สวัสดีค่ะ
วันนี้ก็ขอมา SALE แบ่งๆกันไปใส่นะค่ะ ลงเพิ่มหลายอย่างเลย ทั้งของใหม่ กับของที่สภาพเหมือนใหม่เป๊ะๆ ในราคาที่สบายกระเป๋ากันสุดๆ

เราอยากขายมาก ราคาที่ตั้งไว้รวมส่งฟรีค่ะ
สำหรับการส่งฟรีในที่นี้ ถ้าซื้อเยอะเราส่งพัสดุฟรี โทรเช็คได้นะค่ะ
แต่ถ้าซื้อน้อยหรือชิ้นบางๆ เราส่งแบบจดหมายติดแสตมป์ทั่วไปนะค่ะ ถ้าจะลงทะเบียนเพิ่ม 30 บาทค่ะ EMS ราคาจะแล้วแต่ชิ้น
เพราะสินค้าทุกชิ้นตั้งราคาไว้ถูกสุดๆแล้วจริงๆ ขออนุญาติงดต่อนะค่ะ

ทุกชิ้นรับรองว่าคุณภาพเกินคุ้มนะค่ะ
ถ้าชิ้นไหนไม่มั่นใจ จะบอกตำหนิทุกอย่างให้เลยค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ CF แล้วกรุณา no CC เห็นใจแม่ค้าด้วยจ้าาา

ขายมาหลายอย่างแล้ว ไม่ต้องกลัวหายหรือโกงนะค่ะ
มีอะไรเมลล์มาได้เลยจ้า yadawipa@gmail.com ค่ะ
ไม่สะดวก PM เพราะค่อนข้างช้าและติดต่อยากนะค่ะ ยังไงถ้า PM มารบกวนทิ้งเบอร์ไว้เน้อะ

เริ่มกันเลยดีกว่า

เสื้อโค้ท พรีมา 1XXX บาทส่งต่อเบาๆเลย 950 ค่าา รับรองไม่ผิดหวัง สวยมากจ้ะ มีรูปให้ดูเพียบบบ
size ตามเว็บเลยนะค่ะ
M=Bust:88CM Shoulder:37CM Sleeve:59CM Length:75CM

เสื้อเว้าแขนสุดฮิต ราคาเบาๆ 150 จ้าา สีโอรสน้าา

กระเป๋าย่ามลายทหาร....ใช้ได้ทุกสถานการณ์ 100>>80 บาทพอจ้าาา

ชุดนี้ Pre-Order มา ขอส่งต่อราคาเบาๆ 200 บาท ใส่แล้วน่ารักมากๆ เป็นสองชิ้นแยกกัน จับไป mix and match ได้นะค่ะ ผ้ายืด Freesize ยาว 30 นิ้วจ้า

เสื้อของ Chaps เก๋ตรงที่ตะเข็บจะอยู่ด้านนอกตามภาพนะค่ะ ผ้าดีมากๆ 80>>60>>50 บาท

เดรส ของใหม่ ซักแต่ไม่เคยใส่ 130 พอจ้าา หวานๆน่ารักมาก

ซีทรู สบายๆ 80>>60 บาทเลยค่ะ

เสื้อ December No.5 ปีกค้างคาว เก๋ๆเลยค่ะ ส่งต่อ 120 พอ

ใครจะไปทำเลห้ามพลาดชุดนี้ค่ะ 120>>80 บาท หวานอมเปรี้ยวในตัวเดียวกัน

เสื้อยืด Bossini ของแท้ 80>>60>>50!! จ้า ที่ผีเสื้อมีกากเพชรวิ้งๆด้วยนะค่ะ

เสื้อยืดผ้าแนบเนื้อ ที่ตัวอักษรมีวิ้่งๆ ผ้าใส่สบายมากกกกกกกจริงๆ 80>>60>>50!! บาท

เสื้อสีชมพูเว้าแขน พรีมาค่ะ ส่งต่อเบาๆ 80>>70!! บาทเลย ขาดทุนเยอะมากก

เดรสสายเดี่ยวใส่กับแจ๊คเก๊ตยีนส์ แจ่มเลยค่ะ 80>>60 บาท

มากันที่โซนรองเท้านะจ้ะ ส่งฟรีพัสดุทุกคู่จ้า

คู่นี้ใส่ไม่ถึง 20 นาทีค่ะ ใหม่มากๆๆจริงๆ ดูจากพื้นรองเท้าได้ค่ะ 230>>180!! size 36

คู่นี้ของ Heel Care size 37 เท้า 36-38 ใส่ได้ค่ะ ใส่สบายมากๆๆๆเดินได้ทั้งวันเลยจริงๆ สูง 3 นิ้วมี platform .75 นิ้วค่ะ เป็นหนังแท้ พื้นรองเท้านิ่มมากๆ ซื้อมาพันกว่าบาท ส่งต่อ 360 จ้าา ใส่ได้อีกนานนนนค่ะ

ตรงนี้เช็ดออกได้ไม่มีปัญหาน้าา

สภาพใช้งานนะค่ะ size 36 ส่งต่อ 160 ค่ะ สองนิ้วเหมือนเดิมนะจ้ะ

เซททำเล็บ มี 6 ชิ้น มีครบเลยค่ะ กล่องเหล็กดีมากๆ ขาย 250 จ้าา

เซททำเล็บชุดเล็ก 130 บาทค๊ะ

เสื้อแขนกุด น้องแมวมีกระดิ่งห้อยด้วยค่ะ ผ้ายืดดีมากๆ สำหรับเรา XS-S ต้นๆนะจ้ะ ซื้อมาแพงไม่เคยใส่เลย ขอส่งต่อ 180>>150>>130>>100 ค่ะ

เสื้อ Old Navy ซื้อจากแคนาดา เป็น size XL ของเด็กแต่สาวๆ S-M ใส่สบายค่ะ 90>>70>>60 บาทจ้า

กระโปรงใส่ไปทำงานสบายๆ 100 บาท

เสื้อของ FQ&L ใส่ไปครั้งเดียว ของจริงน่ารักมากกกรับประกัน ใส่ไปมีแต่คนทักคนชม ตัวนี้ 170 นะค่ะ

มินิเดรส/เสื้อตัวยาวมีวิ้งๆ ผ้ายืดใส่สบาย 80>>70>>60 บาทเลยจ้า

กระโปรงคลุม bikini หรือจะใส่เป็นกระโปรงในวันสบายๆก็ได้ค่ะ สไตล์ Vintage สีสวยมาก เป็นผ้าไหม ทำจากอินเดียนะค่ะ 300>>270>>230>>200 บาทเท่านั้นจ้า

หมวกแก๊ปปักคำว่า SEMI แนวมากค่ะ สีคราบนิดหน่อยตามรูปแค่ซักก็เหมือนใหม่ ซื้อจาก Canada แทบไม่ได้ใส่เลย เก่าเก็บค่ะ ส่งต่อที่ 90>>70>>50 จ้า

หมวกหวานๆ ใบนี้แม่ค้าใส่ครั้งเดียวตอนซื้อค่ะ ปล่อยต่อ 80>>60>>50 บาทเลย ใหม่มากจ้า

หมวกคุณนาย ตอนนี้อินมาก พลาดไม่ได้นะค่ะ สีเขียวอมฟ้า ของใหม่นะจ้ะ ส่งต่อเบาๆที่ 160>>120>>100ค่ะ ใบนี้มีสายรัดใต้คางด้วยนะค่ะ ถ้าไม่ชอบก็ตัดออกได้เลยจ้า ไม่มีผลกับด้านนอกแน่นอนค่ะ

เสื้อยืดปักดิ้น 50 บาทน้าา

เสื้อแขนตุ๊กตาน่ารักหวานๆใส่กับขาสั้นหรือเลกกิ้งก็ได้จ้า 90>>70>>50 บาทค่ะ

เสื้อแขนกุดอีกแล้ว ตัวนี้เป็นชั้นๆไม่ต้องใส่ซับในค่ะ 80>>60>>50 บาท

เสื้อแขนกุด 60>>50 บาทค่ะ

เสื้อยืด do you believe in destiny? สกรีนแน่น ผ้าดี 70>>50 บาทจ้า

เสื้อตัวนี้ไปทะเลได้สบายๆ ใส่ของจริงน่ารักมาก เสื้อตัวนี้ช่วยทำให้ดูมีหน้าอกด้วยค่ะ 80>>60>>50 บาทค่ะ

กระโปรงลูกฟูกซื้อจาก Canada สะโพกได้ถึง 36 ขายต่อถูกๆ 80>>60>>50 บาทเลยค่า

เสื้อคอปกของ AIIZ ซื้อมาหลายร้อย ใส่ไปครั้งเดียว ส่งต่อ 100>>80>>60>>50 จ้า size M ค่ะ

กระโปรงเรียบๆใส่ทำงานได้เลยจ้ะ 80>>60>>50 บาทค่ะ

กางเกงสี่ส่วน 70>>60>>50 บาท

เสื้อคอบัว 60>>40 บาทไปเลยจ้า

เสื้อเชิ้ตเด็กแบรนด์ญี่ปุ่น 250 บาทค่ะ ใส่ไปแค่ชั่วโมงเดียว เล่นเปียโน

เชิ้ตแขนสั้นของเด็ก 200 บาท

กางเกงผ้า ซื้อจากพารากอน ของเด็ก size 12 350 ค่ะ ซื้อเก็บได้เลยนะค่ะ ยังไงอีกหน่อยน้องโตก็ใส่ได้อยู่แล้ว

สแลกสีดำงานตัดของเด็กผู้ชาย ใส่ ชั่วโมงเดียวเล่นเปียโนค่ะ สอบถาม size ได้นะค่ะ 350 บาทค่ะ

ตามทู้นิดนะค่ะ เป็นทุกสิ่งอย่างที่แม่ค้าขายจ้าาา ลองดูน้า หลายชิ้นลดให้แน่นอนค่ะ
http://nanalady.myreadyweb.com/webbo...ic-137251.html

ขอบคุณมากๆค่าาา