(

ส่งต่อถูกมากๆ คุณภาพเกินราคา แม่ค้ากล้าการันตี

แบ่งกันใช้ แบ่งกันสวย คนขายสบายใจ คนซื้อสุขใจค่ะ

ทุกชิ้นเป็นของแท้จากcouterไทย มีฉลากภาษาไทยกำกับทุกชิ้นค่ะ

เปิดfbแล้วค่ะ add กันได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100002163442405

กติกา
- ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนจ้า
- นัดรับสินค้าได้! ที่สยามพารากอน เมื่อซื้อครบ 3,000 บาทขึ้นไป
- สินค้าทุกชิ้นสามารถนำไปเช็คได้ที่Shopเลยนะคะ ว่าเป็นของแท้
- ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน สอบถามให้แน่ใจก่อนซื้อนะคะ
- มีTMB ธนาคารเดียวค่ะ
- ส่งฟรีทุกรายการ!!!!
- ติดต่อทางPM(ตอบช้ามาก) หรือ F_walkers@hotmail.com(ตอบเร็ว) ให้เบอร์หลังไมค์จ้า

ZONE: ALL NEWS

แป้งน้ำศิริราช ของเด็ด ดัง ดี ราคาสบายกระเป๋า เป็นBHAเหมือนของป้าพอลล่าแต่ราคาต่างกันลิบลับ อันนี้ใช้ดีมากๆค่ะ รับประกันความพอใจแน่นอน
Active ingerdients:resorcinol 1%เป็นdisinfectant,, Salicylic acid ช่วยผลัดเซลล์ผิว,,zinc oxide anti-irritant and potentially an antioxidant
ราคาขวดละ75 บาทส่งไปรษณีย์ธรรมดา(ถ้าลงทะเบียนรบกวนเพิ่ม 40 บาทค่ะ,ถ้าซื้อพร้อมสินค้าอื่นส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ)

(ลูกค้าที่สนใจเวชภัณท์ศิริราชอย่างอื่นสามารถสั่งซื้อได้ค่ะ ราคาด้านล่างรวมค่าหิ้ว แต่ไม่รวมค่าจัดส่งค่ะ)
ชื่อยา สรรพคุณ ปริมาตรสุทธิ หน่วยสุทธิ ราคาขาย
อนาลจิลิก ทาถูนวด (ร้อน) 30 กรัม 75 บาท
อนาลจิลิก คูล ทาถูนวด (เย็น) 30 กรัม 75 บาท
ซอฟท์แคร์ ทาส้นเท้าแตก 30 กรัม 75 บาท
ยาธาตุ แก้ปวดท้อง 250 มิลลิกรัม 90 บาท
อะลั่มมิลค์ ยาลดกรด 250 มิลลิกรัม 85 บาท
คาร์มิเนาทิฟ ขับลม 300 มิลลิกรัม 75 บาท
เวด ยาลม 250 มิลลิกรัม 80 บาท
ทัสซิส ยาแก้ไอน้ำดำ 60 มิลลิกรัม 70 บาท
สกิลเล่ ขับเสมหะมาก 60 มิลลิกรัม 75 บาท
ทัสซิส-สกิลเล่1:1 แก้ไอขับเสมหะ 60 มิลลิกรัม 70 บาท
มอยซ์เจอร์ โลชั่นทาผิว 120 มิลลิกรัม 95 บาท
มอยซ์เจอร์ พลัส B3+Eทาตัว 200 มิลลิกรัม 150 บาท
มอยซ์เจอร์ ริช E5%ทาหน้า 90 กรัม 150 บาท
แฮนด์โลชั่น ทามือเล็บ 50 กรัม 100 บาท
สบู่ ล้างมือ 200 มิลลิกรัม 100 บาท
โลชั่น พี(แป้งน้ำศิริราช) สิว 60 มิลลิกรัม 75 บาท

