Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: รีบๆกันน๊าา• (。・ω・)ノ゙มาแล้วๆๆ กลับมาลดราคาให้แล้วตามคำขอจ้าา UPDATE!ของถูกเพียบ จ้าา!! สาวๆๆ .มาแวะเร็วๆๆๆ!!!! ✿(>_<)✿น้ำหอม เครื่องสำอางค์น่าใช้มากมาย♥ใหม่และมือสอง♥Chanel✿Nars✿Gurlain✿Nars✿Smashbox✿Dior อื่นๆอีกมากมายจ้า♥♥♥

Warning Points:
    5/5

Talking รีบๆกันน๊าา• (。・ω・)ノ゙มาแล้วๆๆ กลับมาลดราคาให้แล้วตามคำขอจ้าา UPDATE!ของถูกเพียบ จ้าา!! สาวๆๆ .มาแวะเร็วๆๆๆ!!!! ✿(>_<)✿น้ำหอม เครื่องสำอางค์น่าใช้มากมาย♥ใหม่และมือสอง♥Chanel✿Nars✿Gurlain✿Nars✿Smashbox✿Dior อื่นๆอีกมากมายจ้า♥♥♥

กติกาการช๊อปปเล็กน้อยน๊าาค๊าา
    [B][SIZE="4"]แม่ค้าใจดี สนใจจิงๆเข้ามาต่อรองราคาได้น่ะค่ะแต่สมเหตุสมผลหน่อยน่ะ (T_T) ไม่งั้นแม่ค้าเสียใจไม่กล้าตอบบกลับได้้้!!!! อิอิ
    -ติดต่อแม่ค้า ทาง Email:nicky_nunnaps@hotmail.com หรือ PM มาถามได้ โทรศัพท์อาจไม่สะดวกรับเนื่องจากทำงานประจำจ้า 0817969991 รบกวนหลัง ก่อน 10:00 และ 18:00-24:00
    -ต้องการขายค่ะ หากลดได้จะลดให้จ้า แต่รบกวน"ต่อราคาแบบน่ารัก"น่ะจ๊ะคุณลูกค้า เพราะเราขายในราคามือสอง & สินค้าของแท้ ล้าน % และรับรองว่าราคาถูกกว่าเคาร์เตอร์มากมายจ้าา บางรายการที่งดเมล์ต่อราคาขอไม่ตอบหากต่อราคาน่ากัว T-T แต่หากต้องการซื้อหลายรายการลองคุยดูได้ ^^
    -ขอรับแต่ CF จ้า ไม่รับ CC น๊าาคร่าา หาก!! สุดวิสัยจริงๆ แต่รบกวนแจ้งให้ทราบหน่อยน่ะค่ะ อันนี้ไม่ว่ากันค่ะ คนที่หายไปเฉยๆไม่ BLค่ะ แต่ไม่ขอขายหรือตอบเมล์อีกเลยน่ะค่ะ
    -ขออนุญาติปล่อยของให้ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนน่ะค่ะ ยังไงก่อนโอนโทรหรือสอบถามกันก่อนจ้าา
    -สภาพสินค้าทุกตัวเหมือนตามรูปที่ลงเลยน่ะค่ะ ของแท้100% ค่ะ ใช้เองไม่นิยมเครื่องสำอางค์ปลอมค่ะ ไม่อยากหนังหน้าพัง (^__^)
    -สถานะสินค้าจะขึ้น sold out เมื่อลูกค้าแจ้งโอนเงิน ขออนุญาติลบภาพออกค่ะ
    -สินค้าไม่รับเปลี่ยนและคืน ทุกกรณีน่ะค่ะ ดังนั้น อ่านข้อมูลและสอบถามหรือขอรูปเพิ่มเติมกันได้เต็มที่ค่ะ
    -ส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท แบบ EMS 50 บาทค่ะ
    -ลูกค้าทุกท่านรบกวนโอนเงินให้ครบตามจำนวนที่ตกลงกันไว้น่ะค่ะ

-ลูกค้าที่โอนเงินแล้วแจ้งมาที่เบอร์ 081-796-9991 # nicky ค่ะ

[COLOR="blue"]ส่งสินค้าจันทร์-เสาร์
    -มีบัญชีธนาคาร กสิกรไทย-กรุงเทพ-ไทยพานิชย์

ย้ายบ้านใหม่ขอโล๊ะของหน่อยจ้าาา ส่วนมากไม่มีกล่องแล้วน่ะค่ะ เนื่องจากตอนซื้อไม่ได้คิดว่าจะขายต่อ ตอนย้ายเลยไม่ขนมาด้วย T^T หากชิ้นไหนมีกล่องเราจะแจ้งไว้ในรายละเอียดสินค้าน่ะค่ะ เริ่มกันเร้ยยยย !!!

