Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: มีใครใช้ paula's choice บ้างมั้ยค่ะ สั่งซื้อที่ไหนได้บ้าง?แนะนำหน่อยค่ะ

Karnwadee's Avatar
    Karnwadee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

มีใครใช้ paula's choice บ้างมั้ยค่ะ สั่งซื้อที่ไหนได้บ้าง?แนะนำหน่อยค่ะ

มีใครใช้ paula's choice บ้างมั้ยค่ะ สั่งซื้อที่ไหนได้บ้าง?แนะนำหน่อยค่ะ

พอดีไป search ในgoogle แล้วมีร้านเยอะมาก

ไม่แน่ใจว่าร้านไหนน่าเชื่อถือ

ใครเคยซื้อเว็บไหนแล้วOK ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

มีอะไรน่าซื้อบ้าง ก็รบกวนแนะนำด้วยค่ะ ไม่เคยใช้ แต่อยากลองดูค่ะ

(ตอนนี้ที่สนใจคือ bha aha และ toner)

ขอบคุณมากค่ะ

shiroi's Avatar
    shiroi is offline Trusted Member
    0/5
    เดี๋ยว PM เว็บลิ้งค์ไปให้นะครับ
    ตอนนี้ผมซื้อจากร้านนี้อยู่ เท่าที่ลองหามาทั้งหมด ร้านนี้ราคาดีสุด (เท่าที่เจอนะครับ)
    ซื้อมาสองสามครั้ง ก้อส่งดีไม่มีปัญหาครับ เจ้าของก้อคุยดีครับ

ส่วนตัวนะครับ ผลิตภัณฑ์ที่น่าซื้อสำหรับ Paula's Choice
    1. ผลิตภัณฑ์พวก Exfoliants (AHA, BHA)
    หน้าแห้งใช้ AHA
    หน้ามันใช้ BHA
    ผมใช้ 2% BHA liquid
    เป็นหนึ่งในน้อยยี่ห้อที่ทำผลิตภัณฑ์ตระกูลนี้ที่ผมใช้แล้วไม่แพ้ครับ

2. Toner
    ผมใช้ Healthy Skin Refreshing Toner ครับ
    ส่วนผสมเจ๋งดีครับ นึกว่าใช้พวก antioxidant ซะอีก

3. Antioxidant
    ผมใช้ Skin Balancing Super Antioxidant Mattifying Concentrate ไม่มันมาก
    ใช้สลับกับ Super Antioxidant Concentrate Serum ครับ (ตัวนี้จะเหนอะกว่าหน่อย)

3. Body care
    ผมใช้ Skin Revealing Body Lotion with 10% AHA ครับ
    ข้อเสีย กลิ่นอย่างแย่เลยครับ

ปล ถ้าเจอเว็บไหนราคาถูกกว่าที่ผมให้ PM มาบอกมั่งนะครับ

wckook's Avatar
    wckook is offline Trusted Member
    0/5
    เพิ่งสอยมาเลย
    รู้สึกช่วงนี้หน้าเยินมากๆ เลยไป search search
    ใจร้อนมาก ขี้เกียจพรีออร์เดอร์แล้ว หาเวปที่มีของเลยทันใจ
    สั่งวันอาทิตย์ โอนออนไลน์ เช้าวันจันทร์เค้าส่งของ
    ของมาเมื่อวาน (อังคาร) เห่อมากๆๆๆๆๆๆๆ
    รีบใช้เลย ใช้มา 2 ที แระเมื่อคืน กะ เมื่อเช้า
    ผลทางกายภาำพ ยังไม่เห็นง่ะ
    แต่ผลทางจิตใจ รู้สึกดีขึ้นมากมาย จ้า

ส่วนเวป เดี๋ยว พีเอมไปบอกจ้า

asiaticia's Avatar
    asiaticia is offline Trusted Member
    0/5

Talking

รบกวน pm มาบอกมั่งสิคะ จะลองเปรียบเทียบราคาดูว่าถูกกว่าหรือเปล่าค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่า
    "อย่าแตะต้องอดีตมาริยงของพ่อ ให้สายน้ำดำเนินต่อไป

มาริยงจะสมรักแต่แผ่นดินจะสูญสิ้น มาริยงจะสูญเสียแต่แผ่นดินจะสมดุล

ไปกับอนาคตได้แต่ต้องไม่ลืมอดีต... อดีตต้องเป็นมิตรกับปัจจุบัน... ปัจจุบันต้องเป็นฉันท์มิตรกับอนาคต

หากเรารู้ว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะไปอย่างไร จะจบอย่างไร แล้วชีวิตเราจะมีความหมายอะไร"

0/5

Talking

ขอเว็บด้วยค่า....
    สนใจจะสั่งซื้อเหมือนกันค่ะ
    คุณshiroi คะSkin Revealing Body Lotion with 10% AHA
    ใช้แล้วเป็นไงมั่งคะ กำลังอยากได้พอดีเลยค่ะ
    แต่ไม่เห็นมีใครรีวิวไว้เลย
    มีรีวิวแต่พวก aha bha toner อ่ะค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

F | u f f y |3 u n ~*'s Avatar
    F | u f f y |3 u n ~* is offline Trusted Member
    0/5
    รบกวนขอเว็บด้วยคนนะคะ

