Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ผ้าเช็ดตัวนาโน ราคาส่งคะ

Warning Points:
    0/5

Angry ผ้าเช็ดตัวนาโน ราคาส่งคะ

สนใจติดต่อทาง pm หรือ kapook_mania@yahoo.com นะคะ
    สอบถามได้นะคะ แม่ค้าใจดีคะ ^__^

ผ้าแห้งมหัศจรรย์นาโน
    เส้นใยผ้าละเอียดมาก
    ซับน้ำได้ดีมาก-เช็ดไร้รอย
    แห้งเร็ว-นุ่มทุกสัมผัส
    เช็ดผมก็แห้งเร็วกว่าผ้าปกติหลายเท่าเลยคะ

ขนาด 146x70 cm เป็นผ้าเช็ดตัวขนาดปกติทั่วไปสำหรับผู้ใหญ่นะคะ
    พอดีแม่ค้าเหลือแค่นี้แล้ว เลยขายโละราคาทุนกันไปเลยคะ ปกติขายส่งอย่างเดียวจ้า
    ราคาผืนละ 120 บาท ราคานี้หาไม่แล้วแน่นอนคะ ปกติทั่วไปไซด์นี้ขายกัน350up นะคะ เช็คดูได้เลยคะ
    ค่าส่งทั่วประเทศ 30 บาท/ชิ้นนะคะ ผ้าค่อนข้างหนักคะ (ส่งลงทะเบียนนะคะ ป้องกันของหายคะ ของหายแม่ค้ารับผิดชอบเองค่ะ)
    งดต่อรองทุกกรณีค่ะ ขายถูกจิงๆคะ ^^
    กรณีแม่ค้าอยากซื้อเยอะไปขายต่อ คุยได้ค่ะ

ไม่ลองไม่รู้จิงๆนะคะ เช็ดหน้า เช็ดตัว เช็ดผม คุ้มมาก!!! ลองแล้วจะลืมผ้าเช็ดตัวธรรมดาไปเลยคะ เนื้อผ้าต่างกันเยอะคะ

รูปรวมนะคะ
    เรียงสีจากซ้ายไปขวานะคะ
    ฟ้าอ่อน_____________ชมพูอ่อน______________ชมพูบานเย็น
    น้ำเงินเข้ม ** ________ชมพูเข้ม-อมแดง________สีเขียวอ่อน

*หมายเหตุ สีน้ำเงินเข้ม ต้องแช่น้ำก่อนนะคะ และอย่าเพิ่งไปซักปนกับผ้าขาวเพราะสีเข้มต้องแช่ให้สีหลุดไปหนึ่งน้ำน่ะค่ะ สีน้ำเงินเข้มขายดีที่สุด เพราะไม่เปื้อนง่ายคะ*

ขอบเย็บตะเข็บอย่างดีทั้งผืนคะ ไม่หลุดรุ่ย

บนลงล่างนะคะ
    สีเขียว
    สีฟ้าอ่อน
    สีน้ำเงินเข้ม
    สีชมพูอ่อน
    สีชมพูบานเย็น
    สีชมพูเข้ม-อมแดง

ด้านซ้ายผ้าขนหนูธรรมดา จะเห็นว่าเวลาเช็ดตัว-หน้า มันจะสากก แต่ทางขวาผ้านาโนของเรามันจะนุ่มมากๆๆซับน้ำได้ดีคะ

ขอบคุณ sbn พื้นที่ดีๆๆแห่งนี้คะ
    Last edited by pookbusaya; 03-26-2012 at 04:34 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->