ชิ้นแรกไม่เกี่ยวกะเครื่องสำอางค์เลย แต่ขอฝากขายหน่อย อิอิ

[IMG][/IMG]
    MANGO สร้อยคอนาฬิกามีคริสตัลชวาลอฟ ของแท้จาก shop สวยมากค่ะ อุปกรณ์และกล่องครบ New!! นิ้ง เอาออกมาถ่ายรูปอย่างเดียว ยังไม่เคยใช้ ซื้อมา 5xxx จามราคาแน่นอนไม่ได้ ขอขายที่ 2,500​>> 2,200 บาทพอค่ะ ลดกันไป 50%

Eye Liner & Mascara
    [IMG][/IMG]
    Christian Dior Diorshow Mascara Waterproof # Black ชิ้นขวามือ (Used!! กล่องหาย สภาพ 80% ส่งต่อ 550) สีดำเข้มจัด เป็นตัวขายดีสุด BA แนะนำเลย นางแบบนิยมใช้กันมาก ทำให้ขนตายาวขึ้นหนาขึ้นเด้ง แบบไม่ต้องดัดขนตาเรย ปัดแล้วจะเหมือนตุ๊กตาเลยนะ ต้องไปลองจ้ะ ทั้งหนา ยาว งอน ขนตาเด้งเลยนะ ไม่แพนด้า มันจะมีกลิ่นหอมๆอ่อน ปัดง่ายกว่ารุ่นเดิม แล้วก็ไม่ทำให้ขนตาตกระหว่างวัน หัวแปรงมันใหญ่ปัดถนัดมือ ปัดแล้วขนตาเรียงเส้นสวย ปัดซ้ำแค่ไหนก็ไม่จับตัวเป็นก้อน ที่สำคัญล้างออกไม่ยากเลยติดใจสุดๆ ใครที่ชอบให้ขนตาดูเว่อร์ๆแบบขนตาปลอมน่าจะชอบรุ่นนี้นะคะ สวย เด้งสุดๆ ล้างไม่ยากแต่กันน้ำน๊าา ราคาพันสามพันสี่ ประมาณนั้น ส่งต่อ 680>>ลดอีกประชดคนต่อแล้ว cc (T^T)เหลือ 490 บาทค๊าา

[IMG][/IMG]
    Shiseido MAQuillAGE Mascara # Black (หัวแปรงเป็นหวีค่ะ USED!! no box )ยกขนตาให้ดูหนานุ่มมีวอลลุ่ม และให้ขนตาดูยาวขื้นเพื่อขับดวงตาให้สวยเด่นมีส่วนผสมของไฟเบอร์เพื่อขนตาที่ดูนุ่ม สวย ส่องประกาย มีส่วนผสมของ Arginine สารดูแลและกักเก็บความชุ่มชื้นให้ขนตา(USED!! no box ส่งต่อ 290 บาทพอ) ดูวิธีการใช้เลยจ้า

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    MAKE UP FOR EVER - Aqua Eyes # Gold อายไลเนอร์ เพนซิล อควา อายส์ ตัวดังของกูรูในยูทูป แม้ราคาจะโดดจากแบรนด์อื่นๆแต่พอรับได้ เพราะไม่มีข้อเสียใดให้ติติง จะเขียนเป็นเส้นเดี่ยวๆ หรือใช้เป็นอินเนอร์ก็เหมาะ หรือจะเบลนก็ง่าย เป็นดินสอใช้สะดวก สีติดทนนาน สามารถ กันน้ำได้ 2 ชั่วโมง และกันเหงื่อ ได้ถึง 8 ชั่วโมง ไม่เลอะเลือน และสีไม่แปรเปลี่ยนระหว่างวัน เขียนง่าย สีแน่น (จริงๆอยากขายคู่เพราะจะสวยมว๊ากก สภาพตีต่ำๆ 85% ขายแยก 600 บาท set คู่ 1,200 >> เหลือ 990 บาทส่งฟรี ems งดต่อจ้า )
    [IMG][/IMG]
    MAKE UP FOR EVER DIAMOND POWDER#Bronze เมทัลพาวเดอร์ สีทองเมทาลิก มีส่วนผสมของกริตเตอร์ และผงสีที่เข้มข้น ที่ช่วยเพิ่มความโดดเด่นให้กับดวงตาเป็นกากเพชรที่ระยิบ ระยับ วับวาวมากมาย.. ในรูปมันไม่ชัดอะ แต่ใครมีโอกาส ขอให้ไปลอง.. ถ้าชอบแบบวิ้งๆ แล้วจะติดจายยยย เม็ดสีเยอะดีจัง ใช้คู่กันว้งมากๆๆ (จริงๆอยากขายคู่เพราะจะสวยมว๊ากก สภาพตีต่ำๆ 85% ขายแยก 600 บาท set คู่ 1,200 >> เหลือ 990 บาทส่งฟรี ems งดต่อจ้า )

