Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: รักษาสิวที่พฤกษาคลีนิก

oyoy is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Unhappy รักษาสิวที่พฤกษาคลีนิก

ตอนนี้เป็นสิวอุดตันเยอะมากเลยคะ กลุ้มใจจัง อยากจะไปลองรักษาที่พฤกษาคลีนิกดูคะ ไม่ทราบว่าจะไปสาขาไหนดีคะ และพบหมอท่านไหนดี เพราะเท่าที่รู้มามีหมอบางคนชอบยัดเยียดขายคอร์สคะ(อ่านจากในเว็บอื่นๆ)

ruthai_s is offline Trusted Member
    0/5
    ถ้าสะดวก ขอแนะนำให้ไปที่คลีนิคนอกเวลาโรงพยาบาลรามาค่ะ อยู่ชั้น 2 คนไข้ใหม่น่าจะไปก่อนประมาณ 3 โมงเย็น เผื่อจะได้ตรวจในวันนั้นเลย อาจจะต้องรอนานนิดนึง แต่คุ้มจริงๆ ค่ะ หมอรักษาดี ยาราคาก็ไม่แพง เห็นผลเร็วดีด้วย แถมไม่มีการบังคับ / ชักชวน ซื้อคอร์สด้วยนะคะ เคยไปรักษามาแล้ว ประทับใจก็เลยมาบอกต่อค่ะ (ถูก-แพง ยังไม่เท่าไหร่ แต่ได้ผลเร็วนี้ซิที่น่าปลื้ม )

0/5
    พฤกษาไม่อยากให้ไปเลยครับผม
    เคยไปหามา หมอยัดยามาเยอะมากๆ ไม่รุ้จะให้ทาอะไรมากมาย

แถมเลี้ยงสิวด้วยง่ะ
    หยุดหาได้ อาทิตย์เดียว กลับมาเห่อเลย
    -*-
    ใจร่มๆกันไว้ เพื่อความสงบสุขของเมืองไทย ^^

matty's Avatar
    matty is offline Trusted Member
    0/5
    เคยไปหาที่สาขาซอยอารีย์ใกล้ๆอนุสาวรีย์อ่ะค่ะ แต่ไม่หายและไม่ชอบ ส่วนตัวแล้วไม่แนะนำคลีนิคนี้นะคะ ตอนนี้หากับหมออานนท์ที่พรเกษม สิวหายหมดแล้ว เหลือแค่รอยนิดหน่อย หมอเก่ง อธิบายละเอียดดีและไม่ยัดเยียดยาด้วยค่ะ

preeyanan's Avatar
    preeyanan is offline Trusted Member
    0/5
    แนะนำ 2 ที่ค่ะ
    1. ราชเทวีคลีนิค ดีค่ะ คุณหมอแนะนำดีมาก ๆ ค่ะ แต่ แพงไป
    2. สถาบันโรคผิวหนัง ดี คุณหมอใจดีด้วย แนะนำสารพัด ถูกมาก ๆ แต่ไปครั้งแรกรอนานมากมาย แต่ครั้งต่อ ๆ ไป ได้ใบนัดแล้วไม่ต้องรอนานค่ะ เลือกทำแผนกเลเซอร์คลีนิคนะคะ ทุก ๆ อย่างรวมอยู่ตรงนั้นหมดเลย
    .
    "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ . สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว"

HoneyMoonCake is offline Trusted Member
    0/5
    แนะนำรพ กรุงเทพค่ะ แผนกSkin แพงนะค่ะ แต่ดีสุดๆ หาคุณหมอทวีรัตนา หรือคุณหมอกาญจนา หน้าใสกิ๊กเลยค่ะ หาหมอแล้วไปซื้อยาข้างนอกเอาแทนก็ได้ค่ะ
    ปล. หมอโอ๊ค สมิทร์ ก็อยู่ที่นี่นะค่ะ แต่ไม่เคยหาอ่ะค่ะ

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs down

Quote Originally Posted by bombasiclove View Post
    เคยไปหามา หมอยัดยามาเยอะมากๆ ไม่รุ้จะให้ทาอะไรมากมาย

หยุดหาได้ อาทิตย์เดียว กลับมาเห่อเลย
    -*-

เห็นด้วยอย่างแรงค่ะ
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

aikalicious is offline Trusted Member
    0/5
    กาลังเครียดเรื่องสิวอยู่เหมือนกันเลยคะ
    ว่าพุ่งเน้จาไป รพ กุงเทพอยู่เหมือนกาน แต่แพงมากๆเลยTT
    Aikalicious

bodelax's Avatar
    bodelax is offline Trusted Member
    0/5

Wink อิอิ

เราเชียร์ผิวดีคะ แพงหน่อย แต่เห็นพี่ชายสิวช้ำจนม่วงเต็มหน้ายังหายได้เลย
    XOXO,BO
    (•ω•)

0/5
    Quote Originally Posted by bombasiclove View Post

-*-

เห็นด้วยอย่างแรง
    ไปหาพรเกษมดีกว่าค่ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook