ตกลงกันก่อนนะค่ะ

+ cf แล้วสามารถ cf ต่อได้นะค่ะ
+ ถ้า cf แล้วต้องการ cc ช่วยบอกด้วยนะค่ะ อย่าหายเงียบไปค่ะ แม่ค้าเสียใจ
+ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนค่ะ หรือถ้าไม่สะดวกโอนทันที สามารถตกลงกันก่อนได้ค่ะ
+ สนใจตัวไหน สอบถามหรือคุยกันก่อนได้ค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ
+ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ
+ เพราะฉะนั้นสอบถามให้แน่ชัดก่อนตัดสินใจ cf ค่ะ จะได้ไม่มีปัญหากันน่ะค่ะ^^
+ แม่ค้ามีบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์เท่านั้นค่ะ
+ ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท และ ems 50 บาทค่ะ

pm มาได้ตลอด หรือจะเป็นทางโทรศัพท์ค่ะ ตอบได้ทันที
089 722 0050 โทรได้ตลอดเลยค่ะ แม่ค้านอนดึก

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=568594 ฝากห้อง Hi-Street ด้วยค่ะ^^

----------------------------------------------------------------------------------------------

เสื้อม้าลาย Ad-hoc
ผ้ากำมะหยี่คะ ใส่เป็นเดรสหรือเสื้อคลุมก็ได้คะ ซื้อมา2000กว่า สภาพใหม่ ขาย 990 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 890 บาท

---

เสื้อกั๊ก Red Dust

ขอขายคู่กับเดรสสีเทาวิ้งค์ๆ ขาย 650 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 600 บาท

ถ้าซื้อแยก เสื้อกั๊ก ขาย 450 บาท
เดรสสีเทามีกากเพชรวิ้งค์ๆ ของใหม่ ขาย 250 บาท

---

เสื้อกล้ามหัวกระโหลก
เป็นผ้าบาง ตัวยาว ใส่เป็นเดรสได้ ตรงรูปหัวกระโหลกเป็นเพชร ของใหม่ ขาย 350 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 300 บาท

---

เสื้อยืดลายชาแนล
ซื้อมาไม่เคยใส่คะ ของใหม่ ขาย 350 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 300 บาท

---

เสื้อเชิ๊ตลายธงชาติปักเลื่อม
ใส่เป็นตัวเดียว หรือใส่คลุมก็เท่ดีค่ะ ข้างหลังเป็นลายธงชาติ ปักเลื่อมขาวดำ สวยมาก
ซื้อมาไม่เคยใส่คะ ของใหม่ ขาย 450 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 350 บาท

---

เดรสลายขวาง
ของใหม่คะ ขาย 390 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 300 บาท

---

เดรส mama say zeed
freesize สีครีม ของใหม่ ขาย 390 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 350 บาท

---

เดรส red dust
สภาพ 90% ซื้อมา 2พันกว่าบาท ขาย 790 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 700 บาท

---

เดรสแขนยาวลายหัวกระโหลก
สีขาว สภาพ90% ขาย 390 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 350 บาท

---

เสื้อกล้ามสีเทาชมพู
สีเทา ชมพู เนื้อผ้าเป็นแบบผ้าขนหนูคะ ใส่เป็นเดรสหรือกับขาสั้นก่ได้คะ ขาย 290 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 250 บาท

---

เสื้อยืด happy berry
เนื้อผ้าเป็นขุยนิดหน่อย แต่ไม่มีผลต่อการใส่คะ size s. ขาย 390 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 300 บาท

---

สายเดี่ยว happy berry
สีชมพู ผ้ามัน น่ารักมากคะ มีรุ่ยตรงปลายของริบบิ้นหน้าอกคะ แต่สามารถตัดออกได้คะ ขาย 390 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 290 บาท

---

เสื้อแขนยาวคอปาด
สภาพ 90% ขาย 290 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 230 บาท

---

blazer ลายสก๊อต
ซื้อมาจากสยามคะ แพทเทิร์นจะเป็นแบบด้ายรุ่ยๆคะ สภาพ80% ขาย 350 บาท CF วันนี้เอาไปเลย 300 บาท

---

โซนนี้เอาไปเลย 100 บาททุกตัว (สอบถามรายละเอียดเสื้อผ้าเพิ่มเติมได้คะ)

สนใจตัวไหน สอบถามได้ค่ะ
ขอบคุณ SBN