Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: SALE SALE SALE เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง Givenchy, Jillstuart, Burberry, Lunasol, Bioderma, Armani, Nars, Bloom, YSL., MAC. ในราคาเบา ๆ เริ่มต้นที่ 150 บาทเท่านั้น

Warning Points:
    0/5

SALE SALE SALE เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง Givenchy, Jillstuart, Burberry, Lunasol, Bioderma, Armani, Nars, Bloom, YSL., MAC. ในราคาเบา ๆ เริ่มต้นที่ 150 บาทเท่านั้น

สินค้าแบรนเนมด์ มาลงเพิ่มเติม และลดราคาจากเดิมลงอีกด้วยค่ะ
    ให้ราคาเริ่มต้นที่ 150 บาทเลยค่ะ

สนใจสินค้าสอบถามได้ค่ะ ที่ Kasb._@hotmail.com หรือ 083-041-2454 ค่ะ
    แม่ค้ามีเลขบัญชีกสิกร สาขาสุรวงศ์ 054-2-47364-9 ค่ะ

ขอชี้แจงหน่อยเถอะค่ะ ลูกค้ามีสิทธิ์ที่จะสนใจ ที่จะจองสินค้าค่ะ
    แต่ถ้าจองแล้ว เปลี่ยนใจ ขอให้แจ้งแม่ค้าด้วยนะค๊ะ
    ไม่ใช่บอกจะโอนแล้วหายเงียบนะค๊ะ ให้แพ็คของรอ แล้วติดต่อไม่ได้ !!!

Biodema ไซส์เล็กค่ะ พร้อมสำลี และ กระเป๋าในชุด Limited Edition ค่ะ
    ของใหม่นะค๊ะ เหมาะสำหรับผู้มีผิวบอบบางแพ้ง่ายค่ะ ขายแล้วค่ะ

The Body Shop เจลอาบน้ำ ขนาด 250 ml.
    ของใหม่ค่ะ ส่งต่อขวดละ 170 บาท
    ราคาเต็ม 290 บาท อาบความสดชื่นจากผลไม้ และบำรุงผิวในตัว
    ด้วยแบรนด์คุณภาพที่สกัดจากธรรมชาติ อย่างบอดี้ช็อปค่ะ

Neutrogena Fine Fairness Overnight Brightening Cream 50 g.
    ครีมบำรุงผิวหน้าตอนกลางคืน เพื่อบำรุงผิวให้สว่างกระจ่างใสค่ะ ของใหม่
    กล่องยังซีลอยู่เลยนะค๊ะ ซื้อมา 699 ส่่งต่อ 400 บาทเท่านั้นค่ะ
    พอดีซื้อมาให้คุณแม่ผิดยี่ห้อค่ะ

Luara Mercier Lip Stain สี Shy Pink ใหม่มาก ๆ เลยค่ะ
    ลองไป 2 - 3 ครั้งเท่านั้น เนื้อเนียน ติดทนนานค่ะ
    ของแท้จากเคาเตอร์เซนทรัลค่ะ
    ส่งต่อ 400 บาท เท่านั้น

Laura Mercier อายแชโดว์ สีชมพูประกายมุก
    ให้สีชมพูที่เป็นธรรมชาติ แต่ช่วยขับผิวเปลือกตาให้สว่างขึ้นได้ค่ะ
    ใหม่มาก ๆ เช่นกัน เพราะใช้แต่ละครั้งปาดเพียงนิดเดียวเท่านั้นค่ะ
    ของแท้จากเคาเตอร์เซนทรัล จากราคา 875 บาท
    ส่งต่อ 400 บาท เท่านั้นค่ะ
    เหมือนได้ของใหม่ ในราคามือ 2 เลยนะค๊ะ

