Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: ร้านตัดผมคะ

Warning Points:
    0/5

ร้านตัดผมคะ

ช่วยแนะนำทีค่า อยากได้ทรงผมใหม่ ต้องไปยืดแบบ relax ก่อนแล้วค่อยซอยอะคะ เพราะว่าผมฟู ร้านไหนเด็ด ซอยสวยแบบเข้ากะหน้าและรูปทรงหัวแปลกๆของเรา และราคาไม่แพง ขอข้อมูลด้วยจ้า ^^

matty's Avatar
    matty is offline Trusted Member
    0/5
    เราแนะนำพี่โจ้ ชลาชลสาขาอัมรินทร์ค่ะ โทรไปนัดก่อนนะคะ

0/5
    Wasabi ทองหล่อครับ
    When you have eliminated the impossible, whatever remains, however improbable, must be the truth

Sherlock Holmes

0/5
    เราตัดกะพี่จิ๋ม บุษบาที่ดูเอ้ เสนานิคม work ที่สุดเลยจ้า
    Love LV

0/5
    มาเก็บข้อมูลค่ะ อยากตัดผมอยู่พอดี ปรกติไม่ค่อยได้เข้าร้านทำผมในเมือง ทำแต่ร้านหน้าปากซอย
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    Quote Originally Posted by bunny_strawberry View Post
    เราตัดกะพี่จิ๋ม บุษบาที่ดูเอ้ เสนานิคม work ที่สุดเลยจ้า

ร้านดูเอ้ ซอยเสนา คนบอกเยอะแล้วว่าดี อยากไปลองบ้างจังค่ะ

ขอทราบพิกัดหรือเบอร์โทรด้วยถ้าเพื่อนๆคนไหนมีนะคะ ขอบคุณค่ะ
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5
    ขอเบอร์โทรด้วยคนค่า ทั้ง 3 ร้านเลยนะคะ ขอบคุณมากๆค่า ^^

Nattamol's Avatar
    Nattamol is offline Trusted Member
    0/5
    แนะนำคุณฮารุ ร้าน MOGA ชั้น 3 CTW ค่ะ
    เป็นคนญี่ปุ่นเลย ตัดได้หลายแบบ ประมาณเปลี่ยนลุคส์ได้เลยค่ะ
    เคยเห็นเด็กนักศึกษาพูดภาษาอังกฤษไม่ค่อยได้ เลยเอารูปทรงผมที่อยากได้มาให้เค้าดู
    เค้าก็ตัดตามออกมาเหมือนแบบเป๊ะเลยค่ะ

ตัด ดัด ทำสีได้ดีมาก โอปอเป็นลูกค้าประจำเค้าเลยค่ะ

ปล. ถ้าจะไปหลังปีใหม่ฮารุซังจะย้ายไปอยู่ที่สาขาพารากอนนะคะ
    หลงรักน้องแนล

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by matty View Post
    เราแนะนำพี่โจ้ ชลาชลสาขาอัมรินทร์ค่ะ โทรไปนัดก่อนนะคะ
    จะบอกว่าทำกับคนเดียวกันเลยค่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่เดี๋ยวนี้ไปทำร้านแจ็คค่ะ
    (ที่เปิดหุ้นร่วมกับพี่อิม) ทำดีมากๆๆๆๆ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    มีช่างประจำบ้านค่ะ ให้เค้ามาทำผมให้ที่บ้าน เค้าจะมีอุปกรณ์สระไดร์ดัด ทำสี ทำได้ทุกอย่างเหมือนที่ร้านเลยค่ะ แต่มาทำที่บ้านเรา สะดวกมากๆ คนนี้เก่งที่สุดตั้งแต่เคยเจอมา เค้าซอยผมเก่งมากๆ ซอยแล้วเราแทบไม่ต้องเสียเวลาเซ็ทผมเลยค่ะ แค่ใส่โลชั่นแล้วจับๆ ผมก็อยู่ทรงแล้วค่ะ ถ้าสนใจพีเอ็มมานะคะ จะส่งเบอร์ไปให้ค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook