Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: น้ำหอม ลิป บลัช CHANEL / บลัช duo NARS/ Shu/ Proactive /Estee / ETUDE บลัชออน/Skinfood

ONE's Avatar
    ONE is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

น้ำหอม ลิป บลัช CHANEL / บลัช duo NARS/ Shu/ Proactive /Estee / ETUDE บลัชออน/Skinfood

ค่าส่ง 30 บาท ลงทะเบียนนะคะ

Bobbibrown Eye shadow ของใหม่ยังไม่เคยใช้นะคะ แต่ว่าพกไว้ในกระเป๋าเครื่องสำอางค์ตลับเลยมีรอยขีดข่วนบ้างนิดนึง กล่องไม่ได้เก็บไว้นะคะ
    ราคาเคาเตอร์ตลับเดี่ยวก้อ 950 บาท แล้วนะคะ เราขาย 1000 บาทถ้วนได้ไปสองสีเลยจ้า
    Bobbi Brown 2-Pan Palette with Gold & Copper Sand Shimmer Wash Eyeshadows

New !! Proactive ชุดรักษาสิวที่ขายดีที่สุดใน USA

เราซื้อเป็นเซทมา ใช้ดีค่ะ สิวหายเลย พอดีได้แถมมาด้วย เอาตัวแถมมาขายนะคะ
    Repairing Treatment เป็นขั้นตอนที่ 3 หลังจากล้างหน้า ทาโทนเนอร์แล้ว ตามด้วยตัวนี้ เป็นทรีทเมนต์ชะลอการเกิดสิวใหม่ สูตร oil free

ราคาเต็ม 1100 บาท ขอขาย 600 บาท ลดไปเลยกว่า 40% นะคะ SALE 500บาท
    กล่องด้านหน้านะคะ ส่วนด้านหลังเป็นเซทที่เราซื้อมาใช้เองค่ะ

New !! Lipstick Shu เป็น limited นะคะ สีชมพูน่ารักค่ะ PK349 ราคา 950 บาท ขาย 700 บาท SALE 590 บาท

New !! Lipstick เทสเตอร์ ของใหม่แต่มีตำหนิตรงปลายลิปตามรูปนะคะ เพิ่งได้มาจากดิวตี้ฟรีค่ะ สี no 55 ชมพูอมส้มแดงสวยค่ะ ขายแท่งละ 220 บาท SALE 170บาท
    swatch lip estee no 55 แถวบนขวาสุดนะคะ ชมพูอมส้มนิดนึง น่ารักค่ะ
    credit จากเวป http://beentheredonethatgotthelipsti...that-word.html

New !!!! Nars blush duo, Orgasm + Angeliga ขาย 1350 บาท 1050บ
    New !!! Estee blush ขาย 950 บาท SALE 800 บาท

New !!! Shishedo day cream , night cream กระปุกละ 10ml SALE 700 บาท
    ครีมถนอมผิวสำหรับกลางวัน และกลางคืน ที่ช่วยในการฟื้นบำรุง
    ได้รับการสร้างสรรค์ขึ้นมาเฉพาะ สำหรับผิววัยผู้ใหญ่
    ที่กำลังประสบปัญหาริ้วรอย สภาพสีผิวไม่สม่ำเสมอ
    และผิวขาดความกระชับ อันเป็นผลมาจากสภาวะ
    การเปลี่ยนแปลงของฮอร์โมนเนื่องมาจากวัย มอบ
    ปฏิบัติการปกป้องผิวจากความแห้งกร้าน, มลภาวะ
    ที่เกิดจากการรุกรานจของรังสียูวี ฟื้นบำรุงให้ผิว
    รู้สึกกระชับ แลดูอ่อนเยาว์

ด้วยการออกแบบสูตรจากส่วนผสมเฉพาะ
    Carnosine DP™ ที่ช่วยยืดอายุเซลล์
    (ผิวชั้นนอก) ด้วยการเสริมกลไกการ
    ปกป้องและดูแลผิว ให้ดูสุขภาพดี

New !!! น้ำหอม
    Kenzo flower EDT ขนาด 15 ml เราซื้อมาเป็นแพคนะคะ แยกขายหนึ่งขวด 800 บาท SALE 690 บาท

ESCADA ขาย 280 บาท
    กลิ่นหอมเย็นสบายค่ะ

น้ำหอม Estee Sensuous หัวสเปรย์ของใหม่ค่ะ ขายขวดละ 320 บาท
    น้ำหอมแนวกลิ่นวู้ดดี้แอมเบอร์ที่เข้าถึงความเป็นผู้หญิงที่ลึกซึ้ง ซับซ้อน หลากอารมณ์ ได้อย่างเต็มเปี่ยม เป็นน้ำหอมที่มีกลิ่นหอมเย้ายวน

Salvatore Ferragamo Incanto Bliss น้ำหอมกลิ่นแนวฟรุตตี้
    ขาย 280 บาท

CHANEL lipstick rouge allure laque no. 79 mandarin เป็น tester นะคะ แต้มไปนึ่งครั้ง ขาย 400 บาท CF บาท
    CHANEL eye shadow แบบเจล สีน้ำตาลทองหรูค่ะ แต้มไปสองครั้ง ขาย 400 บาท
    credit รูปเวปนี้นะคะ http://karlasugar.net/2009/09/chanel...re-collection/

บลัชออน Etude no.2 สีพีชสวยค่ะ ของใหม่ 290 บาท SALE 180 บาท
    เบส skinfood NO 75 ส้ม ของใหม่ 310 บาท SOLD

Estee กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ของใหม่นะคะ สีน้ำตาลหรูหรา ขายใบละ 150 บาท ลดเหลือ 120บาท SALE 100 บาท

Warning Points:
    1/5
    ขอเมล์ด้วยคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->