LUNASOL SKIN CONTRAST FACE POWDER
    แป้งฝุ่น Lunaslo แบบ Refill เบอร์ 02 สีNatural ขนาด 15 g.
    [B
    ราคาเต็ม 1,500 ส่งต่อ 1,200 บาท[/B]
    แบรนด์คุณภาพจากญี่ปุ่นค่ะ
    แป้งฝุ่นที่มีอณูละเอียดเป็นพิเศษ ทำให้เนียนกลมกลืนกับผิวดุจหลอมละลาย รังสรรค์ผิวหน้าที่ดูงดงาม
    กระจ่างใสดุจคริสตัล พร้อมมีความเรียบเนียนและนุ่มละมุน ราวกับแผ่นฟิล์มบางใสปกคลุมบนใบหน้า

วิธีใช้ เนื่องจากเป็นรีฟิล ราคาจะถูกกว่าซื้อพร้อมตลับ เยอะเลยค่ะ
    สำหรับผู้ที่มีตลับแป้งเปล่าอยู่แล้ว เทผงรีฟิลของแป้งลูน่านี้ ลงในตลับเปล่า แล้วใช้ได้ทันทีค่ะ
    หลังจากทาลิควิดหรือครีมฟาวเดชั่นแล้ว ใช้แปรงแตะแป้งในปริมาณที่เหมาะสม จากนั้นปัดไล้เบาๆ
    ให้เรียบเนียนทั่วใบหน้าหรือจะใช้พัฟกดซับแป้งเบาๆบนใบหน้าให้ทั่วก็ได้เช่นกัน

Givenchy แป้งฝุ่น 4 สี เบอร์ 5 สี Soft White
    สีที่อ่อนที่สุด รองลงมาจากเบอร์ 1 ค่ะ ราคาเต็ม 2,300 บาทนะค๊ะ
    แป้งตัวนี้ ได้ชื่อว่าเป็นแป้งที่ดังมากในห้องแป้ง และ พันทิพ เลยค่ะ
    ด้วยเนื้อแป้งที่ละเอียดมาก ๆ บางเบา มีคุณบัติเด่นที่ช่วยกระจายแสง ทำให้ใบหน้าดูโกลว์ ๆ
    ขาวกระจ่างใส แบบเป็นธรรมชาติ แป้งโปร่งแสง ไม่หม่นระหว่างวัน ติดทนนาน
    พอดีได้มา 2 ตลับค่ะ ไฮโซ หรูหรา น่าใช้มาก ๆ เลย ของใหม่นะค๊ะ
    ขายแล้วค่ะ

Jill Pure Lasting Make Up Base N #2 สีม่วง
    ที่ช่วยปรับสีผิวให้สม่ำเสมอ สว่าง กระจ่างใส เนื้อโลชั้นเป็นน้ำนม
    นุ่ม ลื่น เกลี่ยง่าย และซึมเร็ว ไม่เหนอะหนะ คุมมันได้ระดับหนึ่งค่ะ
    ของใหม่นะค๊ะ ราคาเต็ม 1,500 บาท ส่งต่อ 1,250 บาทค่ะ

JILLSTUART แบรนด์คุณภาพ ไฮโซ จากญี่ปุ่น

แปรงปัดแก้มแบบเจ้าหญิง เจ้าหญิง ที่สามารถพกพาได้ หรูหรา น่ารัก น่าสะสมมากมาย
    ของใหม่ค่ะ หากซื้อพร้อมปัดแก้ม 2,100 บาท แต่แยกขายแต่แปรงค่ะ มี 2 อัน 2 รุ่นค่ะ

* อันแรกจากรุ่นอัดแข็ง อันนี้ใหม่เอี่ยม ยังไม่ได้ใช้ค่ะ ส่งต่อ 600 บาท

* อันที่ 2 จากรุ่น Blossom แบบฝุ่น อันนี้ปลายโซ่จะมีโบว์ค่ะ อันนี้ลองใช้แล้ว 600 ค่ะ