คาลาไมน์ ผดผื่นคัน 120 มิลลิกรัม 75 บาท
บ้วนปาก สูตรเดิม 300 มิลลิกรัม 70 บาท
คูลมินท์ สูตรเย็นกลิ่นมิ้นท์ 250 มิลลิกรัม 80 บาท
ฟลูโอไรด์ ป้องกันฟันผุ 250 มิลลิกรัม 80 บาท
แอลกอฮอล์ หลอด ล้างมือไม่ใช้น้ำ 40 กรัม 75 บาท
แอลกอฮอล์ ปั๊ม ล้างมือไม่ใช้น้ำ 280 มิลลิกรัม 130 บาท
ยาหม่อง ดม ทา 15 มิลลิกรัม 75 บาท
พิมเสนน้ำ ดม ทา 15 มิลลิกรัม 75 บาท
ยาหม่องน้ำ ดม ทา 15 มิลลิกรัม 75 บาท
ยาชุดตำรับศิริราช ชุด 250 บาท
แผ่นประคบร้อนเย็น เล็ก แผ่น 105 บาท
แผ่นประคบร้อนเย็น ใหญ่ แผ่น 145 บาท
Liniment-T พ่นที่ปวดเมื่อย 50 กรัม 125 บาท
เกลือ 70 บาท
Whitfield Oinment น้ำกัดเท้า 30 กรัม 70 บาท
Biotherm: White D-Tox Brightening Micro-scrub Cleanser คลีนเนอร์สีขาว มีเม็ดสครับสีฟ้า นวดวนๆสบายผิวมากค่ะ แต่ละครั้งใช้นิดเดียวพอ ถ้าใช้มากไปหน้าจะตึงค่ะ เหมาะกับคนผิวธรรมดาถึงผิวมัน หลอดนึงใช้ได้ประมาณครึ่งปีค่ะ ราคา 1400 บาท ลด50%เหลือเพียง 700 บาทเท่านั้น
ผลิต 07/2011

Biotherm: White D-Tox Translu-cell Neo-Clarifying Renovating Lotion โทเนอร์ตัวนี้ ใช้แล้วสบายผิวจริงๆค่ะ กลิ่นหอมอ่อนๆ มีสารบำรุงมากมาย รวมทั้งsignatureอย่างPure Thermal Planktonของbiotherm ขวดใหญ่มากๆ 200 ml ใช้นานจนลืมยี่ห้ออื่นไปเลย ราคา 1,650 บาท ลด50%เหลือ 825 บาทเท่านั้น
ผลิต 05/2011

Mario Badescu:Anti - Acne Serum serumป้องกันการเกิดสิวซ้ำ ด้วยsalicylic acid(AHA) ช่วยผลัดcellผิวและทำให้ขาวขึ้นด้วยค่ะ ราคาปกติ 900 บาท ส่งต่อเพียง 599 บาท
รีวิวค่ะ http://topicstock.pantip.com/woman/t.../Q8203650.html
http://www.bloggang.com/mainblog.php...oup=8&gblog=35

Muji: Cleansing Milk อ่อนโยนต่อผิวมากๆค่ะ สำหรับผิวแห้ง อันนี้ซื้อจากฮ่องกง ขายที่ 450 บาทค่ะ(ที่centralขายประมาณ 600 บาทค่ะ)

Muji: Cleansing Oil อ่อนโยนต่อผิวมากๆค่ะ สำหรับผิวมัน อันนี้ซื้อจากฮ่องกง ขายที่ 450 บาทค่ะ(ที่centralขายประมาณ 600 บาทค่ะ)

Make Up Store:แปรงเคาะชิมเมอร์ เคาะแล้วมีชิมเมอร์วิ้งๆออกมาค่ะ น่ารักมากๆค่ะ เหมาะเป็นของขวัญเล็กๆ สำหรับปีใหม่นี้มากมาย ขายที่ 199 บาทค่ะ

Mark&Spensors: สบู่ล้างมือกลิ่นLavender ก้อนนี้ 69 บาทค่ะ

ZONE: USED สภาพเทพ ราคาสบายกระเป๋า

Clinique: Perfectly Real Radiant Skin Compact Makup SPF 29/PA+++ สี 05 neutral เหมาะสำหรับผิวขาวเหลือง(ประมาณ NC30) เหลือ 70% พร้อมตลับสภาพดีมากๆ พัฟใช้ไป 1 ด้าน จากปกติประมาณ 1550(แป้ง)+500(ตลับ) บาท ส่งต่อ 799 บาท

