Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เอาของดีๆ ใหม่ๆ มาขายจ้า Bobbi Brown / Anna sui / Benefit / Lunasol / น้ำหอมBVLGARI และอื่นๆ (ลดราคาลงอีก)

Warning Points:
    0/5

เอาของดีๆ ใหม่ๆ มาขายจ้า Bobbi Brown / Anna sui / Benefit / Lunasol / น้ำหอมBVLGARI และอื่นๆ (ลดราคาลงอีก)

สวัสดีค่ะ

วันนี้มาขายเครื่องสำอางค์USED
    สภาพดีทุกชิ้น
    เราเป็นคนใช้ของรักษามากๆ ดังนั้นจึงมั่นใจได้เลยนะคะ
    ว่าหากซื้อสินค้าจากกระทู้นี้ไป ได้ของดี สะอาด และแท้ 100%
    ลูกค้าที่เคยอุดหนุนเราไปบ้างคงจะทราบดีค่ะJ
    และสินค้าส่วนใหญ่ก็ 90% อัพ รายละเอียดอื่นๆ จะแจ้งไว้ค่ะ

ขายไม่ได้หวังเอากำไร แต่เก็บไว้ก็ใช้ไม่ทัน
    ขอปล่อยต่อในราคาพิเศษมากๆ จะได้ขายหมดไวไว

ขอบคุณค่ะ

กติกาง่ายๆ- ให้สิทธิคนโอนไวก่อน และไม่ต่อรองก่อนนะคะ
    - ถามให้ละเอียดก่อนโอนเงิน เพราะไม่รับคืนค่ะ
    - มีบัญชี กสิกร และ ไทยพานิชย์ เท่านั้น
    - ค่าส่ง 30 บาท (แบบลงทะเบียน) และ 50 บาท (EMS)
    - สะดวกติดต่อทางเมล alohapajingko@hotmail.com / มือถือ 081 137 9696 (12.00 - 20.00 น.)
    - ไม่สะดวกติดต่อทางPM นะคะ

**** แม่ค้ามีตัวตนนะคะ ปกติก็ขายในห้องhi street / hi end ด้วยค่ะ
    ดังนั้นไม่ต้องกลัวแม่ค้าชิ่งค่ะ ^^

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้นะคะ ไม่ต้องเกรงใจ บางอย่างก็อธิบายไม่ละเอียดมากค่ะ

Eye Shadow Integrate by Shiseido
    สีแรกเรียงจากซ้าย BE303 ขายแล้ว , BR606 , BR701
    ขายตลับละ 200 บาท (บางสีแปรงยังไม่ได้ใช้ค่ะ)

Blush on Anna Sui สี 600
    สภาพใหม่ๆ ตามรูป
    ขาย 500 บาท ลดอีกเป็น 450 บาท

Palatte Revlon โทนชมพู (แปรงแทบไม่ได้ใช้) ขาย SOLD บาท
    Eye shadow Theface shop สีดำวิ้งทอง ตลับนี้ใช้ไป2 ตา ขาย 100 บาท
    Eye shadow Etude โทนชมพู ขาย 80 บาท

Kiehl's
    ใช้ไปหลอดละ 2-3 ที แทบไม่พร่อง
    ซ้าย กลิ่นลูกแพร
    ขวา กลิ่นoriginal SOLD
    ขายหลอดละ 190 บาท

Eye shadow สวยๆ

Guerlain Violette Du Soir 461
    สีโทนม่วง ตามรูป สวยมากๆ ค่ะ
    ขาย 750 บาท ลดอีก 690 บาท

Guerlain Paradis Exotique
    สีแนวซัมเมอร์ สดใสมากๆ
    ขาย 690 บาท

Loreal มาสคาร่า (ยาว ดำ หนา) + เซรั่มบำรุงขนตา
    ซื้อมาจากดิ้วตี้ฟรี 34 ดอลล่า
    ใหม่ค่ะ
    ขาย 600 บาท ลดอีก 520 บาท

Blush on Bourjois
    ซ้าย สี13 Rouge Bonne Mine ปัดเบาๆ เป็นสีแดงเลือดฝาด
    ขวา สี35 Lune Dior สีชมพูนู้ดๆ วาวๆ
    แทบไม่ได้ใช้
    ขายตลับละ 330 บาท ลดอีกเป็น 300 บาท
    เหมา2ตลับ คิด 550 บาท

Blush on Pout ใหม่ค่ะ
    สี cherie tarte ชมพูสวยจิงๆ
    บรัชยี่ห้อนี้ แตะเบาๆก็ติดแล้วค่ะ เม็ดสีละเอียดมากๆ
    ตลับใหญ่เบิ้มๆ
    ขาย 500 บาท ปกติเห็น 700-800 บาท