รูป Burberry Lip Mist สี Copper ขนาดจริง

Burberry lip mini สี Copperของใหม่ค่ะ
    เหมือนกันทุกอย่าง เพียงแต่ขนาดเล็กลง แม้กระทั่งลายสก็อตที่ตัวแท่ง
    สวยน่ารัก น่าใช้ น่าสะสมจริง ๆ ค่ะ มีกลิ่นหอมอ่อน ๆ สไตล์เบอเบอรี่
    เหมือนแ่ท่งจริงด้วยค่ะ จากราคา 550 ส่งต่อ 500 บาท ลดเหลือ 450 บาท

YSL. Pur Couture ลิปสติกแบรนด์คุณภาพระดับโลก ที่ได้รับรางวัลมาแล้วค่ะ
    ลิปสติกเนื้อเข้มข้นคุณภาพเลอเลิศควรมีค่ะ ลิปสติกรุ่นใหม่แรงบันดาลใจจากไอค่อนแบรนด์ชื่อก้องโลก Monsieur Saint Laurent สีสวยงามดั่งพาเล็ทหรูหรา ดึงสีอันสดจัดชัดเจนจากคอลเล็คชั่นห้องเสื้อชั้นสูงแฝงไว้ซึ่งกลิ่นอายแห่งโลกแฟชั่นชวนหลงใหล แต่ละสีช่วยแต่งเติมความงามในห้วงอารมณ์ต่างๆได้อย่างลงตัว กล่องสีทองจากครีเอทีฟไดเร็กเตอร์ Stefano Pilati ดีไซน์ไว้อย่างหรูหรา เนื้อสีที่คงทนได้สีที่ชัดเจนต้องขอบคุณเทคโนโลยี Coloreveal ที่สะท้อนทุกจินตนาการแห่งสีสันจนได้สีที่ตรงตามความคิดของผู้ออกแบบ และด้วยเนื้อลิปส์ที่มีม๊อยเจอร์ที่มอบความชุ่มชื่นแบบเต็มเปี่ยมจึงทำให้ริมฝีปากของคุณสวยตลอดวันยาวนาน ปกป้องริมฝีปากจากแสงแดดด้วยค่า SPF15

รูปถ่ายจากแท่งจริง ว่าสภาพใหม่มาก ๆ

ลิป YSL.Pur Couture #23 สีพีชค่ะ
    สีสวยมาก สีนี้ ลงในนิตยสาร ViVi ด้วยค่ะ
    แท่งนี้ สีคล้าย YSL.รุ่นกลมเบอร์ 13 เลยค่ะ ส่งต่อ 700 บาท

Nars เีพียว แมท ลิปสติก สี มอนทีโก้ เบย์
    มือ 2 สภาพใหม่มาก ๆ ๆ ตามรูปค่ะ สีชมพูกุหลาบที่คลาสิค
    เนื้อสัมผัสที่ทาให้ความ เนียนนุ่มลื่นมาก ๆ แต่ให้เนื้อสีที่แมต และติดทน
    ส่งต่อพร้อมกล่องในราคา 400 บาทเท่านั้น

์Nars Velvet Matt lip ชนิดดินสอ เนื้อแมต ที่เป็นได้ทั้งลิป และ ดินสอเขียนขอบปาก
    ติดทนยาวนานตลอดวัน และ เพียงทากลอสทับ ก็ปรับเปลี่ยนลุคส์ได้สวยหวาน

Nars Velvet Matt lip สี Dolce Vita
    สีแดงกุหลาบ สุดคลาสิค ส่งต่อ 400 บาท

Nars Velvet Matt lip สี Romance Holiday
    สีชมพูที่หวาน แต่สดใส ส่งต่อ 400 บาท

Mac. สี Brave สีชมพูประกายน้ำตาลนู๊ด ๆ สภาพ 50%
    ส่งต่อราคาเบา ๆ ให้ลองสี ในราคาแท่งละ 350 บาท เท่านั้น

* The Face Shop สีม่วง เบสชื่อดังในห้องแป้ง ที่เนื้อบางเบา เป็นธรรมชาติ
    ไม่หนาหนัก แต่ช่วยปรับสภาพผิวให้ดูเรียบเนียน และ ใสขึ้นได้ มือ 2 ขายแล้วค่ะ
    * ป่าตอง บีบี ครีม ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ค่ะ ตัวนี้ขายดีในญี่ปุ่น และ เกาหลีค่ะ
    นอกจากคุณสมบัติที่ช่วยปรับสภาพผิวให้เนียนใส ควบคุมความมันได้ยาวนานแล้ว
    ยังช่วยกันแดดด้วยค่า SPF.25 PA++ อีกด้วยค่ะ ของใหม่ ขายแล้วค่ะ

รูปไซส์ขายตามเคาเตอร์ค่ะ
    Estee Lauder กลิ่นหอม ชื่อดังอมตะของเอสเต้

ของใหม่แกะกล่องค่ะ ราคาขาย 350 ส่งต่อ 250 บาท เท่านั้น

คู่นี้ให้ 400 บาท เท่านั้น

สำหรับคนที่ชื่นชอบ และ อยากทดลอง เบสและรองพื้นตัวดังที่หลายคนชื่นชอบค่ะ
    ปกติเทสเตอร์จะขายกัน เป็นคู่ ๆ ละ 120 - 150 บาท แต่เซตนี้ให้นี้ 2 ชุดเลยค่ะ
    1. แป้งผสมรองพื้น ZA. ตลับสีทอง Limited เบอร์2 สำหรับผิวขาว - ขาวเหลือง ของใหม่ค่ะ
    แป้งตัวนี้เนื้อเนียนดีมากนะค๊ะ และคุมมันได้ดีที่เดียว ที่รู้จักในชื่อเรียก ZA. ตลับฟ้า คุณภาพเยี่ยม ในราคากลาง ๆ ค่ะ
    2. เบส + รองพื้น แบบลิควิด LUNASOL #OC03 จำนวน 2 เซต ราคา 400 บาท
    แถมเพิ่มให้อีก 1 ชิ้นเลยค่ะ สำหรับเซตนี้

กระเป๋าสาน ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ 250 บาท

GOODSKINLABS Smooth 365 Intensive Clarity Smoothing Peptide Serum

ปริมาณ 30ml.(ขนาดปกติ) ราคาเต็ม 1600บ. ส่งต่อ 950 บาทเท่านั้น
    สมูธ-365 คือผู้ช่วยใหม่ของคุณ ที่จะช่วยต่อสู้กับความร่วงโรย ด้วยส่วนผสมเปปไทด์ประสิทธิภาพสูง ที่ช่วยให้ผิวย้อนคืนความอ่อนวัย ดูเรียบเนียน
    สีผิวสม่ำเสมอ และกระจ่างใส ผลลัพธ์ความงามที่คุณเห็นได้ในทันที ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ และเส้นริ้วรอยดูลดเืลือนลง เมื่อใช้อย่างต่อเนื่อง

ส่วนผสมสำคัญอย่าง Palmitoyl Oligopeptide, Acetyl Hexapeptide-8 และส่วนผสมเพิ่มความกระจ่างใสต่างๆ จะจัดการกับผิวหม่นหมอง สีผิวไม่เรียบเนียน

เพียงขวดเดียวที่ตอบทุกปัญหาของคุณ!

หลักการทำงาน

ซุป เปอร์เซรั่มเนื้อซิลิโคนจะส่งตรงเปปไทด์ประสิทธิภาพสูง ดูดซึมและคลุมผิวดุจกำมะหยี่นุ่มละมุน ทำงานประสานให้ผิวแลดูเรียบเนียน ทั้งในเรื่อง “พื้นผิว” และ “ความสม่ำเสมอของสีผิว” มอบผิวเรียบเนียนขึ้นสดใสขึ้น และริ้วรอยต่างๆ ดูลดเลือน ผิวจึงดูดีขึ้นได้อย่างรวดเร็ว พร้อมมอบผิวรู้สึกกระชับในระยะยาวด้วย เมื่อใช้เป็นประจำอย่างต่อเนื่องจึงหมดห่วงเรื่องความร่วงโรยก่อนวัย ผิวสวยอ่อนวัยให้คุณใช้ได้ตลอด 365 วัน

สมูธ-365™ โดดเด่นด้วยส่วนผสมและเทคโนโลยีสำคัญ

ที่จะทำงาน 3 รูปแบบ เพื่อให้คุณใช้เนรมิตผิวดูเรียบเนียนตลอด 365 วัน

ได้แก่

ส่วนผสมทรงพลังเพิ่มความกระจ่างใส ส่วนผสมของสารสกัดจาก มัลเบอร์รี่, องุ่น และสมุนไพร Scultelleria ช่วยทำให้สีผิวเรียบเนียนสม่ำเสมอ ผิวจึงแลดูสว่างและสดใสขึ้น สารสกัดจากยีสต์ จะช่วยเลือนจุดด่างดำ สีผิวดูสม่ำเสมอ ผิวโดยรวมแลดูกระจ่างใสขึ้น ดูอ่อนกว่าวัย
    ผิวดูเนียนสวย ในทันที ด้วยเทคโนโลยีกระจายแสง Optical diffusers ล่าสุด และไข่มุกสีฟ้า จะอำพรางเส้นริ้วให้แลดูจางลงทันทีที่ใช้ และผิวแลดูเรียบเนียนขึ้น
    รับมือริ้วรอย ให้ผิวรู้สึกกระชับ สารเปปไทด์ทรงพลังหลากชนิด เช่น อเซทิล เฮกซาเพพไทด์ (Acetyl Hexapeptide) และพัลมิทอยล์ โอลิโกเพพไทด์ (Palmitoyl Oligopeptide) จะรับมือกับริ้วรอยชัดต่างๆ เพื่อให้ผิวรู้สึกกระชับขึ้น ริ้วรอยต่างๆ แลดูจางลง และเมื่อใช้ต่อเนื่องในระยะยาว ริ้วรอยต่างๆ แลดูลดลงอย่างเห็นได้ชัด และคงความอ่อนวัย

วิธีใช้ ลูบไล้ทั่วใบหน้าเช้าและเย็น ก่อนใช้มอยซ์เจอไรเซอร์

ผลลัพธ์ ที่พิสูจน์ ทันทีที่ใช้
    * ผิวกระจ่าง ใสขึ้นในทันทีถึง 71% หลังจากใช้ต่อเนื่อง 4 สัปดาห์ พบว่า สีผิวดูเรียบเนียนสม่ำเสมอขึ้นถึง 47%
    * ภายใน 8 สัปดาห์ ริ้วรอยเหี่ยวย่นต่างๆ แลดูดีขึ้นจนสังเกตได้ถึง 52%

The Body Shop Lip Treatment
    ลิปกลอสแบบบำรุง สีชมพู ชนิดติดทนนาน ใช้ไป 2-3 ครั้ง ยังเต็มหลอดอยู่เลยค่ะ
    ใช้ไป 2-3 ครั้งเท่านั้น 200 บาทเลยค่ะ

ครีมอาบน้ำ และ โลชั่นทาผิวแบบเดินทาง แบรนด์ดัง Narciso ของใหม่ 150 บาท

น้ำหอมแบบแต้มชนิดเข้มข้น กลิ่นมะลิ ของอีฟโรเช่ ของใหม่ค่ะ 150บาท

KATE ที่ทาตาแบบเจล
    แบรนด์คุณภาพ ขายแล้วค่ะ
    ลองไป 1-2 ครั้ง เหลือตลับสีทอง ทาเดี่ยวก็สวยเปรี้ยว ทาทับก็เพิ่มประกายทองวาววับ
    สะดุดตา สีสวยติดทนค่ะ

