[COLOR="rgb(72, 209, 204)"][SIZE="5"][SIZE="6"][SIZE="5"][COLOR="rgb(47, 79, 79)"](((o(*゚▽゚*)o))) สวัสดีค่า..วันนี้มีลิปมาส่งต่อค่ะ ลิปทุกแท่ง สีสวยมากๆคะแม่ค้าเป็นคนชอบซื้อลิปมาก แต่ไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ ซื้อมาบางแท่ง ไม่ได้ใช้เลยค่ะ แต่ว่างๆก็ชอบเอามาทาแขนเล่นค่ะ อึ๊ย..!!!! น่าตีมากกก...
*คิดค่าส่ง30บาทค่ะ*
[COLOR="rgb(112, 128, 144)"]เหมือนได้ของใหม่ แต่เสียเงินน้อยกว่าหิ้วมาอีกนะคะ
ติดต่อ nun010926@hotmail.com

**************************************************************************************************************

**givenchy rouge shine#04 สีสวยมาก ทาแล้วดูเป็นสาวน่ารักขึ้นมาทันที ซื้อมา1200 ขายแบบลดสุดๆ [COLOR="rgb(255, 0, 255)"]630บาท
ลองสีตอนได้มาแค่1ครั้ง

1. Dior ค่ะ เป็น tester ขนาดเท่าไซส์จิง สีชมพูสดสวยมากค่ะ ขอส่งต่อ แบบเบาๆ [COLOR="rgb(255, 0, 255)"]350[/COLOR] ค่ะ ใช้ปาดเล่นไป2 ปรึ๊บ

2. Nyx soft matte lip cream 200 .ขอแนะนำเลยค่ะว่าดีเกินราคาเนื้อเนียน ติดทนมากหว่าหลายยี่ห้อเลย แต่ดั๊น..ซื้อซ้ำกับน้องสาว เลยมาส่งต่อราคานี้ค่ะ แต่แอบปาดเล่นไป1ที

ทาแล้วเป็นแบบนี้เลยค่ะ^^

3. Etude สีสุดฮิต ชมพูนมค่ะ มาส่งต่อราคาถูก 220 ใช้ไป2ครั้งค่ะ เหลือเกิน95% กล่องครบ

4. มาสคราร่า lancôme ได้ไปของขวัญวันเกิด กล่องหาย  ไม่เคยใช้เลยค่ะ 450

5.bobbi brown#pale mauve ซื้อมา 850 ขาย 500 (ถูกมากค่ะ ลองกับแขนไป1ครั้ง) เหมือนได้ของใหม่เลยนะคะ

[IMG]http://i1061.photobucket.com/albums/t471/prammi1/Snapbucket/69011CFD.

6.M.a.c mineralize skinfinish# semi pearl เป็นเหมือนไฮไลท์แต่เนียนละเอียดมาก คุณภาพเทียบเท่า burberry เลยค่ะ จากที่ตัวเองเคยใช้มา แต่ซื้อมา2อันใช้ไม่หมดเลยเอามาปส่งต่อในราคาถูกมาก ไม่เคยใช้เลยค่ะเป็นของหายากมากกว่าจะได้มาค่ะ^^ (850฿)

7. M.a.c mineralize blush# warmth of coral (ขายแล้วค่ะ^^) ไม่แน่ใจว่ามีสีนี้ขายในไทยรึป่าว แต่จะบอกว่าน่ารักเหมือนลูกพีช บ่มแดดอ่อนๆ น่ารักและเป็นสีขายดีมากๆตลอดกาลเลยค่ะ เหมือนกับสาวสุขภาพดีแบบไม่รู้ตัว555++

8.Smashbox o gloss //(350฿) เป็นเหมือนกลอสใส แต่ทาไปซักพักจะเปลี่ยนเป็นสีชมพูธรรมชาติเลยค่ะ เหมาะกับคนที่อยากดูสวยแบบธรรมชาติ แต่ไม่จืดชืดเลยค่ะ

9.Benefit dandelion 250฿ ค่ะ สีน่ารัก ใช้แต่ตรงกลางค่ะ ข้างๆยังเต็มของอยู่เลย

10.Lip nars Cruising (520฿) อันนี้ลองใช้ปาดแขนไปแค่ครั้งเดียวค่ะ สีชมพูนู้ดเหมาะกับสาวๆทุกวัยค่ะ^^

<< สนใจรีบเลยนะคะก่อนจะหมดค่ะ^^>>
ขอขอบคุณลูกค้าที่น่ารักด้วยค่ะ