Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: Starbucks Year Planner, นังสือ ปราการรักวัลคีรี, เจ้าหญิงสุลตาน่า, สาปเทวทูต

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Starbucks Year Planner, นังสือ ปราการรักวัลคีรี, เจ้าหญิงสุลตาน่า, สาปเทวทูต

ของทั้งหมดจขกท ใช้เองทั้งหมด ของแทบจะถมที่ที่บ้านอยู่แล้วค่ะ เลยต้องเทรดของที่ใช้ไม่ทันออกบ้างค่ะ)รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

หนังสือทุกเล่มเป็นมือสอง อ่านไปรอบเดียวเท่านั้นค่ะ ราคาถูกกว่าหน้าปกมากมาย คุ้มแน่นอนค่า

260. Starbucks Year Planner ออแกนไนเซอร์น่าร้ากกก จากสตาบัคค่ะ มีถุงผ้าน่ารักห่อให้อย่างดีด้วยนะคะ ของใหม่จ้า ใช้ไปแทบได้กลิ่นกาแฟลอยออกมา อิอิอิ ขอขายที่ 340 จ้า จดได้จุใจจริงๆ

250. หัดพูดภาษาเสปน หนังสือเล่มเล็ก ขนาดพกฟาสำหรับคนต้องการคำพูดง่ายๆเพื่อความสะดวกในการเที่ยวเสปน คนเสปนพูดภาษาอังกฤาได้น้อยกว่าที่คนไทยคิดมากนะคะ เล็กแต่ครบครันค่าาา จัดไปเบาๆที่ 90 จ้า
    251. เจ้าหญิงสุลตาน่า เรื่องราวของเจ้าหญิงองค์หนึ่งในราชวงศ์ซาอุดิอาราเบีย เกิดเป็นหญิงก็เป็นสิง่ที่ผิดแล้วในประเทศแห่งนี้ คุณจะได้รู้เบื้องลึก เป็นเรื่องราวชีวิตจริงของเจ้าหญิงที่ต้องทนทรมานกับ ขนบประเพณีโบราน แม้ว่าเธอจะเกิดมาในศตวรรษที่ 21 แล้วก้ตาม!! ขอขายที่ 280---250 ค่า ติดอันดับหนังสือขายดีตลอดกาลของนิวยอร์คไทมส์ค่ะ

253. ปราการรักวัลคีรี หนังสือเล่มที่ 3 ในชุดชีวิตอันเป็นนิรันดร์ค่ะ สนุกสนานไปกับหมู่สิ่งมีชีวิตเหนือจินตนาการในเดอะลอร์ คาเดริน สาวนักรับวัลคีรีผู้เป็นตำนานเลือดเย็นตลอดการ กับเซบาสเตียน แวมไพร์หนุ่มเลือดร้อนสุดเซ็กซี่ เค้าจะทำให้เธอใจอ่อนได้หรือไม่ ขอขายที่ 180--150 จ้า หนังสือเริ่มและจบในตอนนะคะ ไม่ต้องกลัวว่าจะอ่านไม่รุ้เรื่อง
    255. จรูญรัศมีพราว พร่างพร้อย นิยายวิทยาศาสตร์ สนุกให้แง่คิดดดย วินทร์เลียววารินทร์ นักเขียนมือฉมังของไทย สนุกจริงๆค่ะ ขอขายที่ 100 จ้า

256. ประวัติย่อของเกือบทุกสิ่งจากจักรวาลถึงเซลส์ หนังสือวิทยาศาสตร์อธิบายย่อๆให้เราเข้าใจชีวิตรอบตัวเราและตัวเรามากขึ้น ภาษาง่ายๆกระชับ ได้ใจความ เป้นเบสิคในเกือบทุกๆเรื่องค่ะ หนามาก ขอขายที่ 280---250 จ้า ได้ไปคุ้มมากๆๆๆ
    257. รักออนไลน์ หัวใจโดนหลอก หนังสือแปลเรื่องราวของสาวนักเขียนนิยายฆาตรกรรมที่คอยหาเหยื่อในสตาบัค กับตำรวจหนุ่มสุดฮอตที่คิดว่าเธอเป็นฆาตกรต่อเนื่องที่เขากำลังตามหาอยู่ เรื่องวุ่นๆจึงเกิดขึ้น ขอขายที่ 100---80 จ้า

244. Dark Divne สาปเทวทูต แดลเนียลเด็กหนุ่มหล่อที่มีความลึกลับ กับเกรซ สาวน้อยอู้ไม่ย่อท้อในการต่อสู้เพื่อคนที่เธอรัก ไม่ว่าเขาจะเป็นใคร หรือเป้นตัวอะไรก็ตาม!! ขาย 150---120 จ้า

233. Starbucks Notebook สมุดโน้ตของสตารืบัคค่ะ ของใหม่ ขอขายเล่มละ 150 เท่านั้นจ้า ด้านในมีภาพสวยๆค่ะ น่ารักดี

235. An Absolute Scandal หนังสือภาษอังกฤษ เรื่องเกี่ยวกับสังคมของสาวๆ ที่โจมตีกันด้วยเรื่องป้ายสี ความแยบยลและหักมุม หนังสือหนามากๆค่า ขอขายที่ 180 จ้า