กระเป๋าเครื่องสำอางค์ Lamcome ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ค่ะ 200 บาท

ของใหม่ส่งต่อ 200 บาท เท่านั้น
    กระเป๋าเครื่องสำอางค์ NARS. ค่ะ มีหลายช่อง หลายซิป เก็บของได้เยอะ

ชุดเชตแต่งหน้าของ Estee เซตแปรงพร้อมกระเป๋าเข้าเซต
    ถึงชุดเล็ก แต่แบรนด์ดังเอสเต้ค่ะ ของใหม่ ส่งต่อเพียง 150 บาท เท่านั้น

[IMG][/IMG]
    ดินสอสีน้ำตาล และ กบ ของ IN 2 IT ขายแล้วค่ะ

ของใหม่ 100 บาทค่ะ
    Tint สีแดงที่ทาได้ทั้งแก้ม และ ปาก ของ โอเรียลทอล + ฟัฟ ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ค่ะ

The Body Shop ผงทาตาเนื้อละเอียด
    แบบกลิตเตอร์สีชมพูเบจ และ สีเทาดำ
    ใช้ทาเดียวก็สวยธรรมชาติ หรือจะทาทับ เพื่อเพิ่มประกายแวววาว
    สร้างมิติ ได้ ตลับละ 200 บาท ใช้ไป 3-5 ครั้ง

MAC. อายแชโดว์แบบผงสีดำ ผสมกลิตเตอร์ประกายสีเงิน
    เนื้อคุณภาพที่ติดทนนานและสีสดชัดของแมค
    ที่หลายคนชื่นชอบ ใหม่มาก ๆ ๆ ๆ ค่ะ ลองไป 2 ครั้ง
    ซื้อแล้วเหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ ส่งต่อ 250 บาท เท่านั้น

Bloom ลิปสเตน ใช้เขียนขอบปาก ใช้เป็นทิ้นส์ หรือใช้ทาแทนลิปสี ก็ได้ค่ะ
    ใช้ไป 2-3 ครั้ง เหลือ สีแดงอมชมพู ราคาแท่งละ 250 บาท

ผงกลิตเตอร์อายแชโดว์ของ อีฟโรเช่
    ราคาเคาร์เตอร์ ขวดละเกือบพัน ส่งต่อ ขวดละ 250 บาทเลยค่ะ
    สีน้ำตาล และ สีขาวประกายมุก

กระเป๋าเดินทางของใหม่ ราคาป้ายที่ติดอยู่ 1250 ส่งต่อ 400 บาทค่ะ

กระเป๋าแบรนด์ G2000 ของใหม่ ส่งต่อใบละ 500 บาทค่ะ

กระเป๋าเป้ LACOSTE สีเขียวหัวเป็ด ใบเท่ห์ ได้มาเป็นของขวัญวันเกิด แต่ไม่ได้ใช้
    ยังใหม่อยู่ค่ะ ราคา 1,500 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท เท่านั้น

กระเป๋าสะพายหลุยส์ค่ะ มือ 2 ค่ะ
    สภาพดีมาก ขาย 300 บาทเท่านั้น

รองเท้าคัทชู มือ 2 แต่สภาพเริศมาก ๆ ค่ะ ใหม่มาก ๆ ๆ ตามรูปเลยค่ะ
    เบอร์ 39 เนื้อผ้าเหมือนยีนส์ มีวิ้ง ๆ เล็กน้อย พอสวยงามสะดุดตาค่ะ ส่งต่อ 300 บาท

สนใจสอบถามเข้ามาได้นะค๊ะ Kasb._@hotmail.com
    ซื้อ 2 ชิ้น ขึ้นไป ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ ซื้อหลายชิ้นมีของแถมให้นะค๊ะ ^_^

ขอบคุณพื้นที่ดีดี แห่งนี้ SBN.ค่ะ
    Last edited by kasirin; 06-28-2012 at 02:49 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->