Bobbi Brown Gel liner สีBlack Ink
    ใช้ไปอย่างสะอาดมากมาย เหลือประมาณ 75-80% ตามรูป
    ยังไม่แห้งนะคะ
    ขาย 400 บาท

Mac Lip stick สี Tropic Glow
    ชมพูสดใส สวยมากๆๆ
    90-95%
    ขาย 450 บาท มีกล่อง

Stila Lip Glaze stick สี Brown Sugar
    สีไม่เข้ม เหมือนในรูปนะคะ
    ทาแล้วจะออกน้ำตาลวาวๆ กริตเตอร์ๆ ค่ะ
    ดูสุขภาพดี
    ขาย 250 บาท ลดอีก 200 บาท

Lunasol Full Glamour Lips S No.27
    สีโทนชมพูวาวๆ สวยมาก
    90%
    ขาย 450 บาท

Bobbi Brown แป้งผสมรองพื้น + case
    สี Cool Beige
    ซื้อผิดสีมาจากดิวตี้ฟรี มี 2 เซต
    ขาย 1500 บาท

แป้งฝุ่น Oriential Princess
    95% up
    ขาย 150 บาท

ลิปสติก EStee Lauder
    PCCL 39 Bermuda Pink SHIMMER
    90%
    สีตามรูปไม่เพี้ยน สีออกโอลโรส สวยใสๆ
    ขาย 350 บาท

RED Orange Jelly BB SPF20++
    เนื้อเกลี่ยง่ายมากๆ
    99% แตะลองไป1หน้า
    ขาย 200 บาท

น้ำหอม BVLGARI -AQVA PUR HOMME MARINE
    90% เป็นน้ำหอมผู้ชายค่ะ แต่เราใช้เอง
    ปล่อยดีกว่า ใช้ไม่ทัน
    ขาย 1350 บาท (ดิ้วตี้ฟรีก็2000ปลายๆนะคะ ในห้างก็คงแพงกว่านี้)

+++++++++++++++
    ต่อไปเป็นของใหม่ค่ะ

Too faced
    Absolutely Invisible CandleLight Powder
    แป้งโปร่งแสง ช่วยให้หน้าดูนวลกระจ่างใส
    ทาแล้วดูสวยแบบเป็นธรรมชาติ
    อีกทั้งยังผสมแอนติอ็อกซิแด๊น ทำให้หน้าเนียนเรียบด้วยค่ะ
    หายากมากๆ ค่ะ กว่าจะได้มา เห็นส่วนใหญ่มีแต่พรีออเดอร์ราคา 1000 อัพ
    ลองเสิร์ชดูได้
    มีแค่สีเดียวนะคะ ใช้ได้สำหรับทุกสีผิว

ขายแค่ 900 บาท

Urban Decay
    Marsh Mallow
    Sparkling Lickable Body Powder
    10 g. ใช้ได้นานมากค่ะ
    แป้งวิ้งละเอียดทาตัว มาพร้อมแพ็คเกจสุดน่ารัก และพัฟสีม่วง
    เนื้อแป้งสีเนื้อ มีกลิ่นหอมของmarsh mallow
    ซื้อเป็นของขวัญก็น่ารักดีค่ะ

Benefit Lip Gloss set
    6 Colors
    Peace Love & Glossiness
    ลิปกรอสมีกลิ่นหอมอ่อนๆ และเม็ดสีชัดเจน
    คุ้มมาก มีให้เลือกทาถึง 6 สี แต่ละสีสามารถเลือกทาได้ทุกวันค่ะ
    มาในราคาเบาๆ

ขาย 700 บาท

ecotools เซตแปรงรักสวย รักษ์โลก
    ด้ามแปรงทำมาจากไม้ไผ่ ส่วนขนทำมาจากขนกระรอก
    ไม่ผ่านการฟอกสี ขนนุ่มมากๆ

เซตใหญ่
    ประกอบไปด้วย

Blush Brush
    Eye Shading Brush
    Eye Liner Brush
    Lash and Brow Groomer
    Concealer Brush
    Cosmetic Brush Roll

เซตขวาขาย 388 บาท
    [/SIZE]
    เซตซ้าย(คาบูกิ) ยอดฮิต ขาย 450 บาท ทุนมาสูงกว่าค่ะ
    [/SIZE]

thank you

กระทู้นี้ขายถูกมากแล้วนะคะ ต่อโหดๆไม่ไหวค่ะ อย่าเมลมาให้แม่ค้าช้ำใจเลย
    ลองเทียบราคากับแม่ค้าคนอื่นๆดู
    Last edited by Tacoat; 07-02-2012 at 12:27 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->