[IMG][/IMG]
    Eye liner skinfood # ฟ้าน้ำทะเลมีกลิตเตอร์วิ้งๆ USED!! nobox 80% เหลาไป2 หน ส่งต่อ 150>> 100 บาท

[IMG][/IMG]
    Eye Liner in2it #super black ปลายฟองน้ำเรียวเล็ก เขียนง่าย แห้งไว สีชัด (no box used!! สภาาพ 80%)
    Eye Liner Water throng liner # Deep Black ปลายฟองน้ำเรียวเล็ก เขียนง่าย แห้งไว สีชัด (no box used!! สภาาพ 80% ส่งต่อด้ามละ 150>> 100 บาท )

[IMG][/IMG]
    SUQQU Eyelash Curler ที่ดัดขนตาที่ได้รับรางวัลและได้รับการยอมรับว่าทำให้ขนตาสวยเด้งทั้งวัน ดัดแล้วขนตางอนดีจังเลย ด้วยส่วนเว้าส่วนโค้งของขนาดที่ดัดเหมาะมากสำหรับคนเบ้าตาเล็ก อย่างสาวเอเชีย ( USED!! no box รีฟิลไม่มีน่ะค่ะ) เหลือแต่อันที่อยุ่กับตัวดัด ซื้อได้ที่เคาร์เตอร์ suqqu หรือใช้ของแบรนด์อื่นได้อย่าง shisedo ซื้อมา 900 บาท ส่งต่อ 350 บาทค่ะ

[IMG][/IMG]
    ที่ดัดขนตาไฟฟ้าจาก ญี่ปุ่น USED!! no box ใช้ถ่านอัลคาไลน์ 1 ก้อน ส่งต่อ 150 บาท

USED!! PERFUME มือสองง สภาพนางฟ้าจ้าา ตามรูปทุกประการค่ะ ส่วนใหญ่เป็นtester เพราะชอบซื้อแบบที่เป็น tester หน้าเคาร์เตอร์ห้างค่ะ แอบตัดจาก BA ที่สนิทๆมา เพราะค่อนข้างเชื่อว่า tester กลิ่นมันทนและไม่เพี้ยนอ่า บางทีซื้อขวดขายไปแร้ว กลิ่นไม่เหมือนตอนเทสเลยพยายามหาเป็นเทสเตอร์ตลอดจ้า บางรายการอาจไม่มีกล่องน่ะค่ะเพราะย้ายที่อยู่ ดังนั้นขอความกรุณาลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน งดต่อราคาน้ำหอมเซ็ทนี้น่ะค่ะ ยกเว้นซื้อมากก่า 1 ขวด ขอเอาทุนไปซื้อของใหม่ หากขายไม่ได้เก็บเข้ากรุค่ะ ราคาไม่เกิน 1,000 ก๊าบบ อิอิ (credit: ข้อมูลรีวิวน้ำหอม ขอขอบคุณ k.benzac ค่ะ)

Stella Sheer ปรับกลิ่นให้บางลงเพื่อให้เหมาะกับการใช้ระหว่างวัน กลิ่นแอปเปิ้ลเขียวเด่นในช่วงต้น ออกหวาน ไม่เปรี้ยวเท่าไหร่ ส่วนกลิ่นกุหลาบก็ลอยไปมา ได้แอมเบอร์เข้ามาลดความหวานของแอปเปิ้ลและกุหลาบลง ทำให้กลิ่นมีความสมดุล และเหมาะกับหน้าร้อน Stella Sheer เป็นน้ำหอมกลิ่นดอกไม้อ่อน ๆ ให้ความรู้สึกสดใส น่ารัก ใช้ง่ายและถือเป็น safe scent หอมดี และกลิ่นกุหลาบนี้จะลอยๆอยู่ตลอดเวลา ดมที่ผิวไม่ค่อยหอมเท่าไหร่ แต่ถ้าลมพัดกลิ่นขึ้นมา จะหอมชื่นใจมาก อีกกลิ่นของตลาดน้ำหอม ใส่ทำงาน ใส่ในวันหยุด หรือใส่ไปเล่นกีฬาก็ยังได้ รุ่นนี้หาไม่ได้แล้วจ้าา (Used!! ตีต่ำๆ 80% กล่องครบจ้าา ส่งต่อ 1,000 บาท )

J. Lo Blue Glow น้ำหอมในไลน์ Glow ซีรี่ เวอชั่นที่ 7 ของเจ้พะโล้ ^^ ขวดยังคงรูปเดิมของโกลวไว้ แต่เปลี่ยนเป็นสีฟ้าใสสวย มีสร้อยเก๋ๆ เอามาใส่เป็นสร้อยข้อมือได้ด้วย กลิ่นชวนให้นึกถึงบรรยากาศริมน้ำ พอฉีดแล้วจะหอมเย็นๆ สดชื่นเหมือนอยู่ริมทะเล กลิ่นเบาๆ ไม่ offensive เจโลได้รับแรงบันดาลใจมากจากความงามและเสน่ห์ของมหาสมุทร ซึ่งบลูโกลวมาใน คอนเซป Fresh Sexy Enticing (สดชื่น เซกซี่ และน่าดึงดูด) ส่วนกลิ่นเปิดตัวด้วยพาร์ท Fresh ที่มีความหอมเย็นสดชื่นเหมือนมหาสมุทร จำลองกกลิ่นสดชื่นของน้ำ (Water Note) มาไว้เป็นส่วนผสมด้วย เก๋มากกว่าๆ ก่อนจะเติมเต็มพาร์ทของ Enticing ด้วยกลิ่นหอมนุ่มนวลน่าหลงไหล โดยรวมแล้วเป็นน้ำหอมที่ออกมาเพอเฟคมาก เจโลเลือกที่จะลองทำน้ำหอมกลิ่นสดชื่น แบบน้ำๆ เหมือนพวก บลุการี่ อควา / คูลวอเตอร์ / ไลท์บลู แต่เจโลเอามามิกซ์ใหม่ ใส่ความเป็นเอกลักษณ์ของเจโลลงไป ออกมาได้เก๋และลงตัวมากยอมรับว่าเป็นน้ำหอมที่เพอเฟคที่สุดออกตัวเลย หอมเปรี้ยวอมหวาน สดชื่น กระปรี้กระเปร่า กลิ่นติดทน ยิ่งพอแห้งแล้วกลับหอมเหมือนแป้งเด็กเลยย ขวดสวยเกินราคา หาไม่ได้แล้วจ้าา (Used!! ตีต่ำๆๅ 70% กล่องครบ+สร้อยครบ ส่งต่อ770 บาทค่ะ )

[IMG][/IMG]
    Jessica Simpson Fancy ในช่วงเปิด ทำให้นึกถึง Pink Sugar หอมหวานน่ากินมาเลย กลิ่นผลไม้นั้นหวานสชื่น แต่แน่นด้วยโทนวานิลลา ซึ่งเป็นฐานของ Fancy ช่วงกลางไม่ได้กลิ่นมะลิแต่กลิ่นนั้นเริ่มจะ powdery ขึ้น ซึ่งเป็นอิทธิพลของครีมวานิลลาจากช่วงเบส กลิ่นไม่ได้ซับซ้อนอะไร แต่หอมหวานน่ารัก น่ากิน ใครทำงานห้องแอร์ เรียนในห้องแอร์ ใช้ได้ตามสบายครับ กลิ่นนี้เค้าบอกว่าโดนเหงื่อแล้วน่าจะยิ่ง sexy ขึ้นครับ เพราะวานิลลาแน่น ๆ จะกระจายออกจ้า กลิ่นหอมน่ากิน ลักษณะกลิ่นคล้าย Flowerbomb แต่ตัวนี้จะเย็น และอบอวลกว่า (Used!! กล่องแบบ set น่ะค่ะ เหลือ 95% ส่งต่อ 950)

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    Salvatore Ferragamo Tuscan Soul EDT น้ำหอม unisex ตัวแรกจาก Ferragamo ชวนนึกถึงน้ำหอมอิตาเลียน กลิ่นนี้มี note ไม่กี่ตัวจริง ๆ ค่ะ เน้นความสดชื่นแบบคม ๆ ไม่หวาน เน้น citrus และเครื่องเทศ กลิ่นนี้มีมะกรูดและมะนาวเด่น กลิ่นเปิดออกมาวูบแรกแปลกใจทีเดียว เกือบ ๆ น้ำหอมกึ่ง niche ทีเดียว ผ่านไปสักพัก กลิ่นจะวู๊ดดี้อ่อน ๆ และมีความแน่นหนาแบบแห้ง ๆ เชิง aromatic หากแต่ทันสมัยกลิ่นเบสผมจับแอมเบอร์ได้ ชวนนึกถึงทะเลทรายนิด ๆ เหมาะกับหน้าร้อนมาก ใส่ไปทำงาน เข้าประชุม เดินเที่ยวเล่น หรือเล่นกีฬาก็ดี ขนาดใหญ่สุด 125 ML (เป็นขวด tester ตีต่ำๆ 85% ส่งต่อ 900 บาทค่ะ )

[IMG][/IMG]
    Chanel Blush JOUES CONTRASTE l สี 48#ENCHANTERESSE >> Used!!(Tester sizeจริง) สีสวย ดูชมพูเป็นธรรมชาติ เนือดีสุดๆๆ สีชัด ปัดง่ายจริง ไรจริง ^^ ใช้ได้ทุกวัน ทุก โอกาส เนื้อไม่เป็นคราบ ก้อแหม๋ Chanel ซะอย่าง ตัวนี้เป็นเทสเตอร์ ฝาแบบใส เนื้อบลัชเท่าขนาดจิงเลยจ๊ะ ใช้ไปสองสามหนค่ะ ไม่มีร่องรอยยุบเลย 555 พอดีไปสอยตลับจริงแต่ได้สีใหม่มาเลยเอามาแบ่งกันสวย ขายสุดถูก 550 บาท ราคานี้ งดต่อน่ะค่ะ T^T

[IMG][/IMG]
    Guerlain Parure Pearly White Brightening Compact Foundation Pure Radiance-ultimate Correction – Spf20-pa++(New!/ testerเทียบเท่าไซร์จิงพร้อมพลาสติกครอบค่ะ)รองพื้นแบบอัดแข็งบรรจุตลับ Parure Pearly White ปรับระดับโทนสีได้ตามปรารถนา แม้จะอยู่ท่ามกลางอากาศร้อนของฤดูกาล หรือภายใต้สภาพความชื้นระดับสูง รองพื้นสูตรอัดแข็ง อุดมไปด้วยอณูเม็ดแป้งขนาดเล็กละเอียดเป็นพิเศษ ให้สัมผัสสบายผิวเพื่อช่วยลำเลียงสารกระจ่างโทนผิวชั้นนำที่ผสมผสานอยู่ร่วมกับส่วนผสมปกป้องผิว ก่อผลลัพธ์ การแต่งหน้าแบบผิวซาตินโปร่งใส เผยประกายผุดผาดเรืองรองดุจสกาวมุกขาว อันสืบเนื่องมาจากอณู mother-of-pearl ธรรมชาติ ผิวหน้าละมุนละไมด้วยประสิทธิภาพแต่งเติมความงาม กระจ่างโทนผิว พร้อมช่วยดูดซับซีบัม น้ำมันส่วนเกิน และเหงื่อ รองพื้นรุ่นนี้จึงเหมาะสำหรับใช้เกลี่ยพื้นผิวให้เรียบเนียน บดบังริ้วรอยข้อบกพร่องได้ดี เนื้อสัมผัสแบบแม็ต ตอบสนองต่อความต้องการรองพื้นที่ให้ผลละเมียดละไมอย่างต่อเนื่องเนิ่นนาน เมื่อใช้ร่วมกับ The Enhancer ในบรรจุภัณฑ์รุ่นใหม่ ก็จะช่วยทวีประกายเรืองรองของผิวพรรณให้ถึงขีดสุดดุจเป็น ตัวเสริมอานุภาพความงามจากรองพื้น เพื่อเผยประกายเปล่งปลั่งเพริศพรายผ่าน “แถบ” แสงขาว สูตรผลิตภัณฑ์อุดมไปด้วยเกล็ดอณู mother-of-pearl ธรรมชาติ เกลี่ยไล้เนื้อผลิตภัณฑ์เบาๆ ไปตามบริเวณที่ปรารถนาเพื่อก่อประติมากรรมรูปหน้าโดยอาศัยเทคนิคแสง และเงา ปกติพร้อมตลับขายราคา 2,750 บาท [COLOR="red"][COLOR="blue"]
    3. ROSE FRISSON 11-สำหรับผิวขาว-ขาวอมชมพูรุ่นไม่มีแป้งไข่มุก ของใหม่ค่ะ ขาย 550 บาท

[IMG][/IMG]
    SMASHBOX Blush 2 สีใน 1 ตลับ พีช-ทอง ของใหม่ ไม่ีกล่องแย๊ววค่ะ ตลับใหญ่มว๊าก ปัดผสมหรือปัดเดี่ยว หรือปัดไฮไลท์ ได้หมด คุ้มจ้า ได้มา 3 เก็ 1 ขาย 1 เหลือแค่อีก 1 น่ะค๊า ขาย 630 บาทเท่านั้น

[IMG][/IMG]
    Barry M Lip Paint สีออก ชมพูม่วง เนือ้แมต เป็นbrand drug store คะ ลิปสติกเนื้อแน่น สีสวยสุดยอด คุณภาพดีไล่ๆกับMacเลยค่ะ เม็ดสีแน่นชัด มีสีให้เลือกเยอะ และเนื้อจะค่อนข้างแมต ทาตั้งแต่เช้าจะอยู่ได้ถึงเที่ยงถ้าไม่ได้ทานข้าวนะคะ ทานน้ำปกติ เพียงแต่แพคเกจจะคล้าย nars & smashbox ลองไป 3-4 หน กล่องไม่มีค่ะ ส่งต่อ 150 บาท

[IMG][/IMG]
    Mac Lipgloss รุ่น barbie สีออกแดงอมชมพู กลิ่นหอมมว๊ากก เนื้อแน่นๆ สีชัดค่ะ ทาบางๆจะได้สีปากสวยๆน่ะ จัดหนักๆก้อได้อีกแบบ เราลองจิ้มไปสองสามหน สภาพ 90% ไม่มีกล่อง ส่งต่อ 390 บาท

[IMG][/IMG]
    Shiseido Maquillage Perfect Gloss - #BE360 สีชมพูนู้ด สวยค่ะ ไม่เหนียวเหนอะ ติดทน แพคเกจเลิศ ทาง่าย ไม่ทิ้งคราบ วิ้งละเอียดสุดๆ ดูภายนอกสีจะดูนู้ดเกินนะ แต่ว่าพอทาจริงๆแล้วจะออกชมพูนิดๆด้วย ฉะนั้นจะดูกำลังดีคะ ไม่ป่วยซีดเกินไป เป็นลิปกรอสที่เพิ่มความสว่างให้กับริมฝีปาก ทำให้ริมฝีปากแลดูสดชื่นเมื่อใช้เพียงลำพัง และหากใช้กับลิปสติกสีอื่น จะช่วยทำให้ริมฝีปากแลดูนุ่มและอวบอิ่มมากยิ่งขึ้น เวลาใช้ควรทาสีลิปที่เราต้องการก่อนแล้วทาตัวนี้ตามทีหลัง เท่านี้แหละคะ ปากคุณสาวๆ จะแลดูมีสุขภาพ นุ่มสวยเป็นเงางาม ส่วนผสมในลิปกรอสนั้นสามารถกระจายตัวทั่วริมฝีปากหรือซึมผ่านลงไปในริมฝีปากได้ดียิ่งขึ้น ให้ความรู้สึกเรียบเนียนกับริมฝีปาก มีสาร Filler ปริมาณ 1-3 % ซึ่งช่วยเติมเต็มร่องริมฝีปากให้ดูอวบอิ่ม กล่องทิ้งไปแล้ว สภาพเหลือ 85% ส่งต่อ 360 บาท

[IMG][/IMG]
    Etude code B Gloss แบบ หมุนค่ะ ทาง่าย ไม่เป็นคราบ สีสวย แวววาว สีชมพูม่วง หอมนิดๆ สภาพ 80% ไม่มีกล่อง ส่งต่อ 190 บาท

