Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: YSL, Benefit, Clinique,Dior

Warning Points:
    0/5

YSL, Benefit, Clinique,Dior

พร้อมส่ง เครื่องสำอางหิ้วเองจากเมกา
    แท้ล้านนน% แม่ค้ารับประกัน ไม่แท้คืนเงินกี่เท่าตามใจลูกค้าเลยจ้า ;p

แต่ละอย่างมีมาไม่มากนะคะ 2-3 ชิ้นเท่านั้น สนใจ PM มาได้เลย

ESTEE LAUDER lip gloss set LIMITED EDITION
    ลิปกลอสสีน่ารัก มีทั้งโทนชมพูและส้ม เป็น limited นะคะ ไม่มีขายในไทย

ราคาแค่ 1600.- เท่านั้น ถูกที่สุดในเน็ต

DIOR Addict EDP 50ml. SEALED BOX
    ดังมากกกกกนะคะตัวนี้ หอมผู้ดีสุดๆ กลิ่นติดทนข้ามวัน กล่องซีลค่ะ

ราคาแค่ 3200.- เท่านั้น

*ขออนุญาตใช้รูปจากเน็ต เพราะของจริง กล่องยังซีลอยู่นะคะ เดี๋ยวจะไม่เห็นขวด

Davidoff Cool Water Women EDT 15ml Spray
    ไม่ต้องอธิบายอีกแล้วกับความโด่งดังของเจ้าตัวนี้ กลิ่นหอมสดชื่นมากมายค่ะ ขวดเล็กกระทัดรัด ไว้พกติดกระเป๋า สบายเลยค่ะ เหมาะกับหน้าร้อนนี้สุดๆๆ

ราคาแค่ 490.-

DKNY Be Delicious: Green EDP 50ml 1.7oz (SEALED BOX)
    โด่งดังไม่แพ้กันค่า กับแอปเปิ้ลเขียว ความหอมคงเป็นที่รู้จักกันดีอยู่แล้ว

ขอขายที่ 1650.-

*ยืมภาพจากเน็ตนะคะ มีของพร้อมส่งแต่ลืมถ่าย ของจริง กล่องยังซีลอยู่ค่ะ

Clinique Happy EDP 30ml. Spray
    อันดับ 1 จากเว็บ cosmenet.in ค่ะ หอมน่ารัก สดชื่นสุดๆ ใช้ยังไงก็ไม่ฉุน กลิ่นสดใสมากก

ขอขายที่ 1800.-

*ยืมภาพจากเน็ตนะคะ มีของพร้อมส่งแต่ลืมถ่าย ของจริง กล่องยังซีลอยู่ค่ะ

SEPHORA Make Up Studio
    คุ้มสุดๆค่ะเซทนี้ ประกอบด้วย

- 96 eye shadow shades
    - 84 shiny lip glosses
    - 6 cream eyeliners
    - 2 eyeliner pencils
    - 3 blushes
    - 1 bronzer
    - 1 mascara
    - 4 applicators
    ทั้งหมดนี้ในราคาแค่ 2500.- --> 2200.-

Benefit: One Prime day set
    ประกอบด้วย
    - 0.25 oz Mini That Gal
    - 0.25 oz Mini Porefessional
    - 0.9 oz Mini Stay Don't Stray
    Set นี้จะรวมเบสฮิตของ Benefit ไว้ด้วยกันนะคะ แค่ That Gal ตัวเดียวก็คุ้มแล้วค่ะกับเซ็ทนี้
    620.- เท่านั้นค่า

USED: Skin Food Tomato Spot Serum
    ลดเลือน จุดด่างดำ รอยคล้ำ เนื้อเข้มข้นพิเศษ ช่วยให้รอยดำหายเร็วนะคะ ใช้ไปไม่เกิน 5 ครั้งค่ะ

ราคาแค่ 200.- เท่านั้น

USED: Benefit Eye Con
    ครีมบำรุง ลบเลือนริ้วรอยใต้ตานะคะ ใช้ไปสองครั้งเท่านั้น

ราคาแค่ 100.- เท่านั้น ถูกที่สุดในเน็ต
    Last edited by theITstuff; 07-04-2012 at 10:14 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->