238. Best Kept secrets เป็นหนังสือภาษอังกฤษ เกี่ยวกับนางเอกของเราที่ตามหาสาเหตุการตายของแม่ของเธอ ซึ่งน่าจะเกี่ยวข้องกับชายสามคน ที่เป็นผู้มีอิทธิพลและ หล่อลากดิน และทำให้เธอหลงไหล เธอ จะเจอสาเหตหรือไม่ หรือจะถูกเสน่ห์ของเขาทำให้เธอตายใจไปก่อน เล่มนี้เก่าหน่อยค่ะ ขอขายที่ 120 จ้า
    239. No Greater Love : Danielle steel เป็นยอดนักเขียนขายดีตลอดกาลค่ะ เรื่องของเธอ ฮิตจริงๆค่ะ รักหวานๆซึ้งๆ ถ้าชอบก็จัดไปเลยค่ะ 150 บาท

240. The Bridegroom หนังสือภาษาอังกฤษค่ะ เป็นเรื่องของเจ้าบ่าวที่ไม่เต็มใจแต่งงานกับเจ้าสาว เขาได้เพียงแต่ทำหน้าที่ให้มันพ้นๆไป แต่แล้วก็เกิดเหตไม่คาดฝันค่ะ เก่าหน่อยค่ะ ขอขายที่ 100 เดียวจ้า
    241. This Charming Man ของ Marian Keyes หนังสือภาษาอังกฤษค่ะเจ้าแม่ชิกลิตของอังกฤษค่ะ พูดถึงหนุ่มนักการเมืองรูปหล่อ ดูดี และผุ้หญิงสามคนที่เอาตัวเองไปเกี่ยวข้องกับเขา เรื่องราวซับซ้อนซ่อนเงื่อนแต่แอบใสค่ะ น่ารักค่ะ มีจุดที่นึกไม่ถึงหล่ายปมค่ะ แต่แฝงไว้ด้วยควาขำฮา ขอขายที่ 180 ค่ะ

230. Haagen Daz สมุดโน๊ตของใหม่รูปไอศครีมค่ะ หนาพอควรเลย แถมมีรูปถ่ายน่ารักๆ พร้อมกับทิปส์สำหรับการกินไอศกรีมให้อร่อยค่ะ ว่าต้องทำอย่างไรกันบ้าง ขอขายที่ 95 จ้า

216. หนังสือปฏิบัติการรักหักเหลี่ยมเจ้านาย หนังสือแปลเกี่ยวกับสาวบรรณาธิการที่กำลังจะโดนแซะออกจากเก้าอี้ ดุเ็ดเผ๊ดมันไปกะเธอ หนามากค่ะ ขอขายที่ 160 จ้า
    218. Just Friends หนังสือภาษาอังกฤษ เกี่ยวกับเพื่อนรักกก ที่เกือบจะเป้นคนรักก แต่ก็คลาดแคล้วกันทุกที นางเอกของเราจะรู้ใจตัวเองหรือไม่ โปรดติดตามค่ะ ขอขายที่ 160 จ้า

210. Royal: Jubilee Edition หนังสือภาษาอังกฤษ เกี่ยวกับพระราชินีอลิซาเบธที่สองแห่งอังกฤษค่ะ เรื่องราวต่างๆในชีวิตพระองค์ เราจะเห้นถึงความหรูหราและวิถีชีวิตในรั้วในวังแบบอังกฤษแท้ๆค่ะ หนามากกก แต่เบา ตามสไตลืหนังสือฝรั่ง ขอขายที่ 220 จ้า ใหม่กริ๊บ ซื้อมาหลายตังจิงๆค่า

207. ธีราบิเทีย VCD สะพานที่ข้ามไปสู่แดนมหัศจรรย์ค่ะ เรื่องราวการผจญภัยสำหรับคุณหนูค่า สนุกมากๆ ขอขายที่ 40 จ้า

157. คณิตคิดคืนละข้อ เป้นหนังสือที่ทำให้น้องๆหนูๆฉลาดค่ะ คิดเลขก่อนนอนวันละข้อนะคะ ขอขายที่ 70 เท่านั้นจ้า

[/SIZE]

153. ผจญภัยบนเกาะลึกลับ เล่ม 1 วรรณกรรมนักสืบสำหรับเยาวชนค่ะ ขอขายที่ 100 จ้า

154. พักย้ม 2 และหยดสุดท้ายสอง อันนี้เล่มเดียวกันค่ะ มีสองปก เป็นเรื่องขำขันเป้นตอนๆขงสรจักรค่า ฮาสุดๆ มีรอยเย็บเล่มนะคะอันนี้ ขอขายที่ 100 จ้า

143. Piano in Memory 5 เป็นซีดีเพลงบรรเลงของ 16 เพลงฮิตอมตะตลอดกาลจ้า รายชื่อดูเอาตามรูปเลยนะคะ ฟังเบาๆได้ดีค่ะ ขอขายที่ 100 จ้า

[/COLOR][/COLOR]

141. ฝากรักเคียงใจนายบอดี้การ์ด เล่ม 1-2 จบ ถ้าใครเคยอ่ายหนังสือชุดเด็กหอคงไม่พลาด อันนี้เป็นเรื่องราวของเฮียหนึ่งกับพี่โซจูค่า สนุกมากๆเมื่อคุณหนูสาวสวยรวยเสน่แต่แอบคลั่งเรื่องไสบศาสตร์ไปนิด มาเจอกับเรื่องวุ่นๆของนายตำรวจสากลสุดเท่ห์ เรื่องจะลงเอยอย่างไร ขอขายที่ชุดล่ะ 180 จ้า คุ้มมากขอบอก

[090. ตุ้ตาบาร์บี้รุ่น Great Date ค่ะ ผมยาวสีทองถึงกลางหลังค่ะ ซื้อจากฮ่องกง เป็นของใหม่นะคะ ขอขายแค่ตัวละ 550 ค่ะ เป็นของขวัญที่น่ารักมากๆนะคะ ตอนนี้ในห้างยังไงมีเป้นพันแน่นอนค่ะ คุ้มจริงๆค่ะ

094. พระลอ ร้อยแก้ว ใครที่สนใจวรรณกรรมพื้นบ้านเรื่องนี้ แต่ว่าติดไม่ถนัดร้อยกรอง ขอแนะนำเล่มนี้เลยค่ะ ปกแข็งนะคะ พิมพ์แบบโบราณแต่ยังใหม่กริ๊บจริงๆ ขอขายที่ 70 จ้า

[/SIZE]

088. เรื่องของประกายแก้ว เรื่องราวความรักของแม่ที่มีต่อลูกอย่างสุดซึ้งจริงๆค่ะ เคยออกรายการของคุณสรยุทะ์ด้วยจ้ะ ขอขายที่ 80 จ้า

075. เรียนต่อญี่ปุ่น แบบซำเหมา กระเป๋าใบเดียว เป็นหนังสือแนะวิธีการไปเรียนต่อญี่ปุ่นอย่างประหยัด แต่ได้ทุกรสชาติจ้า ขายที่ 150 จ้า
    076. อนุทิน นิรนาม โดย สุริยัน ศักดฺไธสง หนังสือเรื่องเกี่ยวกับ เจ้าพ่อ ในความดีอาจมีความเลวปะปนอยู่ ในความเลว ย่อมมีคามดีปะปนอยู่เหมือนกัน เล่มนี้ใหม่มากค่ะ แต่มีรอยเย็บ คิดไปถูกๆที่ 80 จ้า

027. Ikea เซทที่ใส่เทียนหอม กับเซทที่เก็บเทียนหอม3ชั้น ขายพร้อมกันไปเลยนะเซทนี้ สาวๆที่ชอบความโรแมนติกภายในห้องต้องขอแนะนำตัวนี้เลยค่ะ เป็นเซทเทียนหอมพร้อมที่ใส่ ได้มาเป้นของขวัญค่ะ แกะมาดูตามที่เห้นในรูป ยังไม่เคยใช้เลยจ้า ขอขายรวมๆกันที่ 790 ค่ะ (รูปอาจจะดูไม่ค่อยสวยหน่อยนะคะ แต่อันจริงน่ารักมากค่ะ

010. เครื่องต้มชากาแฟแบบทูอินวัน หรูมากค่ะ ได้มาจากเซ็นทรัลตอนซื้อของครบ 8000 บาท เพิ่งจะจัดรายการหมดไปไม่นานมานี้ เริ่ดมากค่ะ อุ่นชาและกาแฟได้ตลอดเวลา ขอขายที่ 1450 จ้า

Thanks SBN so much ka!!

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2242362

Hi street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2242298

เครื่องสำอางค์ที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=236187

น้ำหอม ครีมบำรุงต่างๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=236182

หนังสือ หนังดัง
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=176862

อุปกรณ์กีฬา ขลุ่ยไทย ไม้ปิงปอง และอื่นๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=176865
    Last edited by Sunny18; 07-29-2012 at 11:36 AM.
    ค่าของคนอยู่ที่การรักษาคำพูด หากคนๆใดไม่รักษาคำพูดแล้ว ย่อมไม่มีค่า ไม่ว่าในสายตาของใคร....

0/5

Re: Starbucks Year Planner, นังสือ ปราการรักวัลคีรี, เจ้าหญิงสุลตาน่า, สาปเทวทูต

เจ้าหญิงสุลตาน่า ขายหรือยังคะ 230.- รวมส่งแบบพัสดุธรรมดาได้ไหมคะ

0/5

Re: Starbucks Year Planner, นังสือ ปราการรักวัลคีรี, เจ้าหญิงสุลตาน่า, สาปเทวทูต

ถ้าได้รบกวนแจ้งทางเมลนะคะ detpare2000@gmail.com

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->