กติกา : CF แล้วอย่า CC เลยนะคะแม่ค้าอยากส่งต่อจริงๆๆๆ ไม่ได้ใส่เลยเสียดายของค่ะ ใครได้ไปคุ้มยิ่งกว่าคุ้มค่ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสอบถามรายละเอียดได้มากที่สุดเลยจ๊ะ
แม่ค้า ไม่สะดวก PM นะคะ ติดต่อได้ที่ watita_tow@hotmail.com หรือ ทาง WhatsApp (081-0252288)
ค่าจัดส่ง ลงทะเบียนฟรีนะคะ (4-5 วัน) EMS ขอคิดเพิ่ม 50 บาท ค่ะ ซื้อหลายตัวคุยกันได้ค่ะ

ชุดเดรสแบรน งาน 5A เหมือนชอปเป๊ะๆๆๆๆๆๆไม่มีคำบรรยาย พรีออเดอร์กันอยู่เลยแต่ของเราได้มาแล้วไม่ได้ใส่ไปไหนปล่อยให้สาวๆที่สนใจอยากอินเทรนแฟชั่นราคาสบายกระเป๋าดีกว่าเนอะ (ราคาพรีกันอยู่ 1790 บาท) แต่เราขายไปเลย 1400 บาทราตาต่อรองได้ถ้าอยากได้จริงๆและ ส่งให้ฟรีนะคะ สนใจลายละเอียดผ้าชัดๆถ่ายให้ได้ค่ะ
ขนาด ( อก 34 เอว 28 สะโพกฟรี ยาว 33 )

[IMG][/IMG][IMG][/IMG]
รายละเอียดผ้าดีจริงๆ ซับในก็ดี สวยมากค่ะ

ชุดพี่ชมพู่ น่ารักมากกกก งานดีสุดๆๆไม่มีไม่ได้แล้ว โดย Matilda ของใหม่เลย
แกะจากถุง มีหลายแบบอยากส่งต่อพรีมาทั้งชุด ในราคา 1790 บาท แต่ปล่อยถูกๆ เลย ส่งฟรีให้ด้วย ไม่เคยใส่ ไซส์ s ทั้งเสื้อแลักางเกง เสื้อเป็นชีฟองซิลล์ลื่นเนื้อดีมาก สวยยยยคอนเฟริมมมมมค่ะ

ตอนนี้เหลือแต่กางเกงแล้วค่า ขายกางเกงอย่างเดียว 700 บาทฟรี EMS

กระโปรงยีนส์ American Apparel งาน matilda ในเวบขายกัน 750 บาท แต่เราขาย 500 บาท(free ems) สีเข้ม Sเอว25-26 สะโพกฟรี ยาว 15-16 "
[IMG][/IMG]

มินิเดรสคอฉลุลาย Versace สีเหลือง น่าร๊ากมากๆค่ะ ใส่ได้สองสไตล์จะใส่เป็นเสื้อยาว หรือว่าจะใส่เป็นมินิเดรสก้อได้ค่ะ ลายผ้าที่กินขาดเป็นลาย Versace ค่ะ แล้วสีก้สวยเป็นสีเหลืองนวลใส่แล้วตัวขาว มีซิปด้านหลัง ตรงคอและแขนเสื้อฉลุเป็นรูปหยดน้ำ เราใส่ไม่ได้สะโพกใหญ่อยากส่งต่อ (-ขออนุญาตยืมรูปจากเวบที่พรีมานะคะ) 380 บาท รวมส่งลงทะเบียนนะคะ
**อกฟรีไซด์ถึง 36 สะโพกไม่เกิน 36 ยาว 30
[IMG][/IMG] [IMG][/IMG]

กระโปรงน่ารักมากกก แพลตินัมขายกันห้าร้อยกว่าค่ะ ของเพิ่งลงเลยค่ะ size s เอวประมาน 27 สะโพกฟรีค่ะ ของใหม่ ได้มา 1 ตัวเท่านั้น ขาย 400 บาท
เสื้อเชิดแบบ ViVi CoCo น่ารักสุดๆ ไม่เคยใส่เลย ขายไปเลย sold out ราคาพรีรู้อยู้นะคะว่าแพงกว่าแน่นอนคุ้มค่า ใสกับกระโปรงหรือขาสั้นก็สวยได้ทุกแนว เว่อออ

