Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: เวลาใส่เสื้อเกาะอก มีเทคนิคอะไรกันมั๊ยคะ

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by due View Post
    แล้วถ้าไม่มีอกให้เกาะ จะทำไงคะ ใครมีเทคนิคบอกด้วยยยย
    เสริมนมไงจ๊ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by due View Post
    แล้วถ้าไม่มีอกให้เกาะ จะทำไงคะ ใครมีเทคนิคบอกด้วยยยย
    แนะนำให้โกยตั้งแต่ต้นขาและพุง มาเลยค่ะ หนูลองทำมาแล้ว ได้ผลนัก
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

0/5
    เข้ามาฟัง ไว้เอาไปใช้
    เกาะ ไม่เคยอยู่เลยค่ะ
    พยายามมานานมาก
    และจะพยายาม ต่อไป
    กร๊ากกกกกกกกกกกกก

0/5
    เกาะอกมันไม่ค่อนเกาะอะ ไม่มีที่ให้เกาะอะ เรื่องชั้นในก็สำคัญคะ แต่เคยซื้อเกาะอกตัวนึงดีมากเลย เค้า เย็บเข้ารุป แล้วข้างๆมันเป็นซิป พอรูดซิปแล้วมันจะไม่หล่นเลยคะ จะเป็นคล้ายๆคลอเซทเลยคะ ดีมากๆ นอกจากชั้นในดีแล้ว เกาะอกก็สำคัญคะ

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by JanzA View Post
    แนะนำให้โกยตั้งแต่ต้นขาและพุง มาเลยค่ะ หนูลองทำมาแล้ว ได้ผลนัก

มิน่าพี่แจนถึงได้ล้นหลามซะขนาดน๊านนนนนน เอิ้กกกกกกก

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

~ k E t S y ~'s Avatar
    ~ k E t S y ~ is offline Trusted Member
    0/5
    เพื่อนสุดสวยของเรามีเทคกะนิกดีๆๆๆๆๆๆๆๆมาแนะนำค่ะ

วิธีทำน่มน๊ม น้อยๆๆๆ ให้ตู้มๆๆๆๆ ในพริบตา

มีวิธีและสาธิตให้ดู พร้อมภาพประกอบค่ะ.........เห็นหลายคนไปทำตามก็ออกมาตู้มๆๆค่ะ

ขอขอบคุณคุณนกคนสวยนะคะ

http://www.weddingsquare.com/forum/f...C3%D5%C7%D4%C7

ตามลิ้งด้านบนไปเลยนะคะ...................เห็นสาวๆๆๆ ทำตามกันเยอะ

nimnim's Avatar
    nimnim is offline Trusted Member
    0/5
    เข้ามาเก็บข้อมูล อิอิ ปกติไม่ค่อยได้ใส่เกาะอก ไว้ถ้าต้องใส่จะได้จำไปใช้บ้าง ^
    <a href=http://i217.photobucket.com/albums/cc97/nimnimm/i76f-horz-1.jpg target=_blank>http://i217.photobucket.com/albums/c...76f-horz-1.jpg</a>

0/5

Talking

มาแอบดู
    เรามันเป็นคนไม่มีอกให้เกาะ55

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

hippopoyo's Avatar
    hippopoyo is offline Trusted Member
    0/5
    ชอบใส่มาก แต่............ไม่มีอะไรให้เสื้อมันเกาะ
    5555+ ร่นประจำค่ะ ต้องเอาเข็มกลัดติดเลย

ไม่ได้ช่วยอะไรเลย แค่อยากระบายว่า เฮ้อ ไมมีแค่นี้อ่ะ

Aumie's Avatar
    Aumie is offline Trusted Member
    0/5
    ส่วนตัวคิดว่าต้องเริ่มจากชั้นในดีๆคะ ของ victoria secret เค้ามีเสื้อชั้นในแบบถอดสายได้ ที่ตัวบราจะมีเหมือนซิลิโคนติดอยู่ที่ขอบบราคะ ใส่ปุ๊ป แด๊นส์ทั้งคืนก็ไม่มีหลุดคะ เกาแน่นเหนียวดีจิงๆเลย แถมยังเป็นแบบดันทรงด้วยคะ ส่วนชุดเกาะอก ถ้าจะใส่ให้สวย ให้ลองเลือกแบบที่มีโครงที่เย็บติดกับชุดอะคะ จะคล้ายโคเซต ใส่แล้วชุดจะอยู่ตัวมากๆ ส่วนมากเดี๋ยวนี้ชุดราตรีจาดหลายๆร้านก็จะใช้วิธีการเย็บแบบนี้แล้วนะคะ ถ้านึกไม่ออกจะคล้ายๆชุดแต่งงานอ่ะคะแบบเกาะอกอ่ะคะ แต่ที่สำคัญเมื่อเวลาใส่เกาะอกให้สวยคืออย่าใส่เสื้อชั้นในที่ดูแล้วเป็นกะเปาะๆอ่ะคะ เท่านี้ก็สวยได้แล้วคะ

อยากได้อะไร ไม่เคยทันกับเค้าสักที เฮ้อ!

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook