครั้ง สารสกัด จากบิฟิโดแบคทีเรียประกอบด้วย Amino acid, Mineral, Vitamin B Complex ช่วยในการบำรุง และฟื้นฟูผิวหนังที่เสีย ไปให้กลับมีชีวิตชีวามากขึ้น มี rose essential oil ทำให้รู้สึกสบายผิว และมี Bioecolia ควบคุมสมดุลของผิวตามธรรมชาติ ใช้ไป 10% ส่งต่อ 50 ml. ราคาจริงที่เคาเตอร์ 5000 บาท ส่งต่อ 2900 บาท ลดให้อีก 1500 กันไปเลยค่ะ

39.(New) Wittisak Anti acne gel ครีมแต้มสิว หลอดใหญ่ ยังไม่เคยเปิดใช้ 2 หลอด ที่คลินิก หลอดละ 320 บาท ขาย 220 บาทจ้า SOLD

40.(Used)ครีมทาผิวหน้าสำหรับผิวผสม-ผิวมัน ยี่ห้อ คังเซน อีกหนึ่งคุณภาพของครีมบำรุง ใช้ดีมากค่ะ เหลือ 85% ราคา 840 บาท ส่งต่อ 500 บาท

41.(Used)Origins Starting Over Age-erasing oil free moisturizer with Mimosa 50ml. Starting Over™ Age-erasing Oil-free Moisturizer With Mimosa มีส่วนประกอบของเปลือกลำต้น Mimosa tenuiflora หรือที่ชนเผ่ามายาโบราณขนานนามว่า ต้นไม้แห่งผิว (Skin tree) ถิ่นกำเนิดในเม็กซิโก คนสมัยนั้นใช้เปลือกของต้นป่นเป็นผงรักษาบาดแผล นอกจากนี้ยังมีสารสกัดธรรมชาติอีกหลายชนิดที่ได้รับการพิสูจน์แล้วว่าช่วยเลือนริ้วรอย เช่น Argan Leaf ช่วยบำรุงและดูแลผิวให้ชุ่มชื่นเปล่งปลั่ง เติมเต็มสมดุลให้เส้นใยคอลลาเจนและอีลาสติน Green Algae สามารถซึมผ่านผิวหนัง ทำให้เกิดสมดุลของน้ำใต้ผิวหนัง เกลือแร่เหล่านี้จะช่วยรักษาความชุ่มชื้นของผิวหนัง เกลือแร่ที่พบใน สาหร่ายได้แก่ แคลเซียม แมกนีเซียม โปแตสเซียม ไอโอดีน และสังกะสี มีผลต่อการสร้างเซลล์คอลลาเจน เนื้อเยื่อ และบำรุงความแข็งแรงให้แก่โครงสร้างผิว ช่วยลดจุดด่างดำ และให้ใบหน้าสว่างกระจ่างใส Skin Evening Complex เข้าทำงานดูแลรับมือกับปัญหาผิวหมองคล้ำ Apple Extract หรือสารสกัดจากผลแอปเปิ้ล ให้ผิวพรรณแลดูสดใส Cucumber Extract มีฤทธิ์กระชับรูขุมขนทำให้ผิวนวลเนียน ลดการเกิดสิว ทั้งยังมีฤทธิ์ฆ่าเชื้ออ่อนๆ ทำให้ผิวชุ่มชื้นโดยที่ไม่ทำให้ผิวมัน สารสกัดแตงกวาจึงเหมาะกับคนที่เป็นสิวและมีผิวหน้ามันได้เป็นอย่างดีในแตงกวามีสารที่มีประโยชน์ต่อผิวหน้าคือสาร cystin และ methionin ทำให้ผิวหนังมีความยืดหยุ่นจึงทำให้ผิวกระชับ ไม่แห้งเหี่ยวก่อนวัย และมีเอนไซม์ Erepsin ซึ่งมีสมบัติช่วยย่อยโปรตีนได้ แม้กระทั่งโปรตีนในเซลล์ผิวหนัง โดยขจัดเซลล์ผิวหนังที่หมดอายุให้หลุดลอกออกไปเร็วขึ้น ช่วยกระชับรูขุมขน ลบรอยเหี่ยวย่น ลบรอยแผลเป็น แก้สิว ลดความมันบนผิวหน้าได้เป็นอย่างดี ในแตงกวามีสารที่มีประโยชน์ต่อผิวหน้าหลายชนิด ทั้งวิตามิน เกลือแร่ต่างๆ กรดอะมิโน ซึ่งมีสรรพคุณตั้งแต่ช่วยให้ผิวหนังอ่อนนุ่ม ช่วยรักษาความชุ่มชื้นไว้ใต้ผิวหนัง Scutellaria Baicalensis Root ผิวจึงแลดูเนียนเรียบกระจ่างใสยิ่งขึ้นกว่าที่เคย อีกทั้งยังมี Chestnut Castenae Sativa Extract, Salicylic Acid และ Mannose Phosphate (สารสกัดจากข้าวโพด) ช่วยเสริมประสิทธิภาพการผลัดเซลล์ผิวชั้นนอกที่เสื่อมสภาพ เผยผิวใหม่ทำให้กระจ่างใส
ราคาเคาเตอร์ 2,500 บาท เป็นตัวที่คุณโมเมใช้ค่ะ เนื้อครีมดีมาก ใช้ไป 3-4 ครั้ง ส่งต่อ 1,400 บาทค่ะ

42.(Used)แป้งม่วงของ Anna Sui ทาเพื่อให้ใบหน้ากระจ่างใส มีวิ้งเล็กๆ สาวๆที่อยากให้หน้าใสลงตัวนี้ทับหลังแป้งพัฟได้เลยค่ะ ใช้ไปเหลือ 80% ส่งต่อ 350 บาท

43.(New)Botanics มาเป็นเซ็ต ครืมอาบน้ำ ,ครีมสครับผิว ,ครีมโลชั่น Size ใหญ่ กลิ่นหอมมากค่ะ ออกแนวสปาผิว ส่งต่อหลอดละ 150 บาท

44.(New) Oriental princess ครีมน้ำหอม กลิ่นหอมมากค่ะ ยังซิลอยู่ไม่ได้แกะ ส่งต่อ 150 บาท

45.(New) Oriental princess ขวดบนรูปแมวเป็น Body Lotion และขวดล่างเป็น Shower cream ครีมอาบน้ำ กลิ่นหอมมากค่ะ ส่งต่อขวดละ 150 บาทค่ะ

46.(New) Oriental princess ใช้สปาผม Hair Treatment บำรุงให้ผมนุ่มสลวย สำหรับผมแห้งเสีย ทำสี ค่ะ ของใหม่ ส่งต่อ 250 บาท

47.ยาทาเล็บ O.P.I เซ็ต 4 ขวด เป็นไซส์เล็ก 3.75 ml ราคา 650 บาท/เซ็ต เทสไป 1 ครั้ง ส่งต่อขวดละ 100 บาท

48.ยาทาเล็บ Skin Food 5 ขวด สีน้ำตาลช๊อกโกแลต ,สีชมพูบานเย็น ,สีม่วงมีเม็ดวิ๊งๆ ,สีชมพู ,สีน้ำเงินมีเม็ดวิ๊งๆ เทสไปสีละ 1 ครั้ง ส่งต่อขวดละ 95 บาทค่ะ

49.ยาทาเล็บ The Face Shop สีชมพูอ่อน ,สีขาวใช้เคลือบเล็บ เทสไป 2 ครั้ง ส่งต่อ 2 ขวด 100 บาท

ฝากลิ้งค์รองเท้าแบรนด์เคาเตอร์ กับแบรด์เกาหลีด้วยค่ะ
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=224386

ขอบคุณพื้นที่ดีๆจาก SBN ค่ะ