เสื้อเชิด versace ลายสวยมว๊ากกกก งานเกรดนะคะ ส่งต่อเพราะมีแบบเดรสแล้ว sold outค่ะ ใส่ครั้งเดียว
[IMG][/IMG]

เสื้อเชิดยีนส์ดีเทล แต่งปกคอเสื้อและกระเป๋าที่อก ด้วยมุก และความยาวเสื้อเป็นแบบ หน้ายาวกว่าด้านหลัง แต่ข้างหลังไม่สั้นเกินนะคะพอดีเอวค่ะ น่ารักและเท่ห์ไปพร้อมกัน ใส่ไปงานร๊อคๆ ยังได้เลย
ขาย 350 บาท พรีมาแพงจ้า

[IMG][/IMG]

เสื้อกล้ามสีส้มแสด กำลังเทรนเลย น่ารักมากกก แขนแต่งเป็นโบว์ลายผ้า polka dot ด้านหลังก็เป็นโบว์ผูกน่ารักมาก มีตัวเดียวนะคะ ใส่กับกระโปรงผ้ามุ้ง บอดี้คอน ขาสั้น แมทได้หมด ขอขาย 250 ซื้อจากห้างมาสี่ร้อยกว่าแหน่ะ

ใส่แบบไหนก็น่ารักน่าเลิฟจ้าาาา

เดรส FOREVER21 เป็นเดรสกล้ามบอดี้คอนสีแดงเลือดนก ผ้ายืด ทรงเป๊ะมาก พรีจากเวปดัง ขายถูกๆไปเลย 400 บาท ใส่เสื้อกล้ามลูกไม้ทับน่ารักมากๆๆคอนเฟริมมม size M
(34-28-36) ยาว 32 ขนาดวัดตอนยังไม่ยืดนะคะ แต่มันยืดได้อีกเยอะค่ะ

เดรส FOREVER21 เป็นเดรสกล้ามบอดี้คอนสองสีตัดกัน คูณนายมากกกค่ะไฮโซมาก ผ้ายืด size S ทรงเป๊ะมาก พรีจากเวปดังแต่ตอนดึงป้ายแรงไปหน่อย ขายถูกๆไปเลย 300 บาท มีตำหนิตรงแขนบนขาดเล็กน้อยแทบไม่เห็นเวลาใส่สร้อยค่ะ (34-27-36) ยาว 31 ขนาดวัดตอนยังไม่ยืดนะคะ แต่มันยืดได้อีกเยอะค่ะ

เดรสลายน้องยีราฟผ้ามันใส่สบายเว่อๆๆ น่ารักมากกกกก ไม่ต้องบรรยายเยอะ (34-30-36 ) ยาว 32
แพลทินัมยังขายแพงอยู่เลย เราปล่อยถูกๆ 400 บาท

เสื้อกล้ามปลายเสื้อแต่งด้วยด้สย เป็นพู่รอบตัว ใส่กับยีนขาสั้นซีดๆ น่ารักมากจ้า 250 บาท
[IMG][/IMG]

ชุดแซกผ้ายืดทิ้งตัวของใหม่ เราซื้อมาสี่ร้อยกว่า ยาว 32 นิ้ว เอวยางยืดฟรีไซส์ ใส่สวยมากกก ใสเป็นชุดเที่ยวหรูหรา ใส่กับส้นสูงสีดำหรือครีมไม่ต้องใส่อะไรมาก สวยไฮโซสุดๆๆ 250 บาท
[IMG][/IMG]

[COLOR="rgb(72, 61, 139)"]เสื้อสไตรล์ LYN AROUND น่ารักมากกกกกกที่สุดของใหม่ ซื้อมาหลายสีใส่ไม่ทันซื้อมา ห้าร้อยกว่า น่ารักจริงๆใส่กางเกงแบบคล้าย american apparel เกร๋ๆๆๆสุด เอามาปล่อยถูกๆ 350 บาท[/COLOR]
[IMG][/IMG]
ลองใส่ให้ดูอิอิ...
[IMG][/IMG]

เสื้อสั้นปักเพรชด้านหน้า เหลือแค่สองสี น่ารักเกร๋ หาไม่ได้แล้ว ขายถูกขาดทุนเลย 220 บาท

