♥ ไม่รับเปลี่ยน คืน สินค้า คิดให้ดี ก่อนซื้อนะคะ
♥ มีบัญชีสองธนาคารค่ะ กสิกร และกรุงเทพ
♥ ติดต่อ kamenashi_fern@hotmail.com
♥ ทวิต ferNC_18
♥ อาจจะตอบเมลล์ช้าบ้าง ก็อย่าเพิ่งเคืองกันนะค่ะ ช้าเเต่ไม่หายเเน่นอนจ้า
♥ ต่อราคาได้เเต่พอน่ารักๆ นะค่ะ
♥♥ ส่งฟรีทุกชิ้นนะจ้ะ นะจ้ะ

♥ NYX Orange Soda 80 บาท
เหลือประมาณ 88% สภาพข้างนอกสมบุกสมบันหน่อยแต่สภาพลิบยังดีอยู่ค่ะ
สีนี้ทาเเล้วป่วยเลย เอาไปผสมก็สวยค่ะ เนื้อครีมมี่ ปกปิดเนื้อปากได้ดี

♥ Shiseido RS320 perfect rouge 480 บาท
ปาดไปสามที เนื้อลิบนุ่มค่ะปกปิดสีปากได้ดี สีนี้ออกชมพูม่วงๆ คนขาวยิ่งเหมาะเลย

♥ Shiseido OR418 perfect rouge 480 บาท
ลองสีไปสองทีค่ะ ตัวนี้ถ้าจะให้ปิดสีปากเดิมมิดต้องทาประมาณสองรอบ จะได้สีส้มจี้ดมีประกายๆ

♥ Shiseido RD415 perfect rouge 380 บาท
สภาพ 90% ทาทีเดียวก็ปิดปากได้มิด เนื้อลิบนุ่มเนียนลิ่นไปกับปากเลย

♥ปาดสีให้ดูกันนะคะ เรียงตามภาพเลยค่ะ

ขอขอบคุณ SBN ♥♥