>> Laura Mercier Secret Concealer เบอร์ 3 <<
ใช้ไปไม่กี่ครั้งค่ะ เหมือนจะซื้อมาผิดเบอร์ 55+
สภาพตามรูปค่ะ
ขอขายต่อ 500 บาทค่ะ

>> Green Tea Moisturizer ของ Proactiv <<
ยังไม่ได้แกะใช้ค่ะ ตอนซื้อมาเพราะอยากได้ของแถมค่ะ 55+
ขายต่อเพียง 950 บาท รวมส่งค่ะ
พร้อมใบมาร์สกหน้า 10 ครั้งกับบูธโปรแอคทีฟ หมดเขตเดือนพฤศจิกายน 2555 จ้า
คุณสมบัติ
คืนความชุ่มชื่นพร้อมต้านอนุมูลอิสระ สำหรับผู้มีปัญหาสิวและผิวมันโดยเฉพาะ

>> Kanebo Smile Up Cheek สี 02<<
น่ารักมากทั้งแพคแกจและสีค่ะ ฝากเพื่อนซื้อมาจากญี่ปุ่น ลองปัดไปหนึ่งครั้ง ไม่เข้ากะตัวเองอะ
ขอขายต่อค่ะ สภาพตามรูปด้านล่างจ้า 500 บาท กล่องยังอยู่ค่ะ พร้อมแปรง

http://www.coffretdor.net/en/cm/imag..._01_img_02.jpg (สีตามในลิงค์ค่ะ)

>> ขายต่อคอร์สสปา 10 ครั้งจาก สลิมมิ่งพลัส ของคุณสิเรียมค่ะ ถูกมากๆค่ะ <<
คอร์สสปาประกอบด้วย สครับผิวกาย สามารถเลือกแบบได้ + ผ้าห่มซาวน่าเพื่อลดสัดส่วน ค่ะ
ปกติครั้งละ 2,500 บาท
ขายต่อ SOLD บาท เป็นคอร์ส 10 ครั้งค่ะ ตกครั้งละหนึ่งพันบาทเท่านั้นค่ะ

สนใจส่งเมลล์มาได้ที่ pdarlinc@gmail.com ค่า
ขอบคุณมากค่ะ