ใส่กับกระโปรงที่อยากให้ไปอยู่ด้วยกัน
[COLOR="rgb(255, 140, 0)"]กระโปรงลาย ตัวโน๊ต ปลายเป็นชั้นบาน แต่ใส่แล้วไม่บาน (แนะนำสะโพกไม่เกิน 37 ) ใส่สวยมากอ่ะ เอวยางยืด ยืดได้เอวถึง 29-30 ขอถูกๆ sold out บาท[/COLOR]
[IMG][/IMG]
ใส่กับเสื้อสั้นน่ารักเว่ออออ
[IMG][/IMG]
กางเกงขาสั้นเอวสูง เป็นผ้าพลีท คุนหนูเว่ออ่ะ...size S เอวเล๊กหน่อยนะคะ
26-27 สะโพกถึง 36-37 น่ารักเรียบหรูสไตรล์คุณหนู TOPSHOP ถูกเว่ออออออ ขายขาดทุนไปเลย 200 บาท แมทได้ทุกชุดคอนเฟริม ผ้าก็ดีม๊วากกกก

ใส่แล้วน่ารักแบบนี้
[IMG][/IMG]
เดรสเกาหลีใส่กับเลกกิ้งผ้ามันเริ่ดที่สุดในสามโลกกกกก ผ้าเนื้อดีนิ่มมากกก สวย เกร๋ ไฮโซ
ได้หมดดทุกแบบขายไปเลยไม่เอาอะไรแล้ว พรีมาแพงง่ะแต่ไม่เคยใส่เลย 300 บาท

[IMG][/IMG]

เสื้อสีเหลือง ไหล่เป็นผ้ามุ้งลายหัวใจ โคตรน่ารักกกกก หาใส่กับขาสั้นเอวสูงๆนะ สวยมากกก 200 บาท

เสื้อยืดผ้าใส่สบายมากกกกกที่สุด สีสันสดใส ดีเทลเป็นฟอร่า ดอกโตๆถูกๆเอาไปเลย 160 บาท ใส่ง่ายๆแมทได้สบายกับกางเกงที่มีอยู่นะ

เสื้อเกาะอกของ CC-OO ซื้อมาตอนไม่ได้ sale นะคะ ไม่เคยใส่เลย มาตอนนี้เลยวัยละค่ะ ไม่อยากเก็บเสียดายเสื้อน่ารักๆอยากให้คนน่ารักๆเอาไปใส่อ่ะค่ะ ลดสุดๆขาดทุนมากกก 200 บาท

กางเกงเอวสูงผ้ามันสีดำ ดีเทลเป็นกระดุมหน้าสามเม็ด (ไซส์ M สะโพกไม่เกิน 37 เอว 27-28) ตัวนี้ไม่มีคำบรรยายความเป๊ะของทรง ใส่แล้วทรงแจ่มสุดๆ 200 บาท
[IMG][/IMG]

ชุดแซกยาวสีครีม ผ้าทิ้งตัวมาก เป็นเกรดดี คาดเข็มขัดซักหน่อยเรียบร้อยเกร๋ไกร๋ 220 บาท ซื้อมา 450 บาทไม่เคยใส่เลยน๊า
[IMG][/IMG]

เสื้อยืดใส่ดีเทลเป็นมุขปักรูปโบ น่ารักค่ะใ่ส่กับอะไรก็น่ารัก เป็นทรงปล่อยๆ 100 บาท
[IMG][/IMG]

เสื้อกล้ามผ้ามุ้ง ลูกไม่น่ารัก ใส่เที่ยวราคาเบาๆ ก็สวยได้ 150 บาท
[IMG][/IMG]

กางเกงขาสั้น สีเหลืองน่ารักไว่ใส่กับเสื้อมุขโบข้างบนไง น่ารักอ่ะ 200 บาท
[IMG][/IMG]

กระโปรงผ้ามุ้งลายจุด ซับในเป็นผ้าคอตตอล สีชมพู เอวเป็นยางยืด น่ารักขั้นเทพพพพ 150 บาท
[IMG][/IMG]

รองเท้าเกาหลี size 40 พรีมาแพงมากใส่ไม่ได้ต้องคนที่ใส่รองเท้า size 39 รองเท้าน่ารัก ได้ทุกสไตร์จริง จะใส่แบบไฮโซ คุนหนู วินเทจ แนวไหนก็ดูดีเรียบๆ เสียดายมาก ส่งต่อให้คนที่ใส่ได้และชอบจริงๆค่ะ สวยจริงคอนเฟริมมมมม เราขายไปเลย 550 บาท ใหม่มากหาที่ไหนไม่ได้แล้ววววว
[IMG][/IMG]
>>>>รีบๆนะจ๊ะ หมดไวจริงๆ<<<<