[SIZE="3"]สวัสดีค่ะ
* ท่านใดสนใจชิ้นไหน สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ทาง pm เลยนะคะ ยินดีให้ข้อมูลและรายละเอียดเพิ่มเติม ไม่ซื้อก้ไม่เป็นไรค่ะ pm มาคุยกันได้ค่ะ ยินดีมากๆค่ะ
* สินค้าสภาพดีค่ะ ใช้เอง ใช้น้อยและใช้ไม่นาน ซื้อมาใหม่เรืื่อยๆจนใช้ไม่ทันค่ะ บางชิ้นก็เป็นของใหม่ค่ะ
* สินค้ารับประกันของแท้ 100% ทุกชิ้นนะคะ SIZE]

Sisley Phyto teint e'clat fluide oil free 0+ Vanilla อันนี้ซื้อจากเซ็นทรัลลาดพร้าวเมื่อวันพฤหัส ที่ 15 มีนาค่ะ ราคา 3800 บาทคิดว่าลองสีมาถูกแล้วแต่พอมาใช้จิงๆในแสงปกติ สีมันไม่ใช่จิงๆน่ะค่ะ แม่ค้าจะส่งต่อเพื่อไปซื้อเบอร์อื่นน่ะค่ะ กดปั้มไป 2 ครั้งนะคะ --- 2800 บาท

Burberry sheer Luminous fluid Foundation No. 01 สำหรับผิวขาวนะคะ สั่งมา 2 เบอร์รู้สึกว่าเบอร์ 04 พอดีผิวกว่าน่ะค่ะ เลยปล่อยเบอร์ 01 จากในภาพคือ 01 (ซ้ายมือ)และ 04 สีไม่ต่างกันมากนะคะ 01 ก็จะผ่องอีกหน่อย ลองกดไป 1 ครั้งตอนลองเปรียบเทียบสีน่ะค่ะ สภาพ 99% สินค้าพรีจากฮ่องกงเมื่อวันที่ 9 มีนาค่ะ --- 1700

Shu Uemura UV Under Base Mousse SPF 30 PA+++ สีเบจ ซื้อจาก สนามบินอินชอน เมื่อช่วงกุมภาพันธ์ค่ะ กดปั้ม 2-3 ครั้ง --- 1000

Estee Lauder Double Wear Stay-in-Place Flawless Wear Concealer SPF 10 PA+++ เบอร์ 02 Light Meduim ซื้อมาพร้อม Sisley Phyto teint e'clat fluide เลยค่ะ ใช้แต้มรอยสิวไป 2 ครั้ง เหลือ 99% เลยค่ะ --- 790

Lola Predded Powder # Porcelain สภาพ 85% --- 800

Bobbi Brown Moisture Rich Foundation SPF 15 (tester) 15 ml. สภาพ 95% ค่ะ ลองไป 1 หน้าแล้ว จะเหมาะกับคนผิวแห้งมากกว่านะคะ เนื้อค่อนข้างชุ่มชื่นมาก --- 450

M.A.C Mattene Lipstick Simi-Mat สี Naked Bliss อันพรีมาพึ่งได้รับเมื่อ 2 วันก่อน ลองแล้วไม่ชอบค่ะ สภาพ 99% ได้มา 670 ส่งต่อที่ --- 590 บาทค่ะ

Bloom Lip Gloss สี Tangerine สภาพ85% ใช้น้อยมากค่ะ --- 400

LOLA lip gloss สี understated seduction เป็นสีชมพูนมเย็นเลยนะคะ สภาพ 90% ใช้ไป2 ครั้ง --- 400 บาท

ESTEE LAUDER double wear Mascara สีดำ 2.8ml. อันนี้เป็นเทสเตอร์ได้แถมมาจากเคาเตอร์ค่ะ ใหม่ไม่เคยเปิดใช้ค่ะ --- 150 บาท

Lotree Pearl Glossy Triple Base อันนี้เป็น bb มีวิ๊งนะคะ พึ่งได้มาอาทิตย์ที่แล้ว ลองแต้มไปนิด เนื้อออกเป็นสีชมพูๆนะคะ ส่วนตัวไม่ค่อยชอบค่ะ ใครชอบแต่งหน้าโกลวๆน่าจะถูกใจนะคะ --- 180 บาทค่ะ

** ขอขอบพระคุณ SBN กับพื้นที่ดีๆ และทุกๆท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมค่ะ**