ยาทาเล็บSkin food, Etude ของแท้จากShopไทยทุกชิ้น มีสติกเกอร์รับประกันเรียบร้อย ขวดละ 59 บาท ยกเว้นขวาสุด ของใหม่ขาย 110 บาทค่ะ

น้ำยาล้างเล็บEtude ใช้ดีสะอาดมาก กลิ่นหอม ไม่เปลืองด้วยค่ะ ราคา 149 บาท

Erb: Body lotioncollectionขององค์ภา กลิ่นดอกบัวหอมแบบไทยๆค่ะ เหลือ 1/3 ขาย 199 บาทค่ะ

Erb: Shampoo&conditioner เป็นtravel size ใช้ได้นิดหน่อยค่ะ ขายคู่นี้ 99 บาท กลิ่นเหมือนดอกมะลิค่ะ

ZONE: TESTER

Laneige: Water Sleeping Pack_EX มาร์คหน้าหยุ่นๆ ตื่นมาหน้าเด้ง มันดีจริงๆค่ะ แบ่งขายให้ลองใช้ ใส่ตลับยา ปาดให้เต็มกระปุกนะคะ ในภาพมันไปติดอยู่ที่ฝาบางส่วน ประมาณ 13 ml ตลับละ 149(ปริมาณเทียบเท่าtester 4 ซอง) บาทค่ะ

Jurlique: Purely white ครบเซ็ตเลยค่ะ ทั้งคลีนเซอร์ โทเนอร์ เอสเซนต์ และครีม ลองใช้ดูค่ะ 199 บาทเท่านั้น คุ้มมากค่ะ

แอบแทรกตรงนี้ซักเล็กน้อย
DUNA:contact lens แบบ 1-day ค่ะ สายตาสั้น 350(=-3.5) ซื้อมาใส่ไปงานเฉยๆ เหลือ 13 คู่ ขายคู่ละ 69 บาทค่ะ

SOLD OUT
Mario Badescu: Drying Cream
KIEHL'S: Ultra facial Oil-free gel creme
Paula's choice: 8% AHA gel
Boots: expert toner สำหรับผิวแพ้ง่าย
Muji: Sensitive toning water
Benefit:Posie tint
La-roche Posay:Effaclar K
Dr.Murad: Hybrids™ Skin Perfecting Primer Matte finish
Kiehl's:Mid-night recovery concentrate
Make Up Store:Blush สี Must Have
Paula's choice: Skin balancing toner
NYC Sun 2 Sun Bronzing Powder
KIEHL'S วิตามินC 10.5%ตัวดังที่เหล่าbloggerแนะนำ
MAC: wonder woman LIMITED EDITION Blushสี Mighty Aphrodite
Lancome: BLANC EXPERT MELANOLYSER™ WHITENESS ACTIVATING SPOT ERASER
Shu Uemura: Pentagon Sponge
Paula's choice: Acne fighting treatment 2.5%BP
Differin 0.1%
LANEIGE: Water Bank Essence_EX Set
EOS Lip Balm: Pomegranate Rasberry
Paula's Choice: moisture boost daily restoring complex with SPF 20
BENEFIT: Posie Tint
M.A.C lustre lipstick สี Freckletone
Shu Uemura: UV under base mousse SPF 30 PA+++
Make Up Store concealer 3 สี
Arty รองพื้น
Erb Tonerสำหรับใต้ววงแขน และมาร์กสำหรับใต้วงแขน
Laura Mercier setทดลองสุดคุ้ม
ฺBiotherm: Aquasource
Murad: AchieveAgeless
Origins Plantscription Anti-aging serum
Benefit: Toning&Smooting Serum
Shu Uemura: UV under base mousse

ขอบคุณพื้นที่ดีๆที่SBN : )