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    Mac Blush # Sun& moon สภาพ 99%เหมือนใหม่กิ๊กๆๆ ฝากั้นมี กล่องหาย สีสวยค่ะ Limited Edition ไม่มีขายแล้ว ส่งต่อ 630 บาทค่ะ

[IMG][/IMG]
    Shu Uemura Blush ตัวนี้เป็น limited Edition โทนชมพูส้ม(พีช)-ทอง มีสองสีในตลับเดียวกัน ทาเดี่ยวทีละสี หรือปัดรวมก้องามทุกลุคค่ะ สภาพ 80% ไม่มีกล่อง ส่งต่อ 450 บาท

[IMGhttp://u7.popcornfor2.com/show/tp3745f0.jpg[/img][/IMG]
    Nars Blush (4.8 g) ขนาดจริง สี TOAS Taos แดงมีวิ้ง จะออกชมพูอมแดงค่ะมีวิ้งสีออกเงินผสมทอง สีชัดและสีเข้มเม็ดสีแน่น เวลาปัดต้องเบาๆมือหน่อยค่ะ แต่ปัดแล้ว ออกมางามแงะ บ่มแดดดีทีเดียว คำอธิบายสีในเวป: Desert rose with shimmer คือ สีของแมวจอมกวน สวยจ้ะ วิ้งกระจายอีกเช่นเคย สีดูน่ากลัวแต่ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะจ๊ะ (ราคาป้าย 1,150 บาท) USED!! แบบ นางฟ้ามั๊กๆๆ95% สภาพใหม่นิ๊งๆตาข่ายตรึมม กล่องครบ ขายราคาเดียว 590 ค่ะ

NARS NARS Velvet Matte Lip Pencil ขนาดขายปกติ 2.44g พร้อมกล่อง ลิปในรูปแบบดินสอขนาดจัมโบ้ ให้ฟินิชแบบซาตินกึ่งด้าน จับถนัดมือใช้ง่าย ไม่เกินขอบปาก ตินทนนานหลายชั่วโมง วาดขอบปากสร้างขอบปากแก้ไขปากให้ได้รูปสวย #Walkyrie (สีกลาง) ชมพูน้ำตาลประกายทอง ดูดีมว๊ากก
    ของใหม่!! ราคา 950 ขาย 350 บาทจ้าา

[IMG][/IMG]
    7.NARS lip gloss/lip stain gloss duo#moon fleet/indian red
    ลิปกลอสสองสีในด้ามเดียวกัน สามารถทาเฉดสีเดียวหรือทาทับให้มิติ USED!! สภาพ 90% กล่องครบ ขายราคา 300 บาทจ้าา

ETTUSAIS BRAND >>
    [IMG][/IMG]
    .Ettusais aquatic shimmer gloss ( Pink,Beige,Red) ลิปสติกใหม่จากเอต์ตูเซ่ส์ที่เป็นทั้งลิปMATTE และลิปกลอสในแท่งเดียวกัน เริ่มด้วยการระบายด้านที่เป็นลิปMATTEให้เต็มเรียวปาก และเพิ่มความแวววาว สดใสด้วยลิปกลอสประกายมุก สร้างความชุ่มชื้นให้กับเรียวปากของคุณ ราคาป้าย 800 บาท ขายแค่ 300 บาทจ้า

IPSA BRAND >>

IPSA Essence lip gloss# E811 สีส้มวิ้งๆน่าร๊ากก ลิปกลอสสีสันสดใส พร้อมบำรุง มีคุณสมบัติช่วยทำให้ริมฝีปากนุ่มนวลและเรียบเนียนไร้ริ้วร่องบนริมฝีปาก เต็มไปด้วยความอวบอิ่มที่เกิดขึ้นจากภายในด้วยความชุ่มชื้นที่ล้ำลึก ทั้งยังปรับและเปลี่ยนความหมองคล้ำของริมฝีปากให้จางลง ด้วย Hesperidin ที่มีอยู่ในเปลือกของผลส้มยูสุ และในทันทีที่แตะลิปกลอสลงบนริมฝีปากจะ ลิปจะช่วยดึงความยวนเย้าที่เคยซ่อนไว้และความน่ารักของหญิงสาวให้ปรากฏริมฝีปากได้มีความแวววาวสดชื่นเย้ายวนได้นานหลายชั่วโมง ป้าย 980 บาท ขาย 290 บาทจ้าา

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by nicky_loewe; 06-28-2012 at 05:02 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->