Attendtion Please ....กติกาค่ะ^_^
1. CF แล้วกรุณาโอนเงินภายใน 1 วันะคะ เนื่องจากเจอปัญหาลูกค้า CF แล้วหายถ้าเงียบหายแม่ค้าขายคนอื่นนะคะ (ถ้าติดปัญหาจะโอนเงินช้าแจ้งได้ค่ะแม่ค้าจะเก็บของไว้ให้)
- ขออนุญาติให้สิทธิ์ผู้ที่พร้้อมโอนก่อนนะคะ
- สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นค่ะ
2. ส่งลงทะเบียน30 EMS 50 ค่ะ
3. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า กรุณาสอบถามให้แน่ใจนะคะ
4. ของทุกชิ้นรับประกันคุณภาพ ไม่เก่าเก็บ จ้า^_^*

5.ให้สิทธิ์คนที่ไม่ต่อราคา และพร้อนโอนก่อนน่ะคะ...^.^
สนใจสอบถาม ติดต่อ 0826495622 (Tel/Whatapps/LINE) E-mail[email]noon_ving@hotmail.com
New elizabeth arden red door parfume 100ml. ของแท้100% ซื้อมาไม่ได้ใช้เลยค่ะ แต่ทิ้งกล่องไปแล้ว เพราะเอามาเก็บในตู้เย็นอย่างดี สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมละเอียดได้จ่า (คอมเจ๊งลงรูปไม่ได้น่ะค่ะT___T)

BB CREAM ของ USA GORISTA NATURAL ORGANIC CHILE NOBLE ROSE บีบีครีมตัวฮิตจากฝั่งอเมริกา ทำจากส่วนผสมทางธรรมชาติแท้ๆ ไม่ก่อให้เกิดการแพ้ มาพร้อมกล่องเหล็กสวยหรู น่ารักๆ ขายที่ 320

ลงของเพิ่ม ใช้ไม่ทันแล้วค่า เพิ่งซื้อมาเต็มบ้านแล้ว
เริ่มเลยที่ fasio eyeshadow สี br-1 ขายที่ SOLD(ซื้อมา 490 นะคะ)
E.L.F GOLDEN BRONZER ขายที่ SOLD
ETUDE HOUSE SECRET BEAM POWDER PACT ขายที่ 300
BENEFIT MATTERIAL GIRL แป้งฝุ่นตัวใหม่ของ benefitให้ลุคแมทๆ และเนื้อแบบ นุ่มๆของแป้งทำให้ได้ลุคธรรมชาติ

แป้งเนื้อละเอียดบางเบา เหมาะสำหรับผิวทุกประเภท ออกใหม่จาก Benefit !! ของแท้ล้าน%ใช้ไปแค่ะ 1-2ครั้ง เท่านั้น เหลือ98% ขายที่ 600

BEAUTILICIOUS PUFF UP souffle แป้งtwo-way ผสมรองพื้นตัวฮิตที่สุดใน pantip,jeban ใช้ไปแค่ครั้งลองปาดกับผิวแล้วไม่เหมาะ เหลือเยอะมากกตามภาพเลย ขอขายที่ 400 ยังมีกล่องอยู่ค่า

ETUDE HOUSE COVERFIT FOUNDATION REFIL แป้งผสมรองพื้นเนียนมากๆ ขายที่ 400 (ซื้อจาก shop ในเคาเตอร์ the mallของแท้แน่นอนค่าข้างหลังกล่องติดป้าย 995 นะคะ)

ETUSAISS SWEET MARBLE CHEECK OR3 ขายที่ SOLD

NYX MOSAIC POWDEER BLUSH สีโทนชมพูไฮไลท์ 200

EYESHADOW BOOTS NO.17 สีhighlight เอาไว้ทาตาไล้จมูก แก้ม ขายที่ 80
NATURAL CORRECTION เอาไว้ ไฮไลท์กับ คอนทัวร์หน้า ขายที่ 80 [/SIZE]

*** new DIOR eyeshadows pallete เป็นรุ่นแรกๆ เลยขายที่ 300 เท่านั้นค่า

* USED LIKE VERY NEW ใหม่มากๆเพิ่งถอยมาสดๆร้อนๆ เป็นcollectionล่าสุด sweet sunrise limited ลองสีไปครั้งเดียวขายที่ SOLD
ลงเพิ่ม lip gloss BLOOM สีออก ส้มนู้ดใสๆ ขายที่ 250

[SIZE="3"NEW **THE BODY SHOP LIP สีโทนส้มนู้ดขายที่ 200
[/SIZE]
BOBBY BROWN LIP LINER สี นู้ด ขายที่ 150

*** used like very new ซื้อตามกระแส แต่ตัวเองมีแป้งพัฟเยอะมาก ขอส่งต่อที่ อันละ150 >> clear smooth all in one# honey เบอร์ 4 SOLD,bb silk #2 nude beige

EYESHADOW BOOT NO.7+ของทั่วๆไป สีติดทนใช้ได้มีทั้ง eyeshadows+blush+ที่เขียนคิ้วแบบฝุ่น ขายเหมาหมดนี่ SOLD

PRIMER PHOTO FLAWLESS 17 BOOTS ซื้อมาคู่รองพื้นของมัน ใช้ไปแค่ 2 ครั้ง เพราะมี ตัวอื่นอยู่แล้ว สภาพ 98% ขายที่ 100

แป้งผสมรองพื้น spf 20 bb boots no.17 สภาพ 99% ขายที่ SOLD

แป้งฝุ่นตัวใหม่ของ benefitให้ลุคแมทๆ และเนื้อแบบ นุ่มๆของแป้งทำให้ได้ลุคธรรมชาติ
แป้งเนื้อละเอียดบางเบา เหมาะสำหรับผิวทุกประเภท ออกใหม่จาก Benefit !! ของแท้ล้าน% ใช้ไปแค่ะ 1-2ครั้ง เท่านั้น เหลือ98% ขายที่ 600 net (ในชอป1100ค่า)

used like new>>>> แป้งtwo-way ผสมรองพื้นตัวฮิตที่สุดใน pantip,jeban กับแป้ง BEAUTILICIOUS PUFF UP souffle ใช้ไปแค่ครั้งลองปาดกับผิวแล้วไม่เหมาะ เหลือเยอะมากกตามภาพเลย ขอขายต่อที่ 400net ยังมีกล่องอยู่เลยจ้า เพราะเพิ่งซื้อมาได้ 2วัน ป้ายราคายังแปะอยู่เลยค่ะ

***Benefit PowDa WowZa limited edition ของแท้ล้าน% จากเคาท์เตอร์ เลยจ้า 1box>ประกอบไปด้วย bronzer 1 dallas ,blush2 คือBella bamba ออกใหม่กับColorista ตัวฮิตของbenefit เลยค่ะ มีแปรงปัดให้พร้อม คุ้มมากตลับนี้ ขายที่ SOLD net ค่ะ(คุ้มมากๆ ตกสีละ 3xx ซึ่งปกติเป็น 1xxx)

เพิ่ม NeW***Tinted moisterizer You Rebel Lite ตัวดัง ของBEnefit สีเนื้อ เป็นmoisterizerผสมกันแดดspf15 ขายที่ SOLD net ค่า

fasio japan eyeshadows โทนน้ำตาล ขายที่ 200
majorlica majorca eyeshadows book of pallete โทนชมพูมีทั้งเบสอายชาโดว์ ในตัว ขายที่ SOLD[/SIZE]

รองพื้นขายดังนี้ค่ะ etusaiss flat liquid design เหลือ99%ซื้อมาตุน ขายที่ SOLD
เหลือมากก่า85%>>>Estee lauder double wear light stay- in place #bo01 ขายที่ SOLD
เหลือเยอะ>>Etude bb precious mineral all day storng หลอดใหญ่ขาว คุมมัน ขายที่ 400
เหลือเยอะ>>Etude precious mineral growing skin หลอดชมพู15ml. ขายที่ 130
เหลือ99% boots botanic liquid foudation ขวดใหญ่30ml.สี honey ขายที่ 250

Theface shop เบสเขียวยอดฮิต ขนาดปกติ เหลือ70% ขายที่ SOLD
Majorica majorca pore cover 60% ขายที่ 100

***** NEW lip NYX soft matt lip cream สี san paulo ฝากพี่ซื้อมา ผิดสี ขอขายที่ 180 ค่ะ

แป้ง etude house secret beam ของแท้แน่นอนค่ะ มีวิ๊งๆขายที่ 300฿

พาเลต eyeshadow peripera by wondergirls ขายที่ SOLD

[COLOR="red"]1.laura mercier primer >> SOLD KA [/COLOR]
2.za skin beauty liquid foundation# SOLD (เหลือเต็มขวด)
3.Nars firming foundation#siberia ขาวชมพู SOLD (ใช้ไปแค่ 2 ครั้ง ไม่เข้ากะผิวขอปล่อยต่อ
เหลือเกือบเต็มขวดเช่นกัน)
4.loreal white perfect pearl#apricot ivory ขาวชมพู 200 ปริมาณตามภาพเลยจ้า
5.Lancome maqui blanc miracle foundation#B01 เป็นตัวออกมาต่อจาก teint miracle
คือบางเบาแต่มีการปกปิดที่มากกว่าค่ะ ทั้งเหงื่อ และความชื้น ขายที่ >>Sold out
(ปล่อยต่อเพราะได้รองพื้นของญี่ปุ่นมาใหม่แล้วมันเข้ากะผิวเรามากกว่าอะค่ะ ใช้ไปน้อยยยยมากค่ะ)
สนใจสอบถาม ติดต่อ 0826495622 (tel/whatapps) e-mail: noon_ving@hotmail.com

มาต่อที่ lip gloss

ค่าส่งลงทะเบียน 30 EMS 50 ทุกบ้านจ้า สนใจสอบถามได้ที่ 0826495622 จะโทรมา ,messages, whatapps
ได้หมดจ้า email: noon_ving@hotmail.com
ไม่สะดวก pm นะคะ จะตอบช้ามาก [/SIZE]
THX
SBN TOWN JA^_^