อยากสั่งบ้าง ปกติฝากคนนู้นคนนี้ตลอด ~
    Life is like a box of chocolates *

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by shiroi View Post
    เดี๋ยว PM เว็บลิ้งค์ไปให้นะครับ
    ตอนนี้ผมซื้อจากร้านนี้อยู่ เท่าที่ลองหามาทั้งหมด ร้านนี้ราคาดีสุด (เท่าที่เจอนะครับ)
    ซื้อมาสองสามครั้ง ก้อส่งดีไม่มีปัญหาครับ เจ้าของก้อคุยดีครับ

ส่วนตัวนะครับ ผลิตภัณฑ์ที่น่าซื้อสำหรับ Paula's Choice
    1. ผลิตภัณฑ์พวก Exfoliants (AHA, BHA)
    หน้าแห้งใช้ AHA
    หน้ามันใช้ BHA
    ผมใช้ 2% BHA liquid
    เป็นหนึ่งในน้อยยี่ห้อที่ทำผลิตภัณฑ์ตระกูลนี้ที่ผมใช้แล้วไม่แพ้ครับ

2. Toner
    ผมใช้ Healthy Skin Refreshing Toner ครับ
    ส่วนผสมเจ๋งดีครับ นึกว่าใช้พวก antioxidant ซะอีก

3. Antioxidant
    ผมใช้ Skin Balancing Super Antioxidant Mattifying Concentrate ไม่มันมาก
    ใช้สลับกับ Super Antioxidant Concentrate Serum ครับ (ตัวนี้จะเหนอะกว่าหน่อย)

3. Body care
    ผมใช้ Skin Revealing Body Lotion with 10% AHA ครับ
    ข้อเสีย กลิ่นอย่างแย่เลยครับ

ปล ถ้าเจอเว็บไหนราคาถูกกว่าที่ผมให้ PM มาบอกมั่งนะครับ
    น้องนัท..ไม่ได้คุยกันนานเลย
    สรุปว่าพี่ไปใช้ตามที่น้องแนะนำพี่ครั้งที่แล้ว ครบเลย ผล..หน้าเด้ง ใสมากกกก จนเพื่อนๆ ที่ทำงานทักไปตามๆ กัน
    ว่างๆ รีวิวตัว body care AHA10% ของป้าพอลล่าให้ด้วยสิจ้ะ ใช้แล้วเป็นงัยบ้าง ช่วยเรื่องอะไรบ้างจ้ะ

shiroi is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by newsguy View Post
    ขอเว็บด้วยค่า....
    สนใจจะสั่งซื้อเหมือนกันค่ะ
    คุณshiroi คะSkin Revealing Body Lotion with 10% AHA
    ใช้แล้วเป็นไงมั่งคะ กำลังอยากได้พอดีเลยค่ะ
    แต่ไม่เห็นมีใครรีวิวไว้เลย
    มีรีวิวแต่พวก aha bha toner อ่ะค่ะ
    ส่งเว็บลิ้งค์ไปให้ทาง PM นะครับ
    ส่วนเรื่อง Skin Revealing Body Lotion with 10% AHA นอกจากช่วยเรื่องใช้ขาวเนียนขึ้น
    ผมว่ายังช่วยเรื่องพวกผิวลายไม่สม่ำเสมอหรือบริเวณที่สีผิวคล้ำกว่าปกติได้เหมือนกันนะครับ
    สำหรับจุดที่ผิวหนังอ่อนบาง เช่น คอ ฯลฯ ตอนใช้อาจจะรู้สึกแสบนิดหน่อยด้วยอานิสงส์ของ aha 10% อย่าได้แคร์ครับ แต่กลิ่นที่โชยขึ้นมาเตะจมูกนี่ต้องอดทนหน่อยนะครับ...

0/5
    Quote Originally Posted by clumsylady View Post
    น้องนัท..ไม่ได้คุยกันนานเลย
    สรุปว่าพี่ไปใช้ตามที่น้องแนะนำพี่ครั้งที่แล้ว ครบเลย ผล..หน้าเด้ง ใสมากกกก จนเพื่อนๆ ที่ทำงานทักไปตามๆ กัน
    ว่างๆ รีวิวตัว body care AHA10% ของป้าพอลล่าให้ด้วยสิจ้ะ ใช้แล้วเป็นงัยบ้าง ช่วยเรื่องอะไรบ้างจ้ะ
    หวัดดีครับพี่เมย์ สบายดีนะครับ ได้ยินว่าหน้าเด้งขึ้น คนแนะนำก้อดีใจแล้วครับ
    ไปทำอะไรมาเพิ่ม อย่าลืมมาอัพเดทกันบ้างนะครับ
    ส่วน Skin Revealing Body Lotion with 10% AHA ดูจากโพสต์ข้างบนได้เลยครับ
    ตัวนี้เป็นหนึ่งในสินค้ายอดนิยมของเค้าเหมือนกันครับ...

0/5
    ตามหาอยู่เรยยยย เจอแต่เวปที่ของหมด T^T

pm ไปหาแล้วน้าค้า

ขอเวป ขอราคาด้วยคนค้า
    ความสงสัย คือ ต้นน้ำของมหาสมุทรแห